Khuyến cáo về giống ls86.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Ae ai đã lỡ có giống này ko nên chiết ghép nhân giống.
Ai có 1-2cây thì ko sao,ai lỡ tàng trữ nhiều có nguy cơ bị các bệnh tuổi già như mờ mắt,đau lưng,mỏi gối,run tay,khứu giác suy giảm. Nguyên nhân:

Vặt từ 6h30 sáng đến gần 8h chưa xong,đau lưng wá đi làm ly cafe đã,về vặt tiếp8->

orchcactus

Thành viên
Chuyển cho tui lặt giúp cho, để tui đau lưng, mỏi gối cũng được =)) (đang ko có cây nào cứ show hàng cho ngừ ta thèm :))

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Ai có 1-2cây thì ko sao,ai lỡ tàng trữ nhiều có nguy cơ bị các bệnh tuổi già như mờ mắt,đau lưng,mỏi gối,run tay,khứu giác suy giảm.
hồi chưa có 86 đã thấy chú bị vậy rồi mà ?:p

thang_khung

Thành viên tích cực
sao không chịu nói sớm. mới bắt đầu thích loại này ................chơi ác quá.huhuhuhu

jetli vn

Thành viên tích cực
Ai có 1-2cây thì ko sao,ai lỡ tàng trữ nhiều có nguy cơ bị các bệnh tuổi già như mờ mắt,đau lưng,mỏi gối,run tay,khứu giác suy giảm. Nguyên nhân:

Vặt từ 6h30 sáng đến gần 8h chưa xong,đau lưng wá đi làm ly cafe đã,về vặt tiếp8->
gây nghiện người ta xong rồi khuyến cáo ..

có phải muốn đi tù kg hả???:)):)):)):))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Sau khi mọi người cai nghiện anh lấy lại đưa ra khuyến cáo mới để mọi người nghiện lại =))=))=)) Thiệt là ...

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Hà hà, thằng em lại khè nữa rồi. nhưng mà công nhận nó nhiều và đẹp quá. :D
Hic: Cây lsam lớn bị 1 Fan nào ngắt cái ngọn rồi em ơi :) . Ở vùng anh sống chẳng có ai chơi cây, và cũng chẳng có ai biết ls86, thế mà có một 'cao nhân' ghé bấm lúc nào chẳng biết.

cuong127

Thành viên
rồi xong mới nhân giống ra được mấy cây nhìn cái hình này chắc....phải nhân thêm nữa we:-":-":-@:-@

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Chuyển ra Linh sam cafe hết đi. a có 1 giàn chân dài vặt dùm cho.
Mà hèn gì nhìn thằng em cứ héo hon%-(

vanxeng

Thành viên tích cực
Thức ơi! Em làm anh em thèm quá đấy, liệu cây sanh mini này của anh có đổi được 1 nhánh siêu rí của em không vậy?

huynh vu2010

Thành viên
Thêm 1 thông tin nữa là 86 có chất gây nghiện, mất ngủ..v..v.kakaka. Ao ướt có 1 nhánh mà chưa được.

Thomtuyen

Thành viên
-Chết em rổi sao bây giờ bác mới nói,em có một cây bác xem có phải loại đó không,em nhìn thấy hoa,lá cũng giống lắm,em còn định để mấy mầm nhân giống .em để ngay cửa xem như bảo bối,hoa nở rất nhiều mà thơm nức,hèn gì mà dạo này e thất những biểu hiện như bác nói.huhu...huhu,em nhổ đi đây.

-Bác chủ topic ơi bác quan sát kĩ hộ em,đích thực là giống của bác rồi,sức khỏe là quan trọng,e..e..nhổ thôi.:emoticon-sweating::emoticon-sweating::emoticon-sweating: