Hình ảnh mới nhất off tháng 9

nhatrang77

Thành viên tích cực
Nhìn tướng Anh Lô cầm cơ, ai mà nói Anh ấy là một cao thủ bi-da thì lấy cây đập vào đầu ... đầu gối Hoanglong70 nghen ... :-j
Em nói nè, cách cầm cơ mà để vòng ngón tay ôm đầu cơ (nghiêm túc, cấm suy nghĩ bậy bạ) là cũng khó lắm à.
Hehe, giờ mình đi kiếm cây gì để đập đây ta.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Em nói nè, cách cầm cơ mà để vòng ngón tay ôm đầu cơ (nghiêm túc, cấm suy nghĩ bậy bạ) là cũng khó lắm à.
Hehe, giờ mình đi kiếm cây gì để đập đây ta.
Trong vườn có cây Trang nào hoành >30 không? Hay lấy cây Linh sam Đảo khủng cũng được. :D

minh châu

Thành viên
Cái tay phải minhchau đâu rồi trời, cái mặt thì ngây ra
mẹ cô bé này kêu bán 4 cây thành phẩm nu CÁI MƠN đó anh ui , cây này là cây nhỏ nhất đó , cón cây lớn TIEU DE vào đồi MÚC mà không xem đc mặt tiền%-(%-(%-( có bác VINOR làm chứng=))=))=))

DOQUOCPHONG

Thành viên
[/QUOTE]
Cây nu, lắc tiểu nhân í lộn trực quân tử này nhìn có nét đấy chứ các bác thân vót đế bàng chứ bộ .

tieude

Thành viên
nhậu đi anh em ơi thèm wa
đúng là đi chơi thích thật
cảm ơn tất cả mọi người vì tất cả
mong sớm gặp lại anh em
cám ơn anh Lô vì cây mai bay thật đẹp
cám ơn a Tú tạo dáng cây kim quýt
cám ơn cuộc đời tươi đẹp
chúc mọi người buổi tối vui vẻ

Sonda

Thành viên
Anh em đi offline vui quá. Tiếc quá vì kẹt công việc riêng không dự được.
Cho em hỏi , như vậy tại các vườn phôi chủ yếu là MCT, Linh Sam, Cần Thăng và có ổi lá trung hả các bác...?

.

DOQUOCPHONG

Thành viên
Anh em đi offline vui quá. Tiếc quá vì kẹt công việc riêng không dự được.
Cho em hỏi , như vậy tại các vườn phôi chủ yếu là MCT, Linh Sam, Cần Thăng và có ổi lá trung hả các bác...?

.
Đúng rồi bạn .

vinor

Thành viên
Khoe với các bác mấy cây mua trong đợt off vừa rồi:

Còn cây này bác Thái Tú sửa cho, cám ơn bác Thái Tú:

Nhân dịp này xin cám ơn tất cả các đã tận tình chỉ bảo, trong đợt đi này tôi học được rất nhiều điều về bonsai, đặc biệt xin cám ơn vợ chồng bác Lô đã nhiệt tình đón tiếp.

thaitu005

Thành viên tích cực
Khoe với các bác mấy cây mua trong đợt off vừa rồi:

Còn cây này bác Thái Tú sửa cho, cám ơn bác Thái Tú:

Nhân dịp này xin cám ơn tất cả các đã tận tình chỉ bảo, trong đợt đi này tôi học được rất nhiều điều về bonsai, đặc biệt xin cám ơn vợ chồng bác Lô đã nhiệt tình đón tiếp.
Con còn nhỏ lắm mà Chú. còn cây con sữa Chú vô kẽm kéo đầu nó xuống tí nữa là đẹp rồi. A Huy mà thấy chắc tiếc lắm đây.
Vườn nhà Chú rộng quá hen. hôm nào rủ thêm nhiều AEdd ghé tàn xát trái trên cây, được ko Chú?

nhậu đi anh em ơi thèm wa
đúng là đi chơi thích thật
cảm ơn tất cả mọi người vì tất cả
mong sớm gặp lại anh em
cám ơn anh Lô vì cây mai bay thật đẹp
cám ơn a Tú tạo dáng cây kim quýt
cám ơn cuộc đời tươi đẹp
chúc mọi người buổi tối vui vẻ
Cái này hợp với ý A nè.