Hói lí do vì sao bị khóa tài khoản?

truonggiangtiens

Thành viên
p/s em xin góp 1 vài ý kiến nho nhỏ cho bài viết này nhé .
1 nếu mọi người muốn đóng góp cho diễn đàn thì đừng nên tranh cái nhiều. vì nó chỉ làm sự việc thêm tồi tệ mà thôi.
2 hãy biết kiểm điểm và sửa sai . vì em đọc thấy ko hợp tình cho lắm. về CA 2 BÊN
NẾU NHƯ EM ĐƯA RA NHIỀU LÝ LUẬN THÌ SỰ VIỆC LẠI THÊM CĂNG THẲNG CHO NÊN . Ở GÓC ĐỘ CỦA EM LÀ NGẮN GỌN VÀ DỄ HIỂU . NHƯ BÁC KIÊN LÀ OK .KO CÒN GÌ PHẢI BÀN CÁI AI SAI NGƯỜI ĐÓ SỬA . NHƯ VẬY MỚI TẠO RA 1 SÂN CHƠI BỔ ÍCH CHO MỌI NGƯỜI .:-bd
VÀ TRƯỚC KHI XÓA BÀI HAY BAND NICK NÊN GỬI ÍT NHẤT 1 THÔNG ĐIỆP . HINH NHƯ EM THẤY CÁC DIỄN ĐÀN ĐỀU THẾ .
EM CHỈ SỢ NHẤT LÀ CHẾT KO CÓ NGUYÊN NHÂN .VÀ KO BIẾT NGUYÊN NHÂN ĐÓ CÓ ĐÁNG ĐỂ CHẾT KO NỮA. NGHE NÓI GIỐNG GIANG HỒ QUÁ .

shmily

Thành viên mới
Tôi mới tham gia vào diễn đàn.và đang tìm hiểu làm thế nào để có thể bán cây cảnh trên diễn đàn này và tìm đọc vào toppic này thì mới biết rằng phải đăng ký thành viên mua bán.Vậy tôi mạo muội nhờ mọi người hãy chỉ dẫn giúp tôi.Thank.

jetli vn

Thành viên tích cực
Tôi mới tham gia vào diễn đàn.và đang tìm hiểu làm thế nào để có thể bán cây cảnh trên diễn đàn này và tìm đọc vào toppic này thì mới biết rằng phải đăng ký thành viên mua bán.Vậy tôi mạo muội nhờ mọi người hãy chỉ dẫn giúp tôi.Thank.
anh dt cho nick TRUNGDUART để biết thêm thông tin nhá