Hồ 50cm của mình

Thiendia999

Thành viên
Nhìn ấn tượng lắm anh.
Hìhì cho em hỏi anh đang dùng bóng đèn và nền gì không? Giá bao nhiêu? Em đang tính em đang tính làm lại cái hồ mà chưa có điều kiện, mấy năm rùi mà chỉ có 1 kiểu cách nhìn củng chán

JonyNguyen

Thành viên mới
đẹp quá Quân ơi. Mà sao chỉ có mỗi 1 tấm hình vậy em ?
còn xấu lắm a ơi, lựa hoài mới được tấm này chứ mấy tấm kia kinh lắm :D
Nhìn ấn tượng lắm anh.
Hìhì cho em hỏi anh đang dùng bóng đèn và nền gì không? Giá bao nhiêu? Em đang tính em đang tính làm lại cái hồ mà chưa có điều kiện, mấy năm rùi mà chỉ có 1 kiểu cách nhìn củng chán
Mình đang xài nền mekong+nền trộn và 2 bóng T8 cho hồ này, giá đèn 250k còn nền khoảng 150k đó bạn.

vinhson1204

Thành viên tích cực
Đẹp lắm Quân ơi ! tiếc rằng a không có duyên với thủy sinh,hihi....Đaư hình mới lên trang cho ae chiêm ngưỡng nhen !

JonyNguyen

Thành viên mới
Con suối anh làm nhìn sống động quá
hồ Setup đẹp quá anh ơi, hix, nhà e toàn ao nên không dám làm HTS,hihi, anh làm ấn tượng quá, suối làm ntn hả anh?
Suối làm bằng bao nilon hả anh, đẹp thật ^_^
Đẹp lắm Quân ơi ! tiếc rằng a không có duyên với thủy sinh,hihi....Đaư hình mới lên trang cho ae chiêm ngưỡng nhen !
thành thật xin lỗi với các anh em & các bạn vì đã reply muộn vì bữa giờ mình bận túi bụi luôn.
@GIA KHỔNG HUỲNH,nguyễn minh tiến,lephungdan: suối làm bằng chất liệu composite trong suốt đó các bạn.
@A.Sơn: từ từ cũng có duyên mà anh:D, cái hồ đầu tay của em xấu hơn anh cả trăm lần đó chứ, làm thêm hồ nữa bảo đảm có duyên ngay :-bd

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Cảnh trong hồ nhìn tự nhiên quá anh,dòng suối ấn tượng quá! Hồ này Anh nuôi 1 đàn neon vua hoặc tép là hết sẩy.