Hình ảnh mới nhất off tháng 9

Xichlosg

Thành viên tích cực
Cầu Rạch Miễu cửa ngỏ của tỉnh Bến Tre và tương lai là của cả Trà Vinh
Vậy mà bữa trước Hoanglong70 rủ rê e đi Bến Tre lại dụ rằng : Xichlo - mày đã biết cây Cầu Rạch Miễu chưa - đó là cái Cửa Mình to nhất của Bến Tre đó ? Không đi để biết là phung phí một đời !:-@:-@:-??:-??

E ngẩn tò te ra mà ước ao @-)@-)@-),giờ nhờ a Lô nói lại,mới biết mình bị quả dụ ![-([-([-(

QuocLongTienGiang78

Thành viên mới
cay nha la vuon .tien giang

:-jcam on cac bac .cac a tren dien dan ghe tham tup lieu ly tuong cua e..moi biet ve bónai nen tao the cay con te wa mong cac bac .a tren đ thong cam..co dip se moi cac bac.,a den ung ho nha .chan thanh cam on.

phongvubh

Thành viên
Máy chụp hình bị hư không chụp được tiếc hùi hụi.
Anh em nào chụp hình mau mau đưa hình lên nhé. Chúc cả nhà vui khỏe.

Re: Trả lời: Hình ảnh mới nhất off tháng 9

bác này đợt này ấm rồi....:)):))

chuyển tông.ko săn linh sam ngoài rừng Ninh Thuận nữa.mà về tận miền tây phá rừng( nhầm phá vườn nhà người ta):)):))

suachua

Thành viên mới
em nghe giang hồ đồn là bác phong vu lên chức giáo sư tiến sĩ hả=))=))=))=))=))=))=))

minh châu

Thành viên
chuyến off vừa qua thật là thú vị , các anh em trong đòa đc anh LÔ và PHU NHÂN của anh LÔ tiếp đoán khá chu đáo tại gia đình lo cho ae chổ ngủ đc yên tĩnh , tươm tất , những bữa cơm rất ngon miệng , xin gởi lời cám ơn đến anh chị , chúc anh chị HẠNH PHÚC - MẠNH KHỎE - PHÁT ĐẠT

anhmytg1974

Thành viên tích cực
chuyến off vừa qua thật là thú vị , các anh em trong đòa đc anh LÔ và PHU NHÂN của anh LÔ tiếp đoán khá chu đáo tại gia đình lo cho ae chổ ngủ đc yên tĩnh , tươm tất , những bữa cơm rất ngon miệng , xin gởi lời cám ơn đến anh chị , chúc anh chị HẠNH PHÚC - MẠNH KHỎE - PHÁT ĐẠT
Cám ơn là đúng vì hắn là người ăn nhiều và uống nhiều bia nhất=))=))

phongvubh

Thành viên
Cám ơn là đúng vì hắn là người ăn nhiều và uống nhiều bia nhất=))=))
Thực sự thì em thấy ai ăn cũng nhiệt tình hết, í quên không nhớ là mọi người ăn uống ra sao ... vì em cũng nhiệt tình như mọi người. heheheh
Anh em đi đợt này quả thực rất xúc động trước tấm chân tình của Anh Lô và "Phu Nhân Chúa Đảo".
Mọi sự tốt đẹp và thành công là nhờ sự chu đáo của anh chị rất nhiều. Xin gửi lời cám ơn đến anh chị và cả Đàn Chủ nữa nhé.
Cám ơn anh em cùng đoàn offline đã cho nhau nhiều bất ngờ thú vị... kakakak
Cám ơn....
==================================
em nghe giang hồ đồn là bác phong vu lên chức giáo sư tiến sĩ hả=))=))=))=))=))=))=))
Bác đừng nghe đồn mà tổn hại sức khỏe...
Cuộc sống phức tạp lắm...kakakak...
Ờ...mà bác còn nghe đồn gì nữa không???? Nói ra nghe luôn bác ơi....heheheh

MinhThư99

Thành viên tích cực
Trả lời: cay nha la vuon .tien giang

:-jcam on cac bac .cac a tren dien dan ghe tham tup lieu ly tuong cua e..moi biet ve bónai nen tao the cay con te wa mong cac bac .a tren đ thong cam..co dip se moi cac bac.,a den ung ho nha .chan thanh cam on.
Đây là chủ vườn linh sam anh em ai muốn banh da xẻ thịt cứ hỏi nhen , muốn chém muốn giết em không can đâu.