Kính tặng tân ban quản trị 3 miền cùng các ace dđcc

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Xin kính tặng Tân ban quản lý và tất cả Anh Chị Em DĐCC 1 bài thơ "con cóc" Mình vừa tự sáng tác nhé:

Ta yêu cây, yêu hoa và yêu đá
Yêu cá, yêu chim, yêu thân gỗ lũa già
Yêu nghệ thuật niềm đam mê tao nhã
Yêu cả Anh Em yêu cây cảnh diễn đàn

BSvũhồng

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
cám ơn BS, tưởng BS chỉ yêu dao kéo không chứ
Trời đất! Dao kéo của tui là phẩu thuật cứu người chứ không có...còn dao kéo của vinhson 1204 cũng là để trảm những cái không đẹp làm thành cái đẹp đấy. ( Mục đích sử dụng và vật chất sử dụng tùy vào người sử dụng mà thôi ). hi... Cám ơn em chia sẽ nhé
==================================
cám ơn a, chúc a luôn lương y như từ mẫu nhé.
xin chia sẽ nhé. Làm nghề này cũng khổ lám em. Suốt ngày ở bệnh viện là kg được cười vì người ta đang đau bệnh cơ mà...,Còn "lương y như từ mẫu" thì có đôi lúc cha mẹ nói con chẳng chịu nghe, buồn buồn rượt cha mẹ chém là chuyện thường.... Khổ không em...Thanks em chia sẽ nhé

Doan_Hoa_2010

Thành viên
cám ơn a, chúc a luôn lương y như từ mẫu nhé.
cái này thì anh khỏi lo, những người yêu cây bao giờ họ cũng hiền hết mà, bao giờ cũng hướng đến chân, thiện, mỹ. BS yêu cây càng an tâm hơn phải không mọi người, nếu em đúng cho em một tàng pháo binh đi=D>=D>=D>=D>

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
cái này thì anh khỏi lo, những người yêu cây bao giờ họ cũng hiền hết mà, bao giờ cũng hướng đến chân, thiện, mỹ. BS yêu cây càng an tâm hơn phải không mọi người, nếu em đúng cho em một tàng pháo binh đi=D>=D>=D>=D>
Binh...Binh...Binh .....đùng....Đấy là tràng pháo binh tán thưởng cho lời hay ý đẹp đấy. hi...thanks em nhé

thienhai

Thành viên tích cực
con thấy ở bệnh viện nhiều chỗ có thể trồng cây lắm, mà bệnh viện cũng nên có nhiều cây thì mới hay
vậy bác sĩ trồng bonsai nhiều nhiều cho mấy anh trên diễn đàn bị bệnh vô đó trị bệnh khỏi buồn:)

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
con thấy ở bệnh viện nhiều chỗ có thể trồng cây lắm, mà bệnh viện cũng nên có nhiều cây thì mới hay
vậy bác sĩ trồng bonsai nhiều nhiều cho mấy anh trên diễn đàn bị bệnh vô đó trị bệnh khỏi buồn:)
Chào em. Cám ơn em chia sẽ. Ở Bệnh viện là có cây xanh bóng mát nhưng bonsai hơi bị hiếm đó em nhưng em đừng nói là anh em mình bệnh rồi vào đó cho vui là không vui đâu nhé mà em phải nói là anh em có dịp ghé sang nhà BS xem cây giao lưu hay bs up hình lên cùng anh em chia sẽ thì hay hơn em nhé. chúc e và tất cả anh em DĐCC luôn dồi dào sức khỏe để còn khuân chậu, dời cây cho khỏe để chơi dài dài nhé.Hi... thaks em

phan van binh

Quản lý mới
Xin kính tặng Tân ban quản lý và tất cả Anh Chị Em DĐCC 1 bài thơ "con cóc" Mình vừa tự sáng tác nhé:

BSvũhồng
cám ơn anh đã làm bài thơ động viên tinh thần anh em.@};-

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
cám ơn anh đã làm bài thơ động viên tinh thần anh em.@};-
Cám ơn Bình chia sẽ. thỉnh thoản có thời gian Mình vô DĐCC vì nơi đây toàn những ACE có cùng đam mê cả, Mình mong sao được làm cho cả nhà cùng vui là Mình càng vui hơn vì sẽ được cùng đam mê và tiếp tục đam mê...... Thanks Bình nhé

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực

BSvũhồng
Ta yêu linh sam, yêu sam núi
Yêu cả những cây duối già nua
Yêu đám càng cua hàng ngày trộn gỏi
Yêu cả những người rất giỏi làm thơ.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Ta yêu linh sam, yêu sam núi
Yêu cả những cây duối già nua
Yêu đám càng cua hàng ngày trộn gỏi
Yêu cả những người rất giỏi làm thơ.
Cám ơn Duy chia sẽ, 4câu thơ này của Duy Mình đọc thấy rất hay Mình kết Duy rồi đó.hi...thanks