Hậu duệ của " ÔNG TỔ DUỐI" ;P

Proartree

Thành viên tích cực
Thấy Bác Caydepkhotim post bài " Ông Tổ Duối" em cũng xin mạn phép được đăng vài Cây Duối vườn nhà. ;D
Cây trồng từ hạt nên không biết có quan hệ gì với Ông tổ Duối của Bác Caydepkhotim không nhỉ? :)) =))
Trước tiên em xin giới thiệu cây Duối vừa tỉa và định hình tán sáng CN hôm qua. :)

natureini

Thành viên
Cây làm nét quá anh.
Uốn nhẹ là vào form tổng thể chuẩn, vì thế nhìn rất tự nhiên.

LinhChi4

Thành viên tích cực
Kéo cái ngọn về phía gốc chút nữa chắc đẹp hơn chăng.Tương lai là cây đẹp đó.Chúc mừng bạn

BVDung

Thành viên tích cực
Thấy Bác Caydepkhotim post bài " Ông Tổ Duối" em cũng xin mạn phép được đăng vài Cây Duối vườn nhà. ;D
Cây trồng từ hạt nên không biết có quan hệ gì với Ông tổ Duối của Bác Caydepkhotim không nhỉ? :)) =))
Trước tiên em xin giới thiệu cây Duối vừa tỉa và định hình tán sáng CN hôm qua. :)

nhưng mình thấy cành uấn sang trái mà gọi là xà đó ,nó lại mọc từ phần lõm bên thân phải uấn đưa sang trông nó làm sao ấy

Rất thích cái kiểu mần cây của " bác " !:D