Hội hoa xuân Nha Trang 2014

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Hôm giờ khg thấy mặt Tùng ( đã hết bệnh chưa xuất hiện nhen) Huy , Thức, Hiển Gô rất tích cực ở hội hoa xuân năm nay.

NPThuong

Thành viên Mua Bán
hít về lại đàlat buồn quá , chưa hít được bao nhiêu gió biển đã phải về với phố núi , hẹn gặp lại các anh sau tết nhé . hihi vẫn ngóng chờ hình ảnh mọi lúc mọi nơi .

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Những tác phẩm đạt giải
GIẢI NHẤT BON SAI ĐẠI
LINH SAM
TÙNG NGUYÊN

GIẢI NHẤT BON SAI TRỦNG:
ĐỖ QUYÊN.
CÂU LẠC BỘ BON SAI TRẺ ĐÀ LẠT

GIẢI NHẤT BON SAI NHỎ:
LINH SAM
ANH TRÀN THẮNG TPHCM

GIẢI NHẤT TIỂU CẢNH ĐẠI
CÂY ME
ANH TỈNH NINH HÒA

nghianhatrang

Thành viên tích cực
GIẢI NHÌ BON SAI ĐẠI;
LINH SAM
ANH TRÀN THẮNG TPHCM

GIẢI NHÌ BON SAI TRUNG
LINH SAM
ANH DIỆP NHATRANG

GIẢI NHÌ BON SAI NHỎ
CÂY ỔI
TÙNG NGUYÊN

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Lão đại chụp hôm nay đó hả? Sáng nay phóng viên tìm lão đại phỏng vấn mà chạy đi đâu zị?
==================================
Xin chúc mừng anh Thắng và Tùng.
Phong trào cho vi thôi chú Xuân ơi. Con và mọi người cứ nghĩ 2 cây chú Thắng được giải đặc biệt luôn kg hà. Nhưng năm này lần đầu tiên tổ chức nên BTC chưa chuẩn bị những cơ cấu giải như thế này.
Chú Thắng có vé máy bay đi NT chơi Tết rùi nhé:-bd

nghinguyen

Thành viên
oa..lên xe lúc 9hkesm 15..11h tối đã có mặt tại dalat..cám ơn các anh em ở nha trang rất nhiều..đã tạo điều kiện cho em.dc giao lưu học hỏi..xin chúc hội hoa xuân nha trang ngày càng phát triển tốt hơn..cảm ơn anh út,,anh huy..anh tùng..anh nghĩa..anh linh..và các anh em khác..chúc mọi người.nhiều sức khỏe..

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Thầy trò nhà Tùng Beng ôm hết giải rùi.
Mình có giải do lấy thịt đè ngừ thui. Đem ra nhiều cây quá mà bạn:mad:)
cây đỉnh mà chỉ có nhì thôi ak........
Do Ban giám khảo nhìn cây thác đổ chú Thắng chưa hiểu được sao có kiểu làm xương dựng như vậy. Hic hic
oa..lên xe lúc 9hkesm 15..11h tối đã có mặt tại dalat..cám ơn các anh em ở nha trang rất nhiều..đã tạo điều kiện cho em.dc giao lưu học hỏi..xin chúc hội hoa xuân nha trang ngày càng phát triển tốt hơn..cảm ơn anh út,,anh huy..anh tùng..anh nghĩa..anh linh..và các anh em khác..chúc mọi người.nhiều sức khỏe..
Về đón Giao thừa vui vẻ bên gia đình nhé. Vài hôm nữa xuống đây chơi cho vui nghen ku

thangbonsai

Thành Viên Danh Dự
nói cho công tâm nhé :Tùng là hạt giống cho SVC tp Nha Trang ngày một phát triển

Do Ban giám khảo nhìn cây thác đổ chú Thắng chưa hiểu được sao có kiểu làm xương dựng như vậy. Hic hic
Góp vui là chính ,ban giám khảo là điểm tựa làm nền móng cho sự đoàn kết của cả cuộc chơi.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
nói cho công tâm nhé :Tùng là hạt giống cho SVC tp Nha Trang ngày một phát triển

Góp vui là chính ,ban giám khảo là điểm tựa làm nền móng cho sự đoàn kết của cả cuộc chơi.
Tất cả anh em tham gia trên tinh thần vui là chính Chú à. Mấy ngày gần đay con bị sự cố kg ra trực tiếp được nên toàn bộ công việc cũng nhờ mấy anh em như a Nghianhatrang, blackrose86, Huybonsai6, Hiengo80, doanvunnguyen, UtkiengNT lo liệu công sức cũng như về mặt tinh thần. Vậy cũng vui rồi Chú

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Chúc mừng các chủ nhân của các tác phẩm đoạt giải, chúc mừng HHX được tổ chức lần đầu tiên (theo tui đến lúc này là rất thành công), chúc mọi người đón xuân vui vẻ, hẹn gặp đầu xuân mới.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
nếu cây này "nặng" ta dùng "cẩu" nâng nó về chắc được chứ ?:-bd:-bd:-bd
Tình hình cúa cháu giờ chỉ cẩu cây ra khỏi vườn chứ kg cẩu vào nữa Chú ơi~X(
Chúc mừng các chủ nhân của các tác phẩm đoạt giải, chúc mừng HHX được tổ chức lần đầu tiên (theo tui đến lúc này là rất thành công), chúc mọi người đón xuân vui vẻ, hẹn gặp đầu xuân mới.
Sáng mùng 4 anh em hội ngộ tại HHX nhé anh