Kẻ hai mặt.

lehidu

Thành viên tích cực
Giật tít cho hot chứ thật ra là hình e Linh 2 mặt ae à.
Cây chưa giao lưu ae đừng nhắn hỏi.
Cám ơn mọi người đã vào xem.

vanflorida

Thành viên
Một trong những cây LS đẹp có đầy đủ yếu tố cùng sự hài hòa ở VN. Em nó có bao giờ được đi thi Hoa Hậu chưa anh Dương?

LinhChi4

Thành viên tích cực
Cây đẹp,nhưng người chụp chưa lộ hết vẻ đẹp của nó,phải chăng chủ nhân tạo cho nó dáng e ấp ,nửa kín nửa phô để cuốn hút ánh mắt những kẻ thèm thuồng ? Cảm ơn bạn đã chia sẻ

maydt73

Thành viên
Bác này làm được nhiều tác phẩm đẹp,chuẩn và ấn tượng thật,đáng học tập.thank bác đã cho xem.

fanjun99

Thành viên
tiêu đề shock ghê. tấp vô coi tưởng tin hót, mà cây đẹp thiệt, chúc mừng bác chủ

lehidu

Thành viên tích cực
Quá đã!...
Cám ơn bạn!
cây rất đẹp !!!!!
Cám ơn bạn!
Một trong những cây LS đẹp có đầy đủ yếu tố cùng sự hài hòa ở VN. Em nó có bao giờ được đi thi Hoa Hậu chưa anh Dương?
EM nó mới thi và đoạt vương hoa hậu làng thôi bạn hihi...

Cây đẹp,nhưng người chụp chưa lộ hết vẻ đẹp của nó,phải chăng chủ nhân tạo cho nó dáng e ấp ,nửa kín nửa phô để cuốn hút ánh mắt những kẻ thèm thuồng ? Cảm ơn bạn đã chia sẻ
tấm này rỏ hơn chút đây bạn.

Cay dep. Ghep 86 moi dc nhu vay nhin rat hop ti le voi than. Cam on a da chia se.
OK với bạn tôi rất thích những giống lá nhỏ, cây size này mà lá lớn thì không thể làm xương dăm dày và đẹp được, vậy mà nhiều người chê SH 86?! Bonsai người ta cần lá nhỏ mà một số ae chê thì thật khó hiểu...

Đọc cái tít giật mình, tưởng ai chọc anh Dương của tui chớ :D
Há há... lâu lâu gây chú ý chút thôi em à.
Bác này làm được nhiều tác phẩm đẹp,chuẩn và ấn tượng thật,đáng học tập.thank bác đã cho xem.
Cám ơn bạn nhé!

Đẹp quá, cái chậu tự làm hả bác ?
Chậu này của gốm Bình Dương làm đó bạn.

phê quá bạn ơi
Bạn cung có nhiều cây phê lắm, lúc nào sẻ gọi nhờ tư vấn chút nhé. Thanks!

tiêu đề shock ghê. tấp vô coi tưởng tin hót, mà cây đẹp thiệt, chúc mừng bác chủ
Bị lừa hả bạn, Xin lỗi nhé!!! hihi...