Honolulu đi du lịch "Trân Châu cảng".

Nhân tuổi 35 -Anh Điệp được "Bà nhà cho phép" đi Trân Châu cảng thăm lại "chiến trường" xưa...
Chúc mừng Sinh nhật và chuyến đi nhiều thú vị này nghe anh Honolulu (Anh ĐIỆP=Shop for you).
Chụp ảnh nhiều nhiều nhé!:)>-:)>-:)>-

Nhân tuổi 35 -Anh Điệp được "Bà nhà cho phép" đi Trân Châu cảng thăm lại "chiến trường" xưa...
Chúc mừng Sinh nhật và chuyến đi nhiều thú vị này nghe anh Honolulu (Anh ĐIỆP=Shop for you).
Chụp ảnh nhiều nhiều nhé!:)>-:)>-:)>-
Dạ, con đây chú Dũng, may mà mua vé tàu không được chứ trời nóng thế này chiến trường xưa không chết lại chết vì say nắng đó chú.

Cảm ơn lời chúc của chú, hy vọng với lời chúc của chú chuyến tàu mang biển số 35 sẽ có nhiều may mắn, ít sóng gió và cập bến an toàn. ;)

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Sinh nhật là dịp đáng mừng mà ng ta mang quà đi tặng ng khác phải ko ta?
Nếu thế thì Chúc mừng sinh nhựt anh Lulu,
chúc anh hay ăn, ít nhớn (trẻ giai), mau có sư tử để nuôi

Ps: có j gặp e nhớ tặng quà e nha ^_^

Ủa mới găp a Honululu trên ToVanThanh cách đây 1 tiếng mà ta.
Về cũng nhanh nhỉ ? Lúc đó cũng 4 chai rồi, không biết có ai nhận ra không, tonvanthanh gọi cho 1 ly chanh đá để giã đó 8-}
==================================
Sinh nhật là dịp đáng mừng mà ng ta mang quà đi tặng ng khác phải ko ta?
Nếu thế thì Chúc mừng sinh nhựt anh Lulu,
chúc anh hay ăn, ít nhớn (trẻ giai), mau có sư tử để nuôi

Ps: có j gặp e nhớ tặng quà e nha ^_^
Qua đây tặng vài cây sam núi về trồng nè, qua liền cho nóng :-"

Mấy ông khai thác linh sam, sam núi nhiều quá, sư tử hết đất sống, giờ tìm mãi không ra =((

P/S: Thanks cụ vì lời chúc :D

tiendung401

Thành viên
À,hóa ra Điệp gặp hồi chiều mang nick này hả?giờ mới nhớ ra là hôm trước mình kêu nhường mình cây sam đây mà,nhớ không em?
Chúc sinh nhật vui vẻ!

À,hóa ra Điệp gặp hồi chiều mang nick này hả?giờ mới nhớ ra là hôm trước mình kêu nhường mình cây sam đây mà,nhớ không em?
Chúc sinh nhật vui vẻ!
Sax, "oan gia ngõ hẹp" rồi anh =))

Dĩ nhiên là nhớ rồi anh, hôm đó nếu em nhường cây đó em sẽ không lấy mấy cây kia vì có vài cây be bé phải đi chuyển tiền, ra bx miền đông nhận cây nữa, ... ít quá không đáng làm mà trả lại thấy kỳ quá, vì em cũng bán trên này. Mong anh hiểu và thông cảm cho.

Không ngờ lại gặp anh ở ngoài sớm vậy. 8-}

Cảm ơn anh vì lời chúc nhé, chúc anh vui vẻ. :D

tiendung401

Thành viên
Sax, "oan gia ngõ hẹp" rồi anh =))

Dĩ nhiên là nhớ rồi anh, hôm đó nếu em nhường cây đó em sẽ không lấy mấy cây kia vì có vài cây be bé phải đi chuyển tiền, ra bx miền đông nhận cây nữa, ... ít quá không đáng làm mà trả lại thấy kỳ quá, vì em cũng bán trên này. Mong anh hiểu và thông cảm cho.

Không ngờ lại gặp anh ở ngoài sớm vậy. 8-}

Cảm ơn anh vì lời chúc nhé, chúc anh vui vẻ. :D
Hihi,có gì đâu em,như vậy mình mới có duyên gặp nhau.Khi nào rảnh ghé DuynguyenDuc chơi rồi ae gặp nhau nha!

NQuangLam

Thành viên tích cực
Về cũng nhanh nhỉ ? Lúc đó cũng 4 chai rồi, không biết có ai nhận ra không, tonvanthanh gọi cho 1 ly chanh đá để giã đó 8-}
Đi tụ tập chè chén mà không rut em hả?Hôm nào gặp phải phạt mới được.>:)

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Chúc Anh sinh nhật vui vẻ ,hạnh phúc bên gia đình .
Chúc mừng sinh nhật bạn Honolulu.
Gặp nhiều may mắn, vui vẻ và hạnh phúc bên Bố Mẹ !
Cây Me Keo lá đẹp của bạn hôm nay sao rồi.
Cây này mà dưỡng tốt để biếu Nhạc phụ tương lai thì chắc
sớm có Sư tử nuôi ?

Chúc mừng sinh nhật bạn Honolulu.
Gặp nhiều may mắn, vui vẻ và hạnh phúc bên Bố Mẹ !
Cây Me Keo lá đẹp của bạn hôm nay sao rồi.
Cây này mà dưỡng tốt để biếu Nhạc phụ tương lai thì chắc
sớm có Sư tử nuôi ?
Con cảm ơn chú Hưng nhiều, cây đó cũng tốt Chú, nhưng để sớm có Sư tử phải tìm người có cùng sở thích với Chú lại có nuôi Sư tử con nữa mới tặng được, xem ra phải chờ có duyên rồi Chú ... :D