hình ảnh offline của anh em MTTN tại festival Đà Lạt

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Đang xem: 16 (10 thành viên và 6 khách)
‎ThôngXanh*, ‎snake, ‎con kiến, ‎taisodalat, ‎leminhtoanku, ‎kengoal, ‎chuongctt, ‎randuoichuon

taiso post hình đi anh!:)

snake

Thành viên tích cực
Mấy cây đỗ quyên đẹp quá, ước thêm 1 lần đến đà lạt.[-O<[-O<. Cám ơn anh em đã chia sẻ

thailaipc

Thành viên tích cực
tên này chỉ toàn chụp gái với hoa

dulong, taisodalat,quoclongtiengiang,bactam,hoangtin ơi cập nhật gấp! gấp!
bạn Thông xanh cho hỏi, cây đỗ quyên màu hồng phấn hình cuối bên ĐL giá khoảng bao nhiêu vậy? so với màu hồng cánh sen có chênh lệch nhiều không. Thank

longga

Thành viên tích cực
bạn Thông xanh cho hỏi, cây đỗ quyên màu hồng phấn hình cuối bên ĐL giá khoảng bao nhiêu vậy? so với màu hồng cánh sen có chênh lệch nhiều không. Thank
nó có chụp đâu mà hỏi, hình em chụp, nhưng bác muốn hỏi thì hỏi những người tỉnh khác đó, mắc công có người nói mình tự quảng cáo, bạn có thể hỏi Quoclongtiengiang1978 ở tiền giang, Dulong (Bình Thuận), bactam và nhiều anh em khác, nghe nhớ uống thuốc trợ tim =))

taisodalat

Thành viên
Đang xem: 16 (10 thành viên và 6 khách)
‎ThôngXanh*, ‎snake, ‎con kiến, ‎taisodalat, ‎leminhtoanku, ‎kengoal, ‎chuongctt, ‎randuoichuon

taiso post hình đi anh!:)
Nửa nè giờ xem đở đợi Quoclong nha \:D/./29b0bbba5b7959c8aad264b63f4ede18_39550583.29032008712.jpg[/img][/url]

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
nó có chụp đâu mà hỏi, hình em chụp, nhưng bác muốn hỏi thì hỏi những người tỉnh khác đó, mắc công có người nói mình tự quảng cáo, bạn có thể hỏi Quoclongtiengiang1978 ở tiền giang, Dulong (Bình Thuận), bactam và nhiều anh em khác, nghe nhớ uống thuốc trợ tim =))
cái này tên bán bánh mì nói đúng nè, bạn có thể tham khảo giá ở 1 số anh em tham gia hội hoa lần này! :)

nhatphuong01

Thành viên
chào sân trước tiên xin giới thiệu hội Trưởng : Bác Lê Trọng Gần ( bactam) xuất hiện đầu topic với 1 tư thế cực kỳ ấn tượng :))

Bác này đang tập đánh Gôn nhưng hình như gậy hơi ngắn thì phải....=)) =)) =))

DuLong

Thành viên tích cực
Mới về tới nhà mà mệt quá, để anh em up tiếp mai mới kiểm tra ảnh chụp hehe...
Lần sau quyết định không để TX "tỉa" mình, đẹp trai vậy mà lên hình TX chụp thì đỡ đi quá nhiều luôn :D

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực
Mới về tới nhà mà mệt quá, để anh em up tiếp mai mới kiểm tra ảnh chụp hehe...
Lần sau quyết định không để TX "tỉa" mình, đẹp trai vậy mà lên hình TX chụp thì đỡ đi quá nhiều luôn :D
đây là cây tùng gần 2 mét nha các ace

đây là thằng cha bán bánh mì dạo.Đang cầu nguyện cho tác phẩm của hắn đổi cả 1 lò bánh mì ra chơi

mạng cùi bắp quá hẹn diệp khác nha các anh

phuocloctho

Thành viên
Cám ơn anh em đà lạt chia sẻ hình ảnh, hôm 25.12.2011 có đi công tác đà lạt dự định ghé thăm anh em đalat nhưng có chuyện đột xuất nên phải về. thât tiết không được thăm các vườn bonsai đà lat.

Năm mới chúc các anh em đalat và các thành viên trong diễn đàn năm mới " SỨC KHOẺ, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT"