Hội quán Miền Bắc _ ngày mưa.

phovanghoe

Thành viên tích cực
ko biết dạo này vườn hội có nhiều điều mới ko các a? bận rộn quá nên ít tung ảnh lên quá, để ae ở xa đc ngắm với ạ

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
ko biết dạo này vườn hội có nhiều điều mới ko các a? bận rộn quá nên ít tung ảnh lên quá, để ae ở xa đc ngắm với ạ
Gửi bạn ít ảnh vườn hội mình vừa chụp đầu tháng vừa rồi
Cổng vườn khang trang

Những cây mình thít

Với a Ngọc Dũng và đệ nhất linh sam Miền Bắc

ngoc_dung

Moderator
ngắm đi ngắm lại vẫn thấy vườn ngoài bắc rất là chuyên nghiệp quá
Cảm ơn bạn đã ghé qua hội quán.

Vườn hội dạo này quy mô sạch sẽ, cây chất lượng cám ơn anh DŨng đã chia sẻ.
Cảm ơn bạn Thành đã nhận xét .

Cám ơn bác. Khi nào có điều kiện em sẽ ghé qua thăm khu vườn tâm huyết của ace ạ:)
Bạn ở Thanh Trì cũng gần vườn hội, rảnh mời bạn qua chơi .

Vườn hội về nhiều cây mới đó Hùng, có thời gian em qua vườn hội chơi nhé. Anh đưa tạm mấy cây lên đây .

Gọi là hội quán miền nam mới đúng,toàn cây miền nam.hiiii,tôi nói vui tí
Bạn nói rất đúng, mình sửa sai ngay đây :))

ngoc_dung

Moderator
Vẫn chưa được mấy bác kĩ thuật ơi.......không xem được hình .

Ấn tay giữ f5 thì xem hình được một tí, rồi hình ảnh lại mất tiêu .

ngockien

Super Moderator

Anh Dũng xem lại trình duyệt máy, hai bài Tùng post đã khắc phục xem được bình thường rồi mà.

haibien

Quản Lý Viên

Lỗi khi đầu để chế độ mod duyệt bài lên nó ẩn là ẩn tất cả ko thấy 1 cái gì.
Nếu đã thấy mà ko xem dc ảnh thì do mạng chỗ anh rồi và có thể do trang chủ chứa ảnh nữa ( khả năng ít hơn);;)

Cuongtcqt

Thành viên
HN mấy ngày nay mưa Xuân nhiều quá, các bác cho xin ít ảnh update vườn hội lên cho không khí năm mới xanh tươi đi ạ:)

chungdinh001

Thành viên
một ngày mưa đến thăm hội quán miền bắc em đc mở rộng tầm mắt nhiều cây đẹp quá các ảnh. em cám ơn các anh ở hội quán rất nhiệt tình tiếp đón .
==================================
cám ơn anh dũng về cây khế gân nhé

greenheart

Thành viên
Hôm nay lại một ngày mưa, em và anh dinhchung001 đến hội quán lần đầu.Rất vui vì được giao lưu với anh Dũng và anh Bình đã rất nhiệt tình chia sẻ những kinh nhiệm quý báu.Ngồi uống chén trà ,tâm tình anh em rất gần gũi.Rất nhiều tác phẩm đẹp và khủng đáng để học hỏi .Chúc hội quán ngày càng phát triển !:)

ngoc_dung

Moderator
Vườn bác Trí Cận đây mà, lâu lắm ko gặp bác, hình như số cũ bác bỏ rồi, thấy điện giờ người khác nghe máy
Vườn này không phải vườn của anh Chí, hôm nào rảnh mời bạn ghé qua thăm cho biết vườn .

HN mấy ngày nay mưa Xuân nhiều quá, các bác cho xin ít ảnh update vườn hội lên cho không khí năm mới xanh tươi đi ạ:)
Cảm ơn bạn quan tâm, vườn hội về rất nhiều cây mới, mấy hôm nữa mình sẽ đưa hình ảnh .