Hình ảnh lễ khai mạc triển lãm cây cảnh bonsai Huế 2013

ngockien

Super Moderator
Triển lãm ấn tượng quá ,một không gian thật tuyệt vời và có rất nhiều người bạn Huế nữa.
Cảm ơn anh Quang đã chia sẻ những hình ảnh.

trungduart

Administrator

Đây có phải hình ảnh sumalo? Nghe giọng nói rất trẻ tưởn ngoài 20 nào ngờ có cháu gái xinh xắn lớn như vậy rồi?

Chúc buổi lễ cây cảnh Huế thành công và có nhiều tác phẩm mới nổi bật trong năm tới.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Hehe bác ơi "bọn" con gái HN cháu chưa thương đứa nào.
HN "xịn " thì hiếm còn HN "pha" thì quái lắm.:(
Con gái Huế tuyệt lắm bác ạ .
Vâng tôi biết vì hồi trước tôi có sống gần trọn năm ở tại cố đô Huế.

sumalo

Thành viên tích cực
Đây có phải hình ảnh sumalo? Nghe giọng nói rất trẻ tưởn ngoài 20 nào ngờ có cháu gái xinh xắn lớn như vậy rồi?

Chúc buổi lễ cây cảnh Huế thành công và có nhiều tác phẩm mới nổi bật trong năm tới.
Thanks anh, Bé cũng được hơn 3 tuổi xíu anh à!

- Hôm nay mới nhìn thấy anh sumalo
Rất tiếc vào Đà Thành chỉ mới kịp chào hỏi anh, đã vội vã trở về, hẹn một ngày đẹp trời khác cùng anh!

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
SumoLa già hơn 15 tuổi so với suy nghĩ của tôi. Ban đầu tưởng chủ thread chú thích nhầm hình

DUC GV

Thành viên
Cám ơn a.Quang đã đưa tin chia sẽ,khung cảnh và không gian quá tuyệt để trưng bày triển lãm...

sumalo

Thành viên tích cực
SumoLa già hơn 15 tuổi so với suy nghĩ của tôi. Ban đầu tưởng chủ thread chú thích nhầm hình
Tóc nay điểm bạc, làn da nhuốm màu sương khói rồi bác :)
Nhớ ACE trốn trại ra chơi hả bác, chúc mừng KK đã trở lại :-$

tetekh

Thành viên
Không thấy hình anh ơi
Cháu dùng ip sang thái lan cũng không thấy hình, chuyển về VN thì lại thấy,
Tức là link chưa chết nhưng nc ngoài ko thấy, cháu sẽ hỏi vài đchi IT cách khắc phục và chia sẻ cho mọi người

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cháu dùng ip sang thái lan cũng không thấy hình, chuyển về VN thì lại thấy,
Tức là link chưa chết nhưng nc ngoài ko thấy, cháu sẽ hỏi vài đchi IT cách khắc phục và chia sẻ cho mọi người
Cám ơn bạn trước, có lẽ Sumalo post inh bằng upanh.com (hình như máy ở nước ngoài không xem được ảnh post bằng phương pháp này thì phải)