Hình ảnh lễ khai mạc triển lãm cây cảnh bonsai Huế 2013

sumalo

Thành viên tích cực
Cám ơn bạn trước, có lẽ Sumalo post inh bằng upanh.com (hình như máy ở nước ngoài không xem được ảnh post bằng phương pháp này thì phải)
Anh Quang kiểm tra lại xem, có phương pháp post hình nào phù hợp điều chỉnh lại để bác Xuân xem được với nhé!
Chúc bác sức khỏe!

bonsaichono

Thành viên
Dạ , em tìm trên mạng được đoạn video clip này VTV đang phỏng vấn Anh Tuấn bonsaihue1 và Anh Hà Thư ký Clb bonsai Cố Đô Huế . xin chia sẻ cùng Anh Chị
+ YouTube Video

Cảm ơn Anh Chị đã xem

sumalo

Thành viên tích cực
Dạ , em tìm trên mạng được đoạn video clip này VTV đang phỏng vấn Anh Tuấn bonsaihue1 và Anh Hà Thư ký Clb bonsai Cố Đô Huế . xin chia sẻ cùng Anh Chị
+ YouTube Video

Cảm ơn Anh Chị đã xem
Anh Tuấn có dáng chuẩn ghê!

bonsaichono

Thành viên
Anh Quang kiểm tra lại xem, có phương pháp post hình nào phù hợp điều chỉnh lại để bác Xuân xem được với nhé!
Chúc bác sức khỏe!
Dạ thưa Bác . Bác có thể đổi sang trình duyệt Mozilla Firefox xem thử thế nào , kính chúc Bác vui khỏe , cảm ơn Bác

penjing62

Thành Viên Danh Dự

Con gái Huế thương quá cơ :)[/QUOTE]

cô gái HUẾ quá xinh,dễ thương như giọng hát việt HƯƠNG TRÀM

Ong Mật

Thành viên mới
+ YouTube Video

Cảm ơn Anh Chị đã xem
chà chà anh Tuấn bữa nay nhìn nghệ sĩ ghê nha.

haibien

Quản Lý Viên
cô gái HUẾ quá xinh,dễ thương như giọng hát việt HƯƠNG TRÀM
đẹp quá, e cũng không chịu đựoc hu hu
Má ơi, con chịu hổng nổi rồi........!
Anh ơi cho em địa chỉ sdt cô bé đó đi, trai nam định ế vợ muấn làm wuen =((
Công nhận "em gái Hải Biên" rất xinh và rất Huế!
Ôi sao em ý hót thế nhờ,đang bàn về triển lãm mà :(
Em thấy em này còn xinh hơn nhiều lấn ấy @-)

Bác nhanh thiệt đi xem cây mà tranh thủ ghê...mà em ni quê gốc Quảng Trị đó Hải Biên ơi b-( :D
Sao bác biết nhỉ,đùa em đó à? :-SS:-SS:-SS

granitequangphuc

Thành viên

Con gái Huế thương quá cơ :)
cô gái HUẾ quá xinh,dễ thương như giọng hát việt HƯƠNG TRÀM[/QUOTE]

AI CÓ DANH TÍNH, VÀ THÔNG TIN VỀ EM NÀY CHO EM CHÚT CHI TIẾT ĐI [-O<[-O<[-O< KHI NÀO VỀ NAM ĐỊNH EM DẪN ĐI BIỂN QUẤT LÂM ĂN HẢI SẢN CUA GẸ :)):)):)):)):)):))

hungpt

Thành viên
Còn nhiều nữa, các bác sắp xếp, tranh thủ mần một chuyến Huế đi, AE Huế trên diễn đàn này nhiều... welcome!