Hình ảnh mới nhất off tháng 9

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Mai chiếu thủy đã giao dịch, mọi người xúm nhau bàn đường binh

Cần thăng

Cắt ngọn nuôi

Mọi người đang truy vấn chủ vườn

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Ở Bến Tre

Cafe, ăn sáng,...

Đàn chủ ra oai, không biết ông này 1 ngày có sức bứng được mấy cây đây

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Đi nào, các vườn cây bán thành phẩm, đối với anh em chúng ta nó sẽ là phôi, lựa nào...

Nhiều cây lắm, nhiều sân như vầy lắm

Tân đang đọ hàng với Trang xem ai đỏ hơn

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
nhiều cần thăng quá anh Lô ơi :D bát ngát MCT luôn nhìn thèm quá đi mất thôi.hic hic hic :((
==================================
mà chưa thấy hình nhậu nhẹt anh Lô ơi hì hì hì cho mấy tấm lên đi anh :D

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Một cô nàng đang xịt thuốc BVTV cho vườn mai nhà mình

Chuyển chậu ra bến sông chuẩn bị giao hàng

Sau mấy giờ lục lạo ai cũng có món cầm tay đem về, mọi người rất vui nhưng thiệt hại túi tiền cũng là không nhỏ

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
chị bê mấy thứ đó là gốm hay ximang vậy anh Lô ???? mà trong đó người ta gọi là gì vậy ạ.nếu em nhìn ko nhầm thì ngoài này người ta gọi là (ang).

có bác này núp lùm suốt từ đầu tới cuối.
cuối cùng nhào ra chụp cây to nhất đoàn....:)):)):)):))
còn nhiều hình anh cố đưa lên nha anh Lô:D

loại này trồng từ cành chiết to khoảng chiếc đũa.sau chưa đầy 3 năm là cỡ này rồi nha anh em.
cho thấy sự chuyên nghiệp,ưu đãi của thiên nhiên cho vùng đất này và cả nguồn phôi dồi dào thế nào.

suachua

Thành viên mới
Trả lời: Re: Hình ảnh mới nhất off tháng 9

loại này trồng từ cành chiết to khoảng chiếc đũa.sau chưa đầy 3 năm là cỡ này rồi nha anh em.
cho thấy sự chuyên nghiệp,ưu đãi của thiên nhiên cho vùng đất này và cả nguồn phôi dồi dào thế nào.
hái trái bán cũng lời

DOQUOCPHONG

Thành viên
chị bê mấy thứ đó là gốm hay ximang vậy anh Lô ???? mà trong đó người ta gọi là gì vậy ạ.nếu em nhìn ko nhầm thì ngoài này người ta gọi là (ang).
Chậu xi măng bạn à trong nam người ta gọi là chậu trái bần. trái bần ngoài đó không có thì phải ?

satruky

Thành viên tích cực
Phải nễ phục các Bác, các Chú ở miền tây, luôn đi trước đón đầu, có ý thức bảo vệ môi trường sống và thiên nhiên.

minh châu

Thành viên
còn phần văn nghệ đâu anh MỸ
==================================
cũng nói thêm cho ae bít thêm , trong phần ăn nhậu có thêm chương trình văn nghệ khá hoành tráng :O):O)do đàn chủ làm chủ cây đàn , đảo chủ CM đánh trống = chân khá độc đáo , ca sĩ ngôi sao ANHMYTIENGIANG và cùng ae khác có tên mà chưa có tuổi %-(%-(%-:))>-:)>-=))=)) đã làm nên 1 đêm văn nghệ thiệt là vui