Hải Phòng Off tháng 8

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Longqaz tranh thủ make up cho e sanh

==================================
Ông nào chụp hình này sao không đứng phía kia để còn nhìn được dung nhan của longaz?

tuandefzajj

Thành viên tích cực
@ hùngxambo:dậy sớm lao động thế nhỉ , hôm lâu đào đc e nào k a? A béo đâu mất rồi. K biết đã hỏi hộ e chưa?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hải Phòng Off tháng 8

@ hùngxambo:dậy sớm lao động thế nhỉ , hôm lâu đào đc e nào k a? A béo đâu mất rồi. K biết đã hỏi hộ e chưa?
a có đi đào đâu,chỉ đưa đồ cho người ta đào rồi về mình mua lại thôi,đau lưng lắm,ko chịu đc:x:x

mrduongle

Thành viên tích cực
hả ..hả...cho tui cém zới nha ?
ko dùng súng nha anh;));));))
Xác nhận với huynh! Bác Chuối chỉ mang toàn Tấu và Kiếm thôi anh!8-X8-X8-X

bận quá. đăng ký mà chẳng biết đi đc k nữa. E có cây ổi cầm đi k biết đc k. Chỉ sợ k đủ chỉ tiêu các a k cho mang thì ngại chết. Vụ này a toàn hỏi hộ e nhé. Nếu e k đi đc mong bác nào bớt chút thời gian mang hộ e với. Nếu có ng mua các bác cứ bán. E sẽ chia đôi số tiền bán đc. Giá e nó là1000 nhé. :D
chạy lẹ!
Dùng từ "Cầm" với cây đó là sai nhé Ku! Nghe vụ cưa cẩm này ngon ăn đó! Anh Hùng ơi! Mỗi anh em mình 2 tay >:D<>:D<

Đồng ý! Anh em tụ tập. Nhiều lúc ko đọc thấy thông báo của ae hẹn hò, nt cho anh 1 tiếng
Có cây nào mang đi chơi chưa anh? Chưa có thì em cho mượn cây Dành Dành chơi đỡ nhé!>:)>:)>:)

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Hỏi gì ấy nhỉ? anh không nhớ!
Ôi! Bão! Kế hoạch có gì thay đổi không các anh ơi?
Chiều nay ban chủ nhiệm có trao đổi! sáng mai nếu còn bão sẽ thông báo cho anh em sau!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
theo kế hoạch mai đi phụ clb xếp đặt cây..... E nghi trời này sáng mai ngủ lắm. A nào qua chợ thì ới e nhé

tolik

Thành viên
Trả lời: Re: Hải Phòng Off tháng 8

theo kế hoạch mai đi phụ clb xếp đặt cây..... E nghi trời này sáng mai ngủ lắm. A nào qua chợ thì ới e nhé
------------------------------
yên tâm,anh ới đi bê cây, theo thời tiết đang bão====>rất rất có thể số cây ở vườn trưng bày đang đổi thành thế...........BẠT PHONG#:-S

hoalandep1234

Quản lý mới
Để mai cho nó hồi hộp nha ku
chiều về trồng lại cây tùng rồi thay chậu cây ls, mệt quá
Thế không nói sớm để anh qua ngắm rồi chuyển về anh luôn đỡ mệt em.
Tội huynh quá! Em cũng tính về phụ anh một tay nhưng anh Trường qua nên nán lại chơi.
Dương à! Món hôm qua anh lấy về thấy ưng ý, có khi cũng bắt đầu ngồ ngộ kiểng thế. Sáng nay mưa anh không đi, chiều hẹn ở đâu???

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Thế không nói sớm để anh qua ngắm rồi chuyển về anh luôn đỡ mệt em.

Dương à! Món hôm qua anh lấy về thấy ưng ý, có khi cũng bắt đầu ngồ ngộ kiểng thế. Sáng nay mưa anh không đi, chiều hẹn ở đâu???
Cảm thấy ngộ cây rồi thì chiều nay mời bọn em kafe để ra mắt hội ae ngộ cây đi anh;)):-L:-L;))

vungtroicoquanh

Thành viên
Trân trọng cảm ơn!

Lâu lắm không gặp! dạo này đã bớt cô quạnh hơn chưa?

Cảm ơn anh.
=================================

Cảm ơn anh!
cảm ơn anh em vẫn còn nhớ tới mình.
mình chưa bớt chút nào hết.
anh em có chỗ nào ngon ngon thì công khai cũng được, dấm dúi cũng được giới thiệu giùm mình để bớt chút cô quạnh nhé.
Cảm ơn nhiều.
Mà cái vụ này này có khi lại lỗi hẹn với các anh chi em rồi.( Đang gặp sự cố ) Mình cố gắng tới thăm vậy.