Hnay BRVT lại off mini chuẩn bị tiến về miền tây

hienvt

Thành viên tích cực
Và đây là em Sam của a hai Lộc, vơi vài phút ngẫu hứng a Tài đã cho em lìa 1 cành bay khỏi thân
Không biết cắt xong đẹp hay xấu mà a Hai tặng luôn
Cắt xong bắt võng nằm nhìn lên xem câu có hợp lí chưa

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Bác nói vậy tui muốn độn thổ quá!

===========

Hôm nay mà xuống, gặp phi đội này chắc về bằng 5 chi mất thôi. Choáng quá, toàn những anh đầu đinh thân hình vạm vỡ, nhìn sơ sơ thấy đội hình toàn chân sút của Manchester.

Nhà tôi có phúc quá, mả nhà tôi táng hàm rồng! Mụ vợ nhất định kg cho đi, trong cái tủi nhục cũng có cái may, quả là mụ vợ mình có tầm nhìn rất chi là vĩ mô.
Kakaka. Phải ráng giữ mình đi bạn ơi. Mình định phi vào nè nhưng thấy anh em BRVT đang hùng hổ quá nên đành nằm im thở khẽ đây[-O<

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Kakaka. Phải ráng giữ mình đi bạn ơi. Mình định phi vào nè nhưng thấy anh em BRVT đang hùng hổ quá nên đành nằm im thở khẽ đây[-O<
Ờ, vào vụ này khác nào đem nộp mạng nhỉ.

Mới chỉ nhìn lướt qua đội hình này thôi đã hồn bay phách lạc rồi.

lan-chi

Thành viên tích cực
Hân hạnh tiếp đón các bạn.Nếu có thể,xin cho biết khoảng thời gian nào,xin cám ơn.
Nghe ae bàn bạc là thứ 7 tuồn tới anh ạ . Chuyến lày em ở nhà lội nước , rất tiếc ko tham gia vi vu cùng ae em được 8->
Đi tới Bà Rịa con ngựa sắt của Xiclosg hết bị ốm

Bác Xich buồn , nhìn cái mẹt thảm khiếp

==================================
Gần tới Vườn nhà bác Tài rồi

Anh Hùng Một Nắng , cái tên này Lan em mới đặt tặng bác ấy :-SS

Anh Bình long thành

Xichlosg

Thành viên tích cực
Nghe đồn là ae Bà Rịa-Vũng Tàu uống dzữ lắm ! Ai dè đâu,gặp rồi thì mới tá hỏa ra là ,.,.,.là,.,.DZỮ THIỆT !~X:)-j:-j:-j
Xích về lại nhà từ lâu,mà người vẫn còn lâng lâng vì nhiều thứ. Cám ơn các ae vì tất cả !@};-@};-@};-:))

hienvt

Thành viên tích cực
Nghe đồn là ae Bà Rịa-Vũng Tàu uống dzữ lắm ! Ai dè đâu,gặp rồi thì mới tá hỏa ra là ,.,.,.là,.,.DZỮ THIỆT !~X:)-j:-j:-j
Xích về lại nhà từ lâu,mà người vẫn còn lâng lâng vì nhiều thứ. Cám ơn các ae vì tất cả !@};-@};-@};-:))
tối qua ở VTAU có lên tiên ko anh XÍCH ơi%-:)-@:))

Kim Khi Tai

Moderator
AE BRVT+ Nhatrang+tân Phú+Biên hòa+S.gon xác nhận chiêu thứ 6 sẽ có mặt tại bến tre.
Vấn đê đời sống tự lo còn mạng sống của AE giao cho A 7 Trứ và đại ca Dovanlo.
Ze tiến lên chiến sỹ đồng bào ơi.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
ae brvt+ nhatrang+tân phú+biên hòa+s.gon xác nhận chiêu thứ 6 sẽ có mặt tại bến tre.
Vấn đê đời sống tự lo còn mạng sống của ae giao cho a 7 trứ và đại ca dovanlo.
đừng có hù dọa lão bảy trứ nhé mấy em chai:eek:):eek:):eek:)

chaudinhkhoacamranh

Thành viên Mua Bán
AE BRVT+ Nhatrang+tân Phú+Biên hòa+S.gon xác nhận chiêu thứ 6 sẽ có mặt tại bến tre.
Vấn đê đời sống tự lo còn mạng sống của AE giao cho A 7 Trứ và đại ca Dovanlo.
Hai 2 chân muốn theo mấy ông anh đi du kích 1 chuyến quá!

Chưa đi chưa biết Bến Te
Đi rồi mới biết lắm khe nhiều dừa
Dừa cao dừa thấp dừa vừa
Trèo lên tuột xuống 1 tay cốt dừa!:)):)):))

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
nghe chương trình hấp dẫn woa ak...hok bec làm sao đi dc nữa...đạn dược lúa thóc hạn chế woa deeeee...:(:(:(

thaitu005

Thành viên tích cực
Cám ơn AE đã chia sẽ. Nhìn như thế này làm sao em ghé vườn A KKT ơi. Đô của em là 1 lít không nhúc nhic. hihihihi