Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

huong84

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

vào trong này gió mạnh quá, hic mãi em mới trụ được :)), anh hải biên ngoài đời chả dám nc với bọn em mà trong này chém ác ghê cơ :))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

vào trong này gió mạnh quá, hic mãi em mới trụ được :)), anh hải biên ngoài đời chả dám nc với bọn em mà trong này chém ác ghê cơ :))
Tại anh ấy lựa chọn không biết nói với ai bây giờ...Lựa chọn lâu quá tối về mới nói được =))

quehanam

Thành viên

Chắc bạn cũng thích lan phải không! hôm nào a nhem mình thảo luận 1 buổi về lan nhe!
Bác Công hôm nào thảo luận buổi về lan nhớ cho em tham gia đó, hôm bác bảo cho em đi xem vườn lan gần nhà bác mà thấy bác bận quá em ngại không dục :):):)

haibien

Quản Lý Viên

BT thì trong hay ngoài anh chém đều vô đối nhưng gặp toàn em xinh quá xúc động ko nói lên lời X_X

congnguyetque

Thành viên

Bác Công hôm nào thảo luận buổi về lan nhớ cho em tham gia đó, hôm bác bảo cho em đi xem vườn lan gần nhà bác mà thấy bác bận quá em ngại không dục :):):)
OK E! a sẽ alo e!
==================================
ok a.thế này thì kiểu gì e cũng phải lên HN lần nữa rồi.tai châu nhà a đã ra nụ chưa a.hôm trước e quên k kiểm tra.theo e trừ mấy cây ghép gỗ thì a để chơi têt thôi.còn mấy giò kia thì a vặt đi.để sang năm cây khỏe sẽ ra đẹp hơn.
Anh lập vườn trên đây đi để a e vào chiêm ngưỡng cho đỡ buồn
a phải quy hoạch lại vườn đã ! vườn phải đẹp 1 chút mới post! a chăm tai châu cũng tương đối đấy!
==================================
vợ em thích lan, hôm nào có điều kiện thỉnh giáo bác ít kiến thức về Lan nhé
Hôm nào a nhem mình cùng thảo luận nhe!

ditimmatkhau

Quản lý mới

Bao giờ Địa lan nhà bác Công nở thì phải xuống ngắm làm seri ảnh mới được, trước giờ toàn nhìn thấy lá thôi, hihi!

congnguyetque

Thành viên

Bao giờ Địa lan nhà bác Công nở thì phải xuống ngắm làm seri ảnh mới được, trước giờ toàn nhìn thấy lá thôi, hihi!
a chơi đều loại nở hoa vào dịp tết thôi!

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Các anh ơi sao topic đăng ký mua áo lại bị khóa nhỉ?

ngockien

Super Moderator

Lặn đâu mất mấy ngày, giờ mới ló mặt Hương ơi :D

Các anh ơi sao topic đăng ký mua áo lại bị khóa nhỉ?
Cảm ơn em,chắc trục trặc kỹ thuật anh đã mở lại rồi .

bacalaha

Thành viên

BT thì trong hay ngoài anh chém đều vô đối nhưng gặp toàn em xinh quá xúc động ko nói lên lời X_X
Thay mặt anh em miền bắc, xác nhận đoạn đo đỏ của Haibien là hoàn toàn chính xác.@};-

anhcuteo

Thành viên

[

anh thịnh,em là người mặc áo sơ mi cộc tay anh ạ

ngocthachmini

Thành viên mới

Anh em tụ hội vui quá.
Anh hội trưởng ơ! Cả quá trình anh Vinh hướng dẫn không có ai quay Video hả anh?. Tiếc quá

viengvinhkieu

Quản lý mới

Anh em tụ hội vui quá.
Anh hội trưởng ơ! Cả quá trình anh Vinh hướng dẫn không có ai quay Video hả anh?. Tiếc quá
Có đó bạn ơi HảiBiên quay biên tập lại thành Đĩa cung cấp cho ACE diễn đàn buổi Off cuối tháng 11-2011 đó.