Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Sói Hoang

Quản lý mới
Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Loa...Loa....Loa.....Kêu gọi khẩn.....
Tình hình là Đàn Chủ và anh 3B nhà ta rất thèm giao lưu 1 trận Đá Bóng để thể hiện đẳng cấp của mình.
Anh em Hải Phòng đã xin thua vô điều kiện....Vậy anh em Quảng Ninh cùng Đàn Chủ và anh 3B xin chuyển sang kêu gọi anh em Hà Nội, và những anh em có mặt sớm từ hôm thứ 7 cố gắng bố trí 1 trận Bóng trên sân 5 đến 7 người, được không các Bác ơi?
Nếu được, anh em Hà Nội sắp xếp thuê sân vào khoảng 9h tối ngày thứ 7 thì tuyệt quá!

Thành công hay không cũng xin chân thành cảm ơn mọi người....chụt...
.@};-@};-@};-:-*

huuducIT

Thành viên tích cực
Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Tình hình là Đàn Chủ và anh 3B nhà ta rất thèm giao lưu 1 trận Đá Bóng để thể hiện đẳng cấp của mình.
Anh em Hải Phòng đã xin thua vô điều kiện....Vậy anh em Quảng Ninh cùng Đàn Chủ và anh 3B xin chuyển sang kêu gọi anh em Hà Nội, và những anh em có mặt sớm từ hôm thứ 7 cố gắng bố trí 1 trận Bóng trên sân 5 đến 7 người, được không các Bác ơi?
Nếu được, anh em Hà Nội sắp xếp thuê sân vào khoảng 9h tối ngày thứ 7 thì tuyệt quá!

ham bóng đá quá anh ơi, cứ gạ gẫm mãi có ai dám đá đâu:)):))

hoa11

Thành viên
Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

bóng gì mà đá muộn vậy:))

NDCan

Thành viên tích cực

loa...loa....loa.....kêu gọi khẩn.....
Tình hình là đàn chủ và anh 3b nhà ta rất thèm giao lưu 1 trận đá bóng để thể hiện đẳng cấp của mình.
Anh em hải phòng đã xin thua vô điều kiện....vậy anh em quảng ninh cùng đàn chủ và anh 3b xin chuyển sang kêu gọi anh em hà nội, và những anh em có mặt sớm từ hôm thứ 7 cố gắng bố trí 1 trận bóng trên sân 5 đến 7 người, được không các bác ơi?
Nếu được, anh em hà nội sắp xếp thuê sân vào khoảng 9h tối ngày thứ 7 thì tuyệt quá!

sân hàng chiếu hay cột cờ anh ơi :)):)):)):

camap_80

Thành viên tích cực

camap đăng ký 1 vé cầu thủ từ xa nha. đá banh giờ đó xong kéo đi đá tiếp sân hàng đẩy nữa về ngủ là vừa :))

gilardino

Thành viên mới
Re: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

em xin ủng hộ nhiệt tình. dù mình từ nghệ an ra. xin 1 chân

saoviet88

Thành viên tích cực

liên quân QN đá với ae HN . sân đen không đèn :))

han_qn

Thành viên tích cực

vậy giờ đó liệu còn nhìn thấy bóng nữa ko ảnh?

gilardino

Thành viên mới
Re: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Sân bóng ở hn buổi tối cũng đá được mà, các sân người ta đều bó trí đèn cả mà

haohuynhde

Thành viên tích cực

E đăng ký một chân nhé
==================================
:-$Xin nói nhỏ với anh 3b là e đã từng đá bóng chuyên nghiệp nhé, nếu có chia quân thì chọn bên e thì đỡ bị đốn giò:)):)):))

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Haha sân này đá làm sao nổi, không nhìn thấy mò mẫm dễ đá nhầm lắm=))=))=))=))=))

camap_80

Thành viên tích cực

E đăng ký một chân nhé
:-$Xin nói nhỏ với anh 3b là e đã từng đá bóng chuyên nghiệp nhé, nếu có chia quân thì chọn bên e thì đỡ bị đốn giò:)):)):))
anh 3 khoái rê rắt bóng lắm, muốn đốn giò rất dễ. đốn xong thì nhớ bịt tai lại chạy đi chỗ khác ko ổng chửi ko ghê thì thôi

ngockien

Super Moderator

Kaka,đội miền Nam kết hợp với Quảng Ninh,tuyên chiến với đội HN.Thua đi cho nó nhanh nhé khi mà đội HN có ngôi sao tiền đạo ngockien :)) (trận này bắt dự bị )

hung78

Quản lý

Kaka,đội miền Nam kết hợp với Quảng Ninh,tuyên chiến với đội HN.Thua đi cho nó nhanh nhé khi mà đội HN có ngôi sao tiền đạo ngockien :)) (trận này bắt dự bị )
=D> hay quá a ơi e sin chân uống nhé:)) đá thì hiệp phụ:))

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Các anh tham gia đá đi nào ,em tình nguyện múa lửa ;)) quyến rũ đội đối phương cho các anh tha hồ mà sút bóng X_X.

ngockien

Super Moderator

Càng chắc phần thắng khi có chú Hùng ra tay phụ giúp,thông báo hiện giờ đã là 5-1 nghiêng về đội HN=))
Thanh ơi đừng nản nhé 8-}

Các anh tham gia đá đi nào ,em tình nguyện múa lửa quyến rũ đội đối phương cho các anh tha hồ mà sút bóng .
Thanks Cá nhé,giá như có em cổ vũ trận này ...:x@};-@};-@};-

hungbonsai

Thành viên tích cực

Các anh tham gia đá đi nào ,em tình nguyện múa lửa quyến rũ đội đối phương cho các anh tha hồ mà sút bóng .
troi em xuất chiêu đó thật sao ,để dành chiêu đó ủng hộ đội bóng miền trung nha em ,,lúc đó em quyến rủ thủ môn thôi là đủ thắng trận rồi ,nghe thông tin sẽ có 3 dội bóng 3 miền ,đội đoạt cúp sẽ đựoc tặng một cây bônsai đó

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Thanks Cá nhé,giá như có em cổ vũ trận này ...:x@};-@};-@};-

Em cũng đang thu xếp hành lí để bơi ra đó cổ vũ cho các anh đây ...:))
Khi máy bay đi tới Quy Nhơn sẽ dừng lại ,em nhảy lên cùng ra Hà Nội =))

troi em xuất chiêu đó thật sao ,để dành chiêu đó ủng hộ đội bóng miền trung nha em ,,lúc đó em quyến rủ thủ môn thôi là đủ thắng trận rồi ,nghe thông tin sẽ có 3 dội bóng 3 miền ,đội đoạt cúp sẽ đựoc tặng một cây bônsai đó
Anh cứ yên tâm , em sẽ múa cột cổ vũ đội miền trung ,đừng lo anh nhé ! ;)) .Cái anh lo là tìm 1 cái cột thật chắc chắn đi =))

Sói Hoang

Quản lý mới

ham bóng đá quá anh ơi, cứ gạ gẫm mãi có ai dám đá đâu:)):))
:)) kiếm cớ để tối thứ 7 tránh rượu bia chứ em!
bóng gì mà đá muộn vậy:))
Bình thường mà Bác!
úi....ko nghĩ bậy à nha! :))
sân hàng chiếu hay cột cờ anh ơi :)):)):)):
ủa....bơ lác vụ này hả em?
camap đăng ký 1 vé cầu thủ từ xa nha. đá banh giờ đó xong kéo đi đá tiếp sân hàng đẩy nữa về ngủ là vừa :))
Yêu cầu gửi quà để được vào danh sách nha anh! 8->
em xin ủng hộ nhiệt tình. dù mình từ nghệ an ra. xin 1 chân
hi....vậy là em ra từ hôm thứ 7 hả?
Vậy ok rồi....:-*
lại nghĩ bậy...[-(

Sói Hoang

Quản lý mới

vậy giờ đó liệu còn nhìn thấy bóng nữa ko ảnh?
câu trả lời nè em:
Sân bóng ở hn buổi tối cũng đá được mà, các sân người ta đều bó trí đèn cả mà
E đăng ký một chân nhé
keke....thêm 1 thành viên vào danh sách....@};-
hi...ko biết liệu có được 1 trận ko đây anh?
:)) đá đi cho eo ót anh ơi!
Các anh tham gia đá đi nào ,em tình nguyện múa lửa ;)) quyến rũ đội đối phương cho các anh tha hồ mà sút bóng X_X.
:p ảnh nóng của cô đầy trên mạng rồi đó