Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

ngngd53

Thành viên
Thật là tiếc , thời cơ được chiêm ngưỡng mà bị bỏ lỡ . Hôm qua mình có việc không thể đừng .

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

Anh Vinh có mệt nhiều không,mà bác ba xạo này nói uống rượu mất hết tự chủ rồi mà...tạo dáng vẫn chuẩn lắm)):)):)) anh ơi bác Xuân hỏi kìa.
Công nhận anh có tật xấu là cứ uống rượu vào là mất tự chủ nên....có bao nhiêu rượu cứ uống hết mà không biết đã uống nhiều chưa nữa.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

Từ trái sang phải: Mưa Sao Băng - lnvinh - Huong84 - Thantu_tt88.
Cám ơn anh Vinh, giờ mới biết dung nhan của các người đẹp diễn đàn miền Bắc mà trước giờ chỉ nghe tên hoặc nick

thatgia

Thành viên
Re: Trả lời: Hình ảnh(ko chính thức) nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

Gom về một mối ! =D>=D>=D>. đứng giữa,mắt lim dim,miệng xênh xếch ! Có ae gì với mình không đây ta ?8->8->8->
sướng như a Vinh
ước j e đc như a ấy

toanphuonglonghy

Thành viên

đầu tiên phải cảm ơn anh vinh đã ra bắc và chỉ bảo cho anh em rất nhiệt tình , rất cảm ơn anh vinh và anh kiên và mọi người đã cũng nhau góp sức để có buổi gặp online này,
em học được rất nhiều kiến thức bổ ích , để pt sở thích chơi cây của em và cũng như toàn thể anh chị em ,
một lân nưa xin cam ơn anh vinh và mọi người đã tạo lên sân chơi bổ ích này.
cảm ơn và cảm ơn

toanphuonglonghy

Thành viên

còn số tiền đóng góp vào công quỹ để góp phần phát triên diên đàn ngày một pt lên , em se đóng vào dịp tưới và em sẽ có bài viết vào dịp tưới ,để anh em trên diên đàn góp ý và cho ý kiến

congnguyetque

Thành viên

Rất vui đã được chào đón nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh và đông đủ ACE về dự buổi giao lưu tại vườn của congnguyetque!
Buổi giao lưu thật vui nhưng vẫn còn nhiều thiếu sót rất mong được ACE thông cảm!
cám ơn a Vinh rất nhiều!
cám ơn tất cả các ACE!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Dear all!
Sau 2 ngày có mặt tại vườn anh Công nguyệt quế thì bọn em đã nhận được sự đón tiếp chu đáo và nhiệt tình của anh công và anh chị em khác .Để tham dự được buổi ngày hôm qua thì có rất nhiều yếu tổ.Sự chuẩn bị tận tình của anh congnguyeque và phu nhân của anh,sự chuẩn bị vất vả chu đáo của ban tổ chức,và tình cảm của anh vinh dành cho miền bắc đã tận tình chỉ bảo,và các anh chị em dù gần hay xa cũng đã tới tham dự.Nếu thiếu một trong các nhân tố đó thì buổi offline ngày hôm qua đã không thành công như vậy.Hì.Hy vọng buổi offline lần tới tiếp tục nhận được sự ủng hộ của anh chị em ...
Thân gửi

hung78

Quản lý
Trả lời: Hình ảnh(ko chính thức) nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

HaiBien kì ghê luôn, bao nhiều ảnh oai phong hùng dũng không đưa lên, toàn đưa những ảnh lúc cao trào không à.
a vinh sợ bà sã thấy kìa:))

haohuynhde

Thành viên tích cực

Quá vui và bổ ích, quá hâm mộ anh vinh và xúc động khi được giao lưu với rất nhiều anh chị e hội

honglong237

Thành viên tích cực

Rất vui đã được chào đón nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh và đông đủ ACE về dự buổi giao lưu tại vườn của congnguyetque!
Buổi giao lưu thật vui nhưng vẫn còn nhiều thiếu sót rất mong được ACE thông cảm!
cám ơn a Vinh rất nhiều!
cám ơn tất cả các ACE!
cảm ơn anh công anh rất nhiều vì sau 2 ngày bên Vườn anh em đã bị kích thích và thèm muốn chơi nguyệt quế :) thiệt tình lun anh ạ :)

haohuynhde

Thành viên tích cực

Nhưng hôm qua đen quá, sáng đi đến buổi giao lưu, giữa đường xe hỏng, dắt xe 1km, chiều khi ra về xe lại hỏng, kết quả là về từ lúc khoản 18h mà 20h30 mới tới nhà, dắt xe chắc tầm 3km. Có ai thương tôi không?? về tới nhà mới biết mình còn sống hic hic, nhưng vẫn nói với vợ một câu: tuy là đen đủi như vậy nhưng vẫn không hối tiếc vì buổi giao lưu quá vui, Nếu có phải dắt xe một lần nữa như vậy mà được gặp a e thì cũng ok.keke

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Buổi off hôm qua quả thực là rất hay và bác Vinh đã thể hiện nhiều tuyệt chiêu và cũng phổ biến cho anh em hội viên miền bắc nhiều kinh nghiệm hay và quý giá.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Nhưng hôm qua đen quá, sáng đi đến buổi giao lưu, giữa đường xe hỏng, dắt xe 1km, chiều khi ra về xe lại hỏng, kết quả là về từ lúc khoản 18h mà 20h30 mới tới nhà, dắt xe chắc tầm 3km. Có ai thương tôi không?? về tới nhà mới biết mình còn sống hic hic, nhưng vẫn nói với vợ một câu: tuy là đen đủi như vậy nhưng vẫn không hối tiếc vì buổi giao lưu quá vui, Nếu có phải dắt xe một lần nữa như vậy mà được gặp a e thì cũng ok.keke
:)) đấy là vì anh em chứ còn...nếu bảo là vì gặp vợ mà như thế thì chưa chắc đâu anh nhỉ...:bz:bz:bz:bz