hội SVC tổ chức tại công viên làng hoa GÒ VẤP

centimet

Quản lý mới
anh ấy chỉ lên bản : món này tuyệt lắm á!

món gì nhỉ?

à , có rồi.

Vịt giả cầy ....cơ bản là thịt Vịt nướng ăn với gia vị của thịt cầy.
Ước gì món này được phổ biến thật nhiều vì ngon mà lại giảm số lương con 4 chân bị trộm thì hay quá.

Dân Chơi tiên sinh chăm chú theo dỏi câu chuyện , tay vẫn thưởng thức bánh đa.

khách qua đường- bàn kế bên.. ngưỡng mộ không khí ấm áp..

linh hồn của buổi giao lưu.

centimet

Quản lý mới
khi món thư 3 được mang ra

Khi năng lượng đã căng tràn....thì việc cụng ly càng nhiều hơn , mạnh hơn , say hơn cái tình.

và còn bao nhiêu cảnh thế này mà Cent em không kịp thấy ..

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Tranh thủ ko Ai để ý ,gắp vài món cái đã...:)) Đi ăn chơi mà ko rủ ,xấu vậy Mr Trường...hic ..hic...định gọi hỏi Bồ có đi ko rũ rê ... Ai dè ngồi đây chén no sai ...ạc.... Anh áo vàng ngồi cạnh Mr Tùng Nguyễn là Mr Kim Khí Tài đúng ko Quí Vị ????

lqtruong

Thành viên
[UR=http://s551.photobucket.com/user/dophungba/media/IMG_1614_zps2d267e9c.jpg.html]
Tranh thủ ko Ai để ý ,gắp vài món cái đã...:)) Đi ăn chơi mà ko rủ ,xấu vậy Mr Trường...hic ..hic...định gọi hỏi Bồ có đi ko rũ rê ... Ai dè ngồi đây chén no sai ...ạc.... Anh áo vàng ngồi cạnh Mr Tùng Nguyễn là Mr Kim Khí Tài đúng ko Quí Vị ????
Biết Mytiengiang ham vui và quá nhiệt tình nên ko dám hú, trốn nhậu vậy mới Đã. =D>

centimet

Quản lý mới
Tới hội quán quá bất ngờ về số lượng cây đẹp và trình độ làm cây của đờn chủ...máu bonsai thổi tới...em quên mất chụp ảnh.

hic hic.

gởi anh Vuvt và anh BÌnh cái ảnh lưu niệm do anh Quỷ chộp dc

Cung kính
Centimet

centimet

Quản lý mới
Cent ấn tượng với gốc mai này ở vườn Tân Phú

Cây nhiều qua , chụp ẩu tý anh Nhỡ đừng giận...lúc ấy cái bao tử nó biểu tình rồi..hic

tìm hàng..

uống trà.

tiểu cảnh

Cung kính
Centimet
==================================
Cent tiên sinh chụp mấy tấm này đẹp quá.Hôm qua không đi được tiếc thật híc.

thông cảm cùng tiên sinh....hẹn ngày tái nạm.
@};-@};-@};-
cung kính
Centimet

doquang2105

Thành viên tích cực

đúng rùi a mỹ u. vui quá! chúc mừng hôi trưng bày thành công.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
uống trà.

cám ơn PHƯỚC chụp cho a tấm hình rất thật
==================================
anh Nhỡ có bộ râu trắng tinh.

riêng tấm này thì k hiểu '' họ đã làm điều ấy như thế nào ''​

Kim Khi Tai

Moderator
Ông anh quăng bom kiểu này thì anh em Vũng Tàu đâm em chết mất:((
Thầy Tí cứu em...>:)

Centimet chụp tấm này có hồn wa.

Tuần trước offline 4 vườn gặp LNVinh, tuần này gặp tungnguyennhatrang chịu k nổi, toàn cao thủ thôi.
Hôm qua k biết Thầy tý có về nhà lành lặn k. chứ theo tôi thì:(:)(:)(( sức đâu mà cứu Tungnguyen bây giờ.
Cảm ơn AE có cuộc Offline vui vẻ,
Hẹn gặp ở dịp tiếp theo

bonsai_con

Thành viên mới
mình là thành viên mới của diển đàn ( nick huỳnh văn hùng _ là thành viên mua bán) ngày mai mình theo đoàn tỉnh an giang 7h là tới nơi , xin hỏi ae mình có chổ nào để hợp mặt không ạ ? :)):)):))
anh em gặp mặt thì có rồi, tôi nghĩ anh em o dám chờ người mắc uy tín như a !
lúc trước ÔNG BẠN thỏa thuận qua điện thoại mua cây MCT đế bự, anh đồng ý giá giao tới nhà, cuối cùng ngày sau (anh đã bán cho người khắc rồi).

như người mắc uy tín như vậy anh em có đáng chờ o? 8->8->8->8->

penjing62

Thành Viên Danh Dự
khi món thư 3 được mang ra

Khi năng lượng đã căng tràn....thì việc cụng ly càng nhiều hơn , mạnh hơn , say hơn cái tình.

và còn bao nhiêu cảnh thế này mà Cent em không kịp thấy ..

ảnh chụp đẹp quá,nhìn là thấy đói bụng luôn