Hội ngộ

Hoanglong70

Thành viên tích cực
tinh hinh la chu dblongthanh do bi dau chan nen da phai bay ve sai gon ngay buoi sang thu hai. ai do co so dien thoai cua chu goi dien hoi tham gium em. may cua chu ay co rat nhieu anh chup offline o mnoai nay. con lai 4 dong chi: 3b, trungduart, nhocconyeucaycanh va anh ti thi hinh nhu la hien gio dang ngoi nhau voi anh thichduthu cung may anh em o ha noi
Trời! Uổng quá? Vậy là kế hoạch khám phá Đồ Sơn của hai Bác dblongthanh và Dovanlo bị phá sản rồi. (Hihihi ;)) Hoanglong70 đùa, mong hai Bác không giận).

Chân của Bác dblongthanh bị gì nặng mà phải về liền vậy? Cầu chúc cho Bác dblongthanh được nhiều sức khoẻ và chúc đoàn tham quan giao lưu với các Hội cây cảnh khắp mọi miền vui vẻ, đoàn kết.

theo thông tin đài ccvn.com thì buổi gặp rất vui và hoành tráng nhưng có 1 điều đáng tiếc là hầu hết những anh em có mặt đều đã và có người đang là tv của ccvn.com nhưng lại có sơ suất không biết là vô tình hay cố ý.
các cán bộ ngoài đấy đã không có thiện chí khi đón tiếp 1 vài thành viên BQT trong Nam.vai trò cuộc giao lưu giữa ccv.vn và ccvn.com đã bị xóa mờ.
dãu biết rằng người chơi cây ở đâu cũng vậy.cái quý nhất là khi đã biết nhau rồi thì họ luôn hành xử 1 cách đúng mực khi có dịp giao lưu gặp gỡ.
Tân cũng có dịp đi vài nơi( đi off) và cảm thấy những nơi mình có dịp được đến mọi người,anh em ứng xử với nhau rất thân tình.
xem ra mỗi nơi mỗi khác.có dịp về quê chắc không dám ho he :)):)):)):))
Vụ này là vụ gì vậy Tân? :O)

thoivt

Thành viên
Tân nghe đâu thông tin này vậy. Mà sao các bạn cứ phải tạo ra cái ranh giới ngăn cách vùng miền là sao vậy ? Vấn đề này Thoivt rất muốn nghe ý kiên từ trungduart sau khi từ miền Bắc trở về.
Trân trọng !

Văn

Thành viên tích cực
Topic nầy có nguy cơ gây tranh cãi không cần thiết,nên tạm dừng tại đây

giadinhnho275

Thành viên
Gửi cả nhà chúng ta!
Thật tiếc là chuyến vi hành của Đàn chủ Dũng và các anh em vừa qua mà giadinhnho không tham gia được khi nghe các chính đoàn đi kể lại sự thân tình, nồng hậu của anh em miền Bắc đã dành thời gian, tình cảm để đón tiếp rất chu đáo.

Người Rừng

Thành viên tích cực
Gửi cả nhà chúng ta!
Thật tiếc là chuyến vi hành của Đàn chủ Dũng và các anh em vừa qua mà giadinhnho không tham gia được khi nghe các chính đoàn đi kể lại sự thân tình, nồng hậu của anh em miền Bắc đã dành thời gian, tình cảm để đón tiếp rất chu đáo.
Mình cũng rất mong có ngày gặp mặt Gia đình nhỏ ở gia đình lớn!@};-