Hội hoa xuân Thanh Hóa năm 2012

dangvanhung

Thành viên tích cực
Thông tin về Hội hoa xuân Thanh Hóa năm 2012 sẽ được tổ chức tại Bảo tàng Hồ Chí Minh ngay cảnh gần nhà thi đấu (Đường Lê Hoàn, ngay đèn xanh đèn đỏ ngã tư Lê Hoàn giao nhau với Lê Lợi).

Thời gian: Diễn ra từ ngày 10 Tết

Triển lãm lần nằy được Tỉnh giao cho CLB cây cảnh Nghệ Thuật Hoàng Long tổ chức, CLB này với nhiều Nghệ Nhân rất trẻ tuổi, trình độ kỹ thuật cao. Chắc chắn các bạn sẽ được tận mắt xem những tác phẩm tiêu biểu nhất.

Với thông tin này mong Anh em biết được để thỏa niềm yêu mến nghệ thuật cây cảnh bonsai.

Cùng bắt đầu thời gian từ ngày 5 Tết ở các Huyện có truyền thống cây cảnh nghệ thuật cũng đã diễn ra các triển lãm có quy mô nhỏ như Đông Tiến, Đông Sơn....v..v. Cũng do điều kiện không đi theo dõi được ở các Huyện xã nên mong Anh em bổ sung thông tin thêm để anh em yêu cây cảnh được biết và cảnh ngoạn đầu xuân.

Thân ái,:D

ledinh1081

Thành viên tích cực
hôm nào đi nhớ a lô anh em mình đi xem Hưng nhé, rủ nhiều anh em đi thì mình bình luận mới xôm cậu ơi! thank đã đưa thông tin cho mọi người cùng bít...

ngocthanh57

Thành viên
Mình cảm ơn thông tin quý của bạn! Thanh Hóa luôn là nơi có phong trào CC, bon sai nổi tiếng. Hy vọng lần này Hội hoa xuân Thanh Hóa không để ACE xem nhẹ hơn các lần trước triển lãm. Nhưng cũng không thể nói mạnh được vì tình hình hiện nay xét về tổng quan KT nói chung từ châu Âu...nên... nếu TH tổ chức được Hội... thì quả là tuyệt vời rồi đó! mình xin chúc mừng trươc sự thành công và cổ vũ hết mình.

dangvanhung

Thành viên tích cực
Nếu có hoành tráng thì AE trong đó thông báo cho mọi người ghé nha ! Cám ơn AE nhiều !
Chắc cái này sẽ có ảnh những tác phẩm đẹp trong buổi triển lãm. Anh cố gắng theo dõi nhé.

Hình như offline của anh em mình cũng đã fix ngày rồi nhưng Hùng hội trưởng chưa thông báo đấy thôi. Theo như dự kiến thì có lẽ offline sẽ diễn ra ngày Chủ nhật, ngày 14 Tết sau ngày diễn ra triển lãm (Đang là thông tin vĩa hè thui nhé), chắc khoảng 90% thôi. Anh em theo dõi bên Chuyên mục offline vào đầu tuần sẽ có thông báo.

Thân mến, :D