Hội nghị tổng kết triển lãm cây cảnh nghệ thuật Hoàng Thành.

ngoc_dung

Moderator
Hôm nay thứ bẩy ngày 9 - 3 - 2013 tại trung tâm Hoàng Thành đã diến ra lễ tổng kết triển lãm cây cảnh nghệ thuật chào mừng kỉ niệm 83 năm ngày thành lập ĐCS Việt Nam và mừng xuân quý tỵ 2013.

Triển lãm kéo dài 52 ngày và đã có hàng nghìn khách thăm quan mỗi ngày trong tổng số khoảng 50 nghìn lượt khách, trong đó có tới 30% là khách nước ngoài tới tham quan. Triển lãm lần này đã rất thàng công với việc đưa cây cảnh nghệ thuật tới công chúng.

Buổi lễ tổng kết đã được diễn ra quy mô và thành công tốt đẹp, sau đây là một số hình ảnh.

Tiến Sĩ Nguyễn Văn Sơn giám đốc trung tâm Hoàng Thành phát biểu.

ngoc_dung

Moderator
Trả lời: Hội nghị tổng kết truyển lãm cây cảnh nghệ thuật Hoàng Thành.

Bằng khen của BTC di sản Thăng long trao tặng cho cá nhân, tập thể hội miền bắc d đ ccvn.com về những đóng góp to lớn của hội cho sự thành công chung.

lethanhtuan0310

Thành viên

xin chúc mừng anh em hội miền bắc

ngoc_dung

Moderator

Tiếp tục một số hình ảnh của buổi lễ tổng kết.

haibien

Quản Lý Viên

Tiếp tục một số hình ảnh của buổi lễ tổng kết.

Ôi anh bị em ý lườm à?
Diễn đàn dc nhiều bằng khen quá ạ :)>-

Thangdalanthanhhoa

Quản lý mới

Bằng khen có phong bì không anh Dũng ơi ??? :))

ngoc_dung

Moderator

Lời cảm ơn của hội miền bắc d đccvn.com gửi đến BTC di sản Hoàng Thành Thăng Long và hội cây cảnh nghệ thuật Thăng Long.
Qua 52 ngày diến ra triển lãm ( một thời gian dài kỉ lục ), BTC kết hợp cùng với một số thành viên hội miền bắc có điều kiện ở gần khu trưng bày, bằng sự lỗ lực và hết sức trách nhiệm của mình đã làm nên một cuộc triển lãm thành công, xóa tan mọi nghi ngờ, không yên tâm của một số thành viên.

_ Bảo vệ an Toàn tuyệt đối kể cả với những t/p cây mini cắp nách mang trưng bày.

_ Tất cả những t/p mang đi đều được chăm sóc kĩ càng, cây phát triển rất sung mãn, ( sau đây sẽ có hình ảnh cập nhật ).

_ Một số anh em hội miền bắc đã có giao dịch thành công, BTC đã tạo điều kiện tốt nhất cho anh em mang cây đưa cho khách hàng trước khi triển lãm kết thúc.

Một lần nữa thay mặt hội miền bắc d đ ccvn.com chân thành cảm ơn BTC và các anh em.

Đây là một số t/p ở triển lãm trước và sau khi anh em mang cây về.

ngoc_dung

Moderator

Ôi anh bị em ý lườm à?
Diễn đàn dc nhiều bằng khen quá ạ :)>-
Chú biến đi đâu mà để cái thân già giờ này vẫn phải lọ mọ đây X(
Cây Nhất chi Mai anh đã chở về vườn hội rồi, em không phải lên đấy nữa.

haibien

Quản Lý Viên

Chú biến đi đâu mà để cái thân già giờ này vẫn phải lọ mọ đây X(
Cây Nhất chi Mai anh đã chở về vườn hội rồi, em không phải lên đấy nữa.
hjx lúc sáng em bận, trưa em gọi điện cho anh Kiên hỏi tình hình,định chiều đến chở cây sang vườn hội,anh Kiên nói cây đã dc mang về vườn hội rồi :D

Thân anh vẫn Sung lắm già gì :)>-

Cây có bị chảy nhựa hay héo lá ko. Nếu dính phun cái thuốc ridomil ,nhựa đang chảy khô luôn đó anh.

Thangdalanthanhhoa

Quản lý mới

Khi đi rừng chưa có lá khi về rừng lá sum suê

[/QUOTE]

ngoc_dung

Moderator

Bằng khen có phong bì không anh Dũng ơi ??? :))
Không những một mà hai phong bì, một đính kèm bằng khen, cái thứ hai cho a/e nào đến dự lễ bế mạc. Thành viên hội miền bắc nhà mình đông quá, phải dùng ôtô để chở bằng khen và phong bì đấy hihi...

Khi đi rừng chưa có lá khi về rừng lá sum suê

Công tác chăm sóc và bảo vệ phải nói là cực tốt em ah, kể cả những t/p tiểu cảnh có một nhúm đất mà cây vẫn rất xanh tốt.

yeucaycanh01

Thành viên
Trả lời: Hội nghị tổng kết triển lãm cây cảnh nghệ thuật Hoàng Thành.

thank anh đã chia sẻ,nhiều cây mi ni đẹp quá tiếc là kg được xem tận mắt

Hùngcòi

Thành viên tích cực

Chúc mừng hội miền bắc đã trưng bầy thành công tốt đẹp thanks a Ngọc Dũng

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Chúc mừng Hội miền Bắc thành công tốt đẹp.Cám ơn Ngọc kiên,Ngọc Dũng,BCH Hội MBắc đã đem lại danh dự cho DĐ.

ngockien

Super Moderator

Chúc mừng Hội miền Bắc thành công tốt đẹp.Cám ơn Ngọc kiên,Ngọc Dũng,BCH Hội MBắc đã đem lại danh dự cho DĐ.
Cảm ơn anh Hưng nhiều ,sự nhiệt tình của anh em đã góp phần rất quan trọng trong thành công của kỳ triển lãm lần này.
Hai hôm nay anh em đã rất phấn khởi tập chung đông ở vườn hội để rút kinh nghiệm ,và có nhiều kế hoạch và ý tưởng mới cho những hoạt động tiếp theo của hội miền Bắc.

baohong69

Thành viên

Lời cảm ơn của hội miền bắc d đccvn.com gửi đến BTC di sản Hoàng Thành Thăng Long và hội cây cảnh nghệ thuật Thăng Long.
Qua 52 ngày diến ra triển lãm ( một thời gian dài kỉ lục ), BTC kết hợp cùng với một số thành viên hội miền bắc có điều kiện ở gần khu trưng bày, bằng sự lỗ lực và hết sức trách nhiệm của mình đã làm nên một cuộc triển lãm thành công, xóa tan mọi nghi ngờ, không yên tâm của một số thành viên.

_ Bảo vệ an Toàn tuyệt đối kể cả với những t/p cây mini cắp nách mang trưng bày.

_ Tất cả những t/p mang đi đều được chăm sóc kĩ càng, cây phát triển rất sung mãn, ( sau đây sẽ có hình ảnh cập nhật ).

_ Một số anh em hội miền bắc đã có giao dịch thành công, BTC đã tạo điều kiện tốt nhất cho anh em mang cây đưa cho khách hàng trước khi triển lãm kết thúc.

Một lần nữa thay mặt hội miền bắc d đ ccvn.com chân thành cảm ơn BTC và các anh em.

Đây là một số t/p ở triển lãm trước và sau khi anh em mang cây về.

Thanks anh đã cho biết thông tin,khi đã yên tâm về bảo vệ và chăm cây thì chắc chắn lần sau mọi người sẽ mang cây đi nhiều cả về số lượng và chất lượng của cây trưng bày.

angelbird

Thành viên mới
khửa khửa em đến đúng lúc hội trường các chân dài đang nhảy nhót hát hò bà xã đi cạnh lại ko dám mò vào hehe bâyh xem lại thấy ..tiếc hùi hụi .

ngoc_dung

Moderator

Cảm ơn anh đã sát cánh và luôn ở bên cạnh bọn em.
Những động viên, chia sẻ kịp thời của các bạn tới BCH hội MBắc là nguồn động viên rất lớn. Cám ơn các bạn.

snake

Thành viên tích cực

Nhin anh Vũ cầm cái bằng khen đã có thành tích tham gia triển lãm mà mặt buồn thiu như nhận được chứng nhận "mất thành tích" ý :D, hi lần sau cười tươi lên nhé đại ca. Hy vọng những cuộc triển lãm sau ccvn.com gặt hái nhiều thành công hơn nữa.
Thanks Anh Dũng đã chia sẻ.