Hoa Linh sam tím-Trái Hải châu chín

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
lần đầu tiên có được trái Hải châu do mình tạo ra ôi có 10 quả mà chim chơi hết 6 quả.hic

==================================
Ls nho nhỏ vừa làm xong sướng, chia sẻ cuối tuần. Chờ em mạnh khoẻ cắt tiếp lần nửa và thay cho em đôi hài mới.

Chúc các Chú, Bác, ACE đêm cuối tuần vui khoẻ ạ

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Trả lời: Re: Hoa Linh sam tím-Trái Hải châu chín

Cây đẹp đó Bs, nhìn cốt thân chẳng khác "...... cây bài" gì mấy.
Chúc Bs đêm cuối tuần thật vui.
Bài gì cũng được, tuỳ cây mà em làm thôi anh trai. Quan trọng là mình thấy đẹp, tự nhiên và thấy sướng là đủ ?
Chú anh trai cuối tuần vui vẻ nhé

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Anh đúng là dân chơi thứ thiệt rồi, hehe...em nghe Gionui nói thế.
Chắc là Gió núi nói Mình chơi liều chơi đại đó Hoang.Htc ui.hi...Quan trọng là mình vui sướng với những cây mình làm ra là đủ. Cám ơn hoang đả chia sẻ.Hi....

dungvan

Moderator
Chơi liều chơi đại như Bs thì em cũng muốn.

Màu của em LS tím trên hình là màu thật ngoài thực tế đó à, anh Bs ?
Cho em xin 1 nhánh. :D

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Chơi liều chơi đại như Bs thì em cũng muốn.

Màu của em LS tím trên hình là màu thật ngoài thực tế đó à, anh Bs ?
Cho em xin 1 nhánh. :D
Chơi liều như anh không sợ ngưởi ta cưởi cho à=))

Màu hoa thật đó Dũng, cây này của anh Lô tặng 3 tháng rồi

Cho chú 1 đống nhánh trên bàn này=))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Ơ thế bạn thân của bác sĩ nói bs là dân chơi đích thực mà.
Nhưng Tui tự cảm thấy mình chơi tự phát, vui cùng ae là chính nên không dám nhận cái danh đó nghe Mợ, mình không có tư tướng lớn như các Thánh bonsai đâu nhá~O) Làm ly cf chừa đường cho tui sống mà vui với ae và cây cối nhé:-j

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Nhưng Tui tự cảm thấy mình chơi tự phát, vui cùng ae là chính nên không dám nhận cái danh đó nghe Mợ, mình không có tư tướng lớn như các Thánh bonsai đâu nhá~O) Làm ly cf chừa đường cho tui sống mà vui với ae và cây cối nhé:-j
Một Comment đúng chất người miền Tây, chân chất hồn hậu.
Chủ nhật zỡn đùa chút cho vui bs nhé, đừng lăn tăn gì cả.

hoang.htc

Thành viên tích cực
Chắc là Gió núi nói Mình chơi liều chơi đại đó Hoang.Htc ui.hi...Quan trọng là mình vui sướng với những cây mình làm ra là đủ. Cám ơn hoang đả chia sẻ.Hi....
:-bd
Dạ! Xin bác sĩ cho em lạy một lạy bái kiến ạ^:)^
Giờ tui mới biết tui với Mợ và vài ngàn thằng còn lại là dân chơi thứ giả >:)>:)>:)

Ngoài BS Hồng còn có anh Vicent nữa là dân chơi thứ thiệt, kekeke...

Dst1079

Thành viên tích cực
Hải châu thì anh Hồng nên để xổng 1 cây. Đến mùa nó ra hoa và trái kín cả cây nhìn rực rỡ luôn

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Giờ tui mới biết tui với Mợ và vài ngàn thằng còn lại là dân chơi thứ giả >:)>:)>:)

Ngoài BS Hồng còn có anh Vicent nữa là dân chơi thứ thiệt, kekeke...
Con lạy bố Ty ạ, tha cho con cái vụ này đi nhá8-X

Hải châu thì anh Hồng nên để xổng 1 cây. Đến mùa nó ra hoa và trái kín cả cây nhìn rực rỡ luôn
Cám ơn Toàn nhiều. Mình có 2 cây to to cũng đang thả và có 1 cây ra hoa rất nhiều nhưng trái cũng lai rai thôi. rãnh Mình chụp lại hình cho xem