Hội hoa xuân Nha Trang 2014

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Thông báo các anh em đam mê SVC tỉnh Khánh Hòa 1 tin vui là lần đầu tiên tỉnh Khánh Hòa chỉ đạo tổ chức Hội Hoa Xuân 1 cách bài bản (mọi năm chỉ mình thành phố thực hiện) và thống nhất lấy tên là Hội Hoa Xuân Nha Trang 2014. Sẽ có kinh phí hỗ trợ cho các tác phẩm đem đi dự thi hoặc tham gia trưng bày
Địa điểm : Công viên Yến Phi - sẽ lấy địa điểm này làm nơi truyền thống để tổ chức HHX hàng năm luôn.
Thời gian : 23 tháng chạp khai mạc - mùng 5 Tết bế mạc
Bao gồm các bộ môn : bonsai (riêng bộ môn bonsai sẽ chấm thi vào ngày 26 tháng chạp); tiểu cảnh-non bộ; phong lan; lũa khô nghệ thuật; đá cảnh và chim chào mào

Mình thay mặt BCH hội SVC tỉnh Khánh Hòa gửi thông báo đến các anh em để chuẩn bị tác phẩm tham gia nhằm giao lưu và đẩy mạnh phong trào SVC tỉnh nhà lên.
Vì ngày 15/1/2014 mình sẽ chốt danh sách tác phẩm để báo cáo lên Ủy Ban, nên mình mong anh em đăng ký sớm số lượng tác phẩm để mình báo cáo và...tổng hợp kinh phí cho luôn (phần này quan trọng nè. Hihi). Cố gắng trước ngày 12/1/2014 nhé anh em.

Mình sẽ chụp tất cả các văn bản liên quan gửi kèm anh em xem sau nhé. Vì laptop đang bị hư nên phải mượn máy gõ. Sợ hổng kịp

Blackrose86

Thành viên tích cực
Ráng tính lại kinh phí cho cây siêu mini nha a,chứ cây bé xíu dễ mất dễ chết mà tính mớ thì tội eng ^^!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Ráng tính lại kinh phí cho cây siêu mini nha a,chứ cây bé xíu dễ mất dễ chết mà tính mớ thì tội eng ^^!
Hehehe. Thằng em cứ yên tâm nhé. Vụ bảo vệ cây cối a đặt tiêu chí lên hàng đầu mà. Chỉ riêng vụ bảo vệ mà a chiến đấu mãi mới được đó. Còn vụ kinh phí mấy chú siêu mini thì yên tâm nhá. Để anh :mad:) lo

NPThuong

Thành viên Mua Bán
em với mấy anh em trên đàlat đang tính số lượng tác phẩm mang dự thi đây anh , ah anh ơi ngày nào giao và nhận tác phẩm vậy anh ?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
ngoài tỉnh có được tham gia không anh
Quá hoan nghênh ấy chứ em. Chỉ ngại dính vô mấy ngày Tết anh em kg tham gia được thôi
==================================
em với mấy anh em trên đàlat đang tính số lượng tác phẩm mang dự thi đây anh , ah anh ơi ngày nào giao và nhận tác phẩm vậy anh ?
Vậy là quyết định tham gia phải kg em? Vậy thì vui quá rồi
Ngày 22/1 là ngày cuối cùng nhận tác phẩm đó em. Nếu được thì tụi em xuống ngày 21 để thong thả trưng bày nhé. Cố gắng giữ mấy trái sơ ri để trưng bày là okay nhất luôn đó em

lehidu

Thành viên tích cực
Cho AE PY tham gia với . . . Chúc hội Hoa Xuan Khánh Hoà Thanh công rực rở.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cho AE PY tham gia với . . . Chúc hội Hoa Xuan Khánh Hoà Thanh công rực rở.
Có anh em Phú Yên tham gia thì còn gì bằng anh ui. Mà a Vĩnh điều hành chính vụ HHX Nha Trang lần này là người Tuy Hòa đó a Dương. Em nghe nói ba của a Vĩnh cũng là người chơi cây và lan có tiếng ở ngoài ấy đó

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Ôi bạn tôi giỏi quá, chỉ zân 79 mới được tham gia hay cả người ngoài thế?
Đừng ghẹo mình bạn ui. Vì chuyện chung nên cố gắng xíu. Mình cân nhắc mãi mới quyết định tham gia vào BCH hội SVC Tỉnh cũng vì muốn gầy dựng phong trào mạnh lên. Và năm này UBND Tỉnh đã trực tiếp chỉ đạo và tài trợ cho HHX như thế này cũng là 1 điều thành công rồi đó bạn.
Mình cũng mong anh em các tỉnh tham gia luôn nhưng ngại anh em lo tết nhất kg dám mời đó chứ. Còn nếu anh em nào rảnh thì Tỉnh mình hoan nghênh quá đi chứ. Trước mắt có anh em Đà Lạt tham gia rồi đó bạn

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Có chổ để cho anh em đam mê SVC chơi rồi anh em ơi.
Sao kg đưa ra tiêu chí dự thi bonsai để đăng ký Tùng

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Có chổ để cho anh em đam mê SVC chơi rồi anh em ơi.
Sao kg đưa ra tiêu chí dự thi bonsai để đăng ký Tùng
Bonsai cũng chia ra làm 3 thể loại : đại, trung và tiểu như các cuộc thi khác thôi anh. Để em chụp nguyên văn bản rồi đưa lên luôn. Hiện giờ em đang mượn máy tính dùng nên chưa up được.
Nhưng cơ cấu giải thưởng thì hơi bị hoành tráng đó anh

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Bạn Tùng là người trong BTC mà tham gia có lẽ sẽ hơi tế nhị.

Vậy cho tui mượn 1 cây nào của bạn mang đi thi thố đi nhá. Hê hê

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Bonsai cũng chia ra làm 3 thể loại : đại, trung và tiểu như các cuộc thi khác thôi anh. Để em chụp nguyên văn bản rồi đưa lên luôn. Hiện giờ em đang mượn máy tính dùng nên chưa up được.
Nhưng cơ cấu giải thưởng thì hơi bị hoành tráng đó anh
Chờ có văn bản cơ cấu giải thưởng đang ký luôn nhen.
vâyl là có diệp nhìn những tác phẩm của ace Nha Trang rôi:D
Em cũng tham gia vài tác phẩm cho vui chứ em.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

hehehe. Mình tham gia với tư cách thường dân thui. Còn BGK và BTC thì mình hổng có phần bạn ui
Chờ có văn bản cơ cấu giải thưởng đang ký luôn nhen.

Em cũng tham gia vài tác phẩm cho vui chứ em.
Cơ cấu giải thưởng chắc chắn là cao hơn...Đà Lạt đó lão đại:mad:):mad:):mad:)
vâyl là có diệp nhìn những tác phẩm của ace Nha Trang rôi:D
Lần này thằng em phải tham gia cho xôm tụ đó nghen

bientinh763

Thành viên
Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

ông này ăn xg toàn đi troll người khác là sao zậy ??? thich gây war lắm sao