Kỹ thuật Bonsai - Thái Văn Thiện

vphuc79

Thành viên tích cực
cuốn sách này rất hay ! e dang có 1 cuốn, e học duơc rất nhiều qua tài liệu này ! một quyển sách rất bổ ích cho người chơi cây cảnh, bon sai.

xuantruongbaoloc

Thành viên
mình vẫn muốn có một cuốn sách hơn.ko biết là ở những nhà sách có còn không.?
có cuốn sách gác đầu ngũ vẫn hay hơn
gặp dược cuốn sách hay là muốn mua liền

mai vu duy

Thành viên
Cuốn sách này rất hay và rất cần cho người nhập môn Bonsai. Mong nghệ nhân Thái Văn Thiện sẽ xùất bản phần nâng cao, để mọi người có thể hiểu sâu ở bộ môn này.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
mình vẫn muốn có một cuốn sách hơn.ko biết là ở những nhà sách có còn không.?
có cuốn sách gác đầu ngũ vẫn hay hơn
gặp dược cuốn sách hay là muốn mua liền
Ở trường bonsai Thanh Tâm luôn có bán nhen bạn

Cuốn sách này rất hay và rất cần cho người nhập môn Bonsai. Mong nghệ nhân Thái Văn Thiện sẽ xùất bản phần nâng cao, để mọi người có thể hiểu sâu ở bộ môn này.
Anh nghe giang hồ đồn là thầy Thiện đã viết xong phần nâng cao nhưng chưa muốn đưa ra. Tự nhiên sao lúc sau này thầy muốn lui vào hậu trường, chỉ thích "Thiền"

cay thach luu

Thành viên
Cám ơn nhiều! ACE nhiều năm kinh nghiêm hãy viết sách hoặc có sách thì up lên cho những ACE mới vào nghề học hỏi nhé! Cám ơn rất nhiều!

sumalo

Thành viên tích cực
cảm ơn bác TranHung, đang laoy hoay tìm mua cuốn này về tập tành thì gặp topic của bác. Chúc bác vui, khỏe & hp!

phovanghoe

Thành viên tích cực
cảm ơn anh, em đặt cô bé bán sách trên em mãi mà ko mua đc cuốn này, may hôm nay sờ mó lung tung gặp đc luôn ở đây vui quá

trung_ninhthuận

Thành viên mới
chào bác hùng.xin mạo mụi hỏi mượn bác quyển sách này được ko?cháu rất thích nhưng sách nay đã hết hàng rùi.cháu mượn phôt xong se trả bác liền.cảm ơn bác

tiennp

Thành viên
Sách hay quá, đã photo 1 cuốn để từ từ ngâm cứu, cám ơn Anh Trần Hùng đã chia sẻ.