Kim giòn sinh nhật Bác 19/5

NDCan

Thành viên tích cực
Tình hình hôm nay bạn gái lang thang trên chợ Bưởi mua tặng 1 cây kim giòn nhân ngày sinh nhật Bác. Nhờ các cao thủ giúp đỡ cho cây đẹp hơn. Hình ảnh em nó đây

Định cắt bỏ cành này các bác thấy thế nào

manhtinh

Thành viên tích cực
cắt luôn đi bác!đc bạn gái mua tặng thì cố làm cho đẹp nha bác!em mà đc tăng như bác thì....vợ em nó gen chết

NDCan

Thành viên tích cực
cắt luôn đi bác!đc bạn gái mua tặng thì cố làm cho đẹp nha bác!em mà đc tăng như bác thì....vợ em nó gen chết
cảm em bác em sẽ cắt luôn tý em up emm nó khi đã sửa ạ

thanhvan62

Quản lý mới
Bỏ cành cuối cùng đi là đúng đó Cần ! Nếu ý tưởng của em làm tàn lệch.. chi 3 phong kéo xuống thêm chút, chi 2 và 4 cắt vế phải ngắn tí nữa và ngừng phát triển luôn nhé Cần...

NDCan

Thành viên tích cực
Bỏ cành cuối cùng đi là đúng đó Cần ! Nếu ý tưởng của em làm tàn lệch.. chi 3 phong kéo xuống thêm chút, chi 2 và 4 cắt ngắn tí nữa và ngừng phát triển luôn nhé Cần...
Dạ cảm ơn anh ạ.chi 3 do em kỹ thuật kém nên thất kêu rắc rắc cái đành đẻ vậy bôi keo liền thẹo và giữ nguyên vị tri anh ạ.

NDCan

Thành viên tích cực
Đã chót vẽ rồi đành phải đưa cho em tham khảo thôi " Tông cao tán lệch ".

Đó em còn nuôi cái ngọn và thêm răm chi nữa là ok đúng không anh?cảm ơn anh nhiều Hôm nay bạn em đi chơi thấy vác về kêu anh làm đi em làm đại bác thấy ổn không ?

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Bạn gái bạn tâm lý quá, và bạn làm đẹp vầy không biết hôn sau cô nàng có nhận ra là quà của mình tặng không nữa vậy.:D

NDCan

Thành viên tích cực
Nhất Bạn Cần rùi, được tặng hàng ngon quá, tay nghề dạo này lên ghê, chúc mừng nha :D
Cây nay các vết thẹo cũng kéo gần hết rồi em à.dạo này bạn gái cũng biết nhìn cây ông à.có đệ tử rồi ông à=))=))=))=))

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Gớm! Chú uống rượu với anh em thì cố Quỳnh ngồi đợi mỏi cả lưng. Chú đi ngắm cây thì cô ấy lẽo đẽo theo sau. SN Bác thì cũng có cớ mua cây tặng chú. Híc! Nhất bố còn gì.

Chúc mừng!