Kỹ thuật Bonsai - Thái Văn Thiện

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Tôi chia cuốn sách làm 03 phần, các bạn có thể DOWNLOAD toàn bộ tài liệu này theo link phía dưới. Bài này trước đây tôi post kèm theo hình ảnh nhưng do hosting của web đó bị lỗi không load được nên tôi lược bỏ và post lại cho đúng chuyên mục.

>>>>>>>>>>>>>>>>

Download phần I

Download phần II

Download phần III

>>>>>>>>>>>>>>>>

Nếu Quí vị sử dụng tài liệu này ngoài mục đích tham khảo thì nên ghi rõ nguồn và tên tác giả. Cảm ơn!

Người Rừng

Thành viên tích cực
Có vi phạm bản quyền không anh??? Có những cẩm nang này thì chắc tay nghề anh em lên vùn vụt Bác Hùng ơi...Cảm ơn bác nhiều nha!

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Có vi phạm bản quyền không anh??? Có những cẩm nang này thì chắc tay nghề anh em lên vùn vụt Bác Hùng ơi...Cảm ơn bác nhiều nha!
Chủ nhân cuốn sách này được đích danh tác giả ký tặng, ảnh tặng lại cho tôi và tôi chia sẻ với mọi người nên có vi phạm bản quyền chút đỉnh thì có lẽ tác giả cũng lượng thứ.

huylnq2009

Thành viên tích cực
Cuốn này rất hay nhưng hơi ít hình, lâu rồi o thấy tái bản... Cảm ơn anh đã sẻ chia cho anh em

Chủ nhân cuốn sách này được đích danh tác giả ký tặng, ảnh tặng lại cho tôi và tôi chia sẻ với mọi người nên có vi phạm bản quyền chút đỉnh thì có lẽ tác giả cũng lượng thứ.
Em nghĩ chủ nhân cuốn sách rất muốn phổ biến tài liệu này bằng mọi cách mà.:O)

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Theo tôi 2 trang này rất quan trọng, dù bạn đang ở đẳng cấp nào, đang định làm cây theo bài hay cây phá cách