khoe cây mai 600k

votrungnhutct

Thành viên
khoe cây mai 600k, anh em gạch đá thoải mái, em nhặt hết ạ

chi cắt sát thân quá ra mầm được không mấy anh?

votrungnhutct

Thành viên
.
Cho anh góp gấp đôi tiền gạo tưới nước cho e nầy được K ?:)):)):)):)):)):))
tưới nước mà được gấp đôi rùi, nhưng bứng còn mệt hơn tưới nữa a....hii......... đùa tí thôi đừng làm em phân vân.....
P/s: ông cụ còn 2 gốc nữa nhỏ hơn nhưng đế đặt hơn ông kêu 400k/gốc. anh thích rãnh em lại chụp post lên xem ưng k?

thanhtung81

Thành viên
tưới nước mà được gấp đôi rùi, nhưng bứng còn mệt hơn tưới nữa a....hii......... đùa tí thôi đừng làm em phân vân.....
P/s: ông cụ còn 2 gốc nữa nhỏ hơn nhưng đế đặt hơn ông kêu 400k/gốc. anh thích rãnh em lại chụp post lên xem ưng k?
Bạn chụp hình cho gửi cho mình xem với nhé, nếu được mình nhờ vả bạn nhé :) thanks

ObamaVn

Thành viên
.
Cây nhỏ cũng chơi luôn hả Othamlam . Sao già không bỏ nhỏ không tha vậy ta ? Cây nầy để anh tưới nước cho Nhựt ơi .
.
Ông cay tôi lắm sao vậy Liệu trùm sò . Tôi có nói với thiên hạ tôi thích Mai Bự như ông trùm chịu chơi mà không chịu chi không ?
Ông thích Bự mà sao đi dành chi vậy ? ( Cây nhỏ mà có vỏ phải k Nhựt ) . Cho ổng thèm chảy nước mắm chơi Nhựt ơi ..... Hít hà ???? Nhứt răng wá :)):)):)):)):)):))
Cho anh ké cây nhỏ Xí......u...... Cho ông Maitrumso ổng đi nhổ răng luôn nhe Nhựt ....( Để ổng hít hà đau răng tội nghiệp)

votrungnhutct

Thành viên
hôm nay ngủ không được lên 4r thấy nhà ta thức khuya nhiều quá
nhưng em ưng cây này của ông Ố BÁ MÀ hơn