Hoa trà lựu đẹp .

NaTuan

Quản Lý Viên
Bông hoa trà này nở đến hôm nay là được hai tuần lễ rồi các bạn xem nó còn tồn tại được mấy hôm nữa .

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Bông hoa trà này nở đến hôm nay là được hai tuần lễ rồi các bạn xem nó còn tồn tại được mấy hôm nữa .
Bông trà cũng bền lắm,chắc cũng được khoảng 1 tuần nữa.Sao bác ko chụp gần xem nó có đẹp ko?
em cũng có Bông trà này ,gửi đọ với bông của bác.

NaTuan

Quản Lý Viên
Trà của mình nó còn có tuyết điểm trên cánh hoa , nói về trà thì trà lựu vẫn là quý nhất ngộ sĩ ạ .

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Trà của mình nó còn có tuyết điểm trên cánh hoa , nói về trà thì trà lựu vẫn là quý nhất ngộ sĩ ạ .
Em về khoản hoa Trà cũng ko có biết nhìu.Bác chụp gần hoa cho a,e được chiêm ngưỡng tuyết điểm trên cánh hoa đi Bác .
Bữa trước đi học,thấy có cây hoa trà ở trên nở đẹp ,tiện máy nên chụp luôn.Bữa nay thấy bác đưa hoa trà lên,em cũng đưa cái em chộp được ra cho a,e ngắm cùng..hi....:D:D:D

thanhvan62

Quản lý mới
khoảng được 20 ngày.ấn tượng nhất là cái" soong" natuan treo và 3-4 ty ô ngóc xuống, bạn để làm gì đấy? trông cứ như đang truyền nước cho bệnh nhân ở bệnh viện...

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
khoảng được 20 ngày.cái" soong" natuan treo và 3-4 ty ô ngóc xuống, bạn để làm gì đấy? trông cứ như đang truyền nước cho bệnh nhân ở bệnh viện...
Chắc Bác Ntuan dạo này yêu cả Lan nữa Bac thanhvan ah.
Đấy gọi là chuyền ...H2O cho lan ...hi...kiểu của Bác Tuấn tiện ghê.

Yaezakura

Thành viên
Bông trà cũng bền lắm,chắc cũng được khoảng 1 tuần nữa.Sao bác ko chụp gần xem nó có đẹp ko?
em cũng có Bông trà này ,gửi đọ với bông của bác.
bông cũa NS chụp là perfection pink camellia japonica rất đẹp, ở ngoài bán cũng khá đắt tiền.

haibien

Quản Lý Viên
Trà lựu giờ giá rẻ lắm mà chứ ko đắt đâu,các bác mua về chơi vô tư đi.
Nhà em có cây tiểu phấn hồng này giờ mới là hiếm này:

Yaezakura

Thành viên
thật huh ở đâu bán vậy haibien chỉ cho yaezakura mua với, mình ở southern california. bạn biết hoa trà loại perfection pink bán ở trong vùng usa khg ship to Cali? xin chỉ giùm :D

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
hoa trà lưu đúng là tuyệt đẹp , em chỉ mới biết lần đầu tiên đây .....hii

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Em về khoản hoa Trà cũng ko có biết nhìu.Bác chụp gần hoa cho a,e được chiêm ngưỡng tuyết điểm trên cánh hoa đi Bác .
Bữa trước đi học,thấy có cây hoa trà ở trên nở đẹp ,tiện máy nên chụp luôn.Bữa nay thấy bác đưa hoa trà lên,em cũng đưa cái em chộp được ra cho a,e ngắm cùng..hi....:D:D:D
Cây Hoa trà của Ngộ Sĩ up lên hôm trước đã nở hoa chưa?