kỹ thuật uốn những cành to

danhnghia

Thành viên mới
Kính thưa các Bác,các Chú nhứng người có tuổi nghề bằng tuổi đời cháu!cách này cháu nghĩ chắc các bác cũng biết rồi,hôm nay cháu vô tình tìm được một video trên youtube nói về cách uốn cây của một nghệ nhân người nước ngoài do một người bạn sưu tầm được nên cháu download về up lên để những a chị mới bắt đầu chơi cây có thêm một tí xíu kinh nghiệm ạ!
hôm trước cháu có xem bài của a[FONT=&quot] namquyennhii [/FONT]st quá trình làm cây củaPalwel Slovák
có cây này nhìn uốn rất đáng sợ ạ
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
video này cũng chính nghệ nhân này hướng dẫn ạ
http://youtu.be/XUP99KXEnkA
cháu xin hết ạ!:)

vucongpro

Thành viên
Phương pháp này rất hay và hữu ích. xu thế ngày nay chơi cây to cần có những kỹ thuật mới

Em trai có xin phép người ta không? Kẻo người ta bảo người Việt có thói quen ăn cắp.

Dự hội nghị thương mại ở San Fran lúc trước, thiên hạ cứ ong ỏng Việt Nam xem thường bản quyền. Tham tán thương mại của mình ngồi chịu trận. Nhìn thất phát nhục.

danhnghia

Thành viên mới
Em trai có xin phép người ta không? Kẻo người ta bảo người Việt có thói quen ăn cắp.

Dự hội nghị thương mại ở San Fran lúc trước, thiên hạ cứ ong ỏng Việt Nam xem thường bản quyền. Tham tán thương mại của mình ngồi chịu trận. Nhìn thất phát nhục.
anh ơi tại sao lại là ăn cắp ạ?người ta đã cố tình quay video để chia sẻ,em là người mới tập chơi xem được video thấy hay và bổ ích nên up lên cho mọi người cùng xem,có cả tên tác giả nữa mà,em đâu có dùng video đó để buôn bán kiếm tiền hay là thay tên đổi họ đâu mà biểu là ăn cắp.anh nói em thấy vô lý quá

vitnuong

Thành viên tích cực

ông này có bị làm sao không vậy?