Hội sinh vật cảnh T.P Việt Trì lên tiếng về vụ cây tiền tỷ

ngnggiang

Thành viên
Trả lời: Hội sinh vật cảnh T.P Việt Trì lên tiếng về vụ cây tiền tỷ

Câu nói này chắc hay nên bác DungVan để lại =D>=D>=D>

dungvan

Moderator

Câu nói này chắc hay nên bác DungVan để lại =D>=D>=D>
Không phải là tôi để lại mà là tôi xem lại từ đầu rồi chọn những bài cần xoá trước, sau đó sẽ xem xét chỉnh sửa lại những bài chưa đến mức xoá nhưng có thể sửa lại được.
Bạn xem lại nhé.

ngnggiang

Thành viên

Không phải là tôi để lại mà là tôi xem lại từ đầu rồi chọn những bài cần xoá trước, sau đó sẽ xem xét chỉnh sửa lại những bài chưa đến mức xoá nhưng có thể sửa lại được.
Bạn xem lại nhé.
Qua faceboock trao đổi với bác Cường và xem hình anh thì thấy cây bác Cường làm đẹp thế còn gì. Ông Thành tự cho mình là người mê cây mà chẳng tự tay mình chăm sóc sáng tạo phải thuê người khác thì thật là ...........
bác tieuboi nói thẳng, còn bác dungvan sửa lại như vầy thì thật là .......

NaTuan

Quản Lý Viên

Tôi có nghe thông tin là cây sanh vặn thừng này khi a Cường nhận làm thì nó đã bị mọt nước rồi . Mà nếu bị bệnh này thì không ai có thể chữa khỏi được . Vì thế đến lúc này cây bị mại một số rễ là chuyện bình thường ,

phovanghoe

Thành viên tích cực

Tôi có nghe thông tin là cây sanh vặn thừng này khi a Cường nhận làm thì nó đã bị mọt nước rồi . Mà nếu bị bệnh này thì không ai có thể chữa khỏi được . Vì thế đến lúc này cây bị mại một số rễ là chuyện bình thường ,
cần j nghe nói đâu anh, a cứ hỏi ô Phiến cá với Được Bắc Ninh 2 ng từng là chủ sở hữu cây này sẽ biết ngay mà

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

bac cương xem ra phat nay lên hương,,,,rồi nhể

trandailamlinh

Thành viên

không biết sự tình sao đây, em đang tò mò đây

chiyenlap

Thành viên tích cực

Thưa anh em.
Thật sự là tôi không muốn viết bài này một chút nào, nhưng vì nhiệm vụ chung của Diễn Đàn nên buộc phải viết:
Thông tin này được nêu ở Diễn Đàn ta cũng chỉ đơn thuần là một việc điểm báo. Với những thông tin dạng như thế này, hẳn là mỗi người trong chúng ta đều có những suy nghĩ và cảm nhận riêng và anh em có quyền nói lên những suy nghĩ của mình.
NHƯNG, chúng ta cũng nên đón nhận thông tin và xem xét sự việc với một thái độ bình tĩnh, khách quan và hơn hết là không nên vì những chuyện như thế này mà làm mất đi hoà khí chung của Diễn Đàn.
Vì vậy, với những bài viết không phù hợp theo quy định của Diễn Đàn, tôi sẽ buộc phải xoá hoặc sửa.
Mong anh em ủng hộ và hãy giữ hoà khí chung cho Diễn Đàn.
Cảm ơn anh em.
Á,hóa ra bác lấy tên Dung văn.(Dung hòa và trọng văn hóa)

Còn bác Nhân văn,đạo văn........Chưa xuất hiện.:))8->
Bác xóa em mấy bài rồi đấy:)):)),hôm nào en nạp lễ mod cũng phải bù.:-SS
Trân trọng bcs.
==================================
Cái loại MỌT NƯỚC ấy trời chống bác nhề????
Bác đồng ý với em không????
Cây bác T làm gì so với MỌT gặm.
Thương ôi.Ôi thương......

phovanghoe

Thành viên tích cực

a Chí ơi, a ko đi học đubai ở VT à mà lang thang HN, ĐS tìm sữa mọc răng thế. qua VT về vào em chơi nhé, mời bác tỉ tỉ lần rồi mà bác chẳng thèm ngó vào.

ducthuanfcgh

Thành viên

Theo tôi để vẽ 2cây theo ý mình thì còn được chứ uốn 1cây theo bản mẫu thì k phải dễ,đúng là thừa tiền,wá mơ hồ