Hình ảnh giao lưu tại gia anh dblongthanh!

CuongaHM

Thành viên
Mình ghét nhất là nói bóng, nói gió, Bác muốn khen người ta đẹp trai, phong độ thì Bác cứ nói thẳng, Bác nói ẩn ý thế nhiều Anh/Em phải suy nghĩ không đúng thì tội nghiệp cho người ta chứ. :-?
L ....... to thế nhỉ???? ha ha ha bây giờ em mới biết...... là chị Hoanglong70 ha ha:-j:-j:-j=))=))=))=))

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Xem mãi tính thắc mắc thì thấy nó đây rồi ôi vui quá đi thôi, Tuan Khanh coi tướng to thế mà yếu quá nhỉ. chắc là mềm như cộng bún rồi chứ gì? =))=))=))
Bác quá khen TUANKHANH, Cám ơn Bác! Hoanglong70 nghĩ người đáng khen là người đã hạ TUANKHANH trong vòng 2 nốt nhạc ... X_X

lyducphuong

Thành viên tích cực
Sau khi xem và nghiên cứu...rút ra kết luận anh Nghĩa nên làm thêm nghề....phó nháy kiếm thêm thu nhập...:D

CuongaHM

Thành viên
vậy hả anh hoàng long
em xin hỏi gặp thầy lí thì tầm mấy khóa học em được như anh tuấn khanh
em muốn học một khóa cấp tốc em máu được giống anh ấy lắm rồi\\
1 , 2,3 tao làm gì kệ ,,,
1,2,3 tao làm gì kệ ,,,
em đang tâm đắc câu này em đang đọc nhẩm gần thuộc rồi
cụ lý ơi xem có nhận dạy em để em được như anh tuấn khanh không ?
Khoan đừng vội học theo TKhanh : "Tới bây giờ chưa thấy TKhanh xuất hiện kìa".

Hoanglong70

Thành viên tích cực
L to thế nhìn ngon thế nhỉ?
Lens EF 17-40mm 1:4 đó Haibien.
Mình ghét nhất là nói bóng, nói gió, Bác muốn khen người ta đẹp trai, phong độ thì Bác cứ nói thẳng, Bác nói ẩn ý thế nhiều Anh/Em phải suy nghĩ không đúng thì tội nghiệp cho người ta chứ. :-?
Vợ Em chuyển lời cám ơn đến Anh Bình sau khi đọc giải thích của Anh.

lan-chi

Thành viên tích cực
Bác chủ quán thổi hồn vào bài hát ,còn anh Hoàng Long thì phù họa mất hồn luôn=))

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh có thể nói rõ hơn không? Em click rồi nhưng kg thấy gi?
Ý anh là không phải ảnh màu nào cũng có thể chuyển qua đen trắng, có những tấm màu rất đẹp nhưng B&W thì xong, nhất là những ảnh có quá nhiều màu xanh lá, xanh da trời
anh đã gửi tin nhắn cho Nghĩa nhen

laothinh

Moderator
thật là tuyệt vời, rất tiếc là làng báo, làng văn, làng hài, làng Vũ Đại ........của Việt Nam mình thiếu tên Lý Đại Nghĩa=))
lâu lắm mới đọc được một bài phóng sự sâu sắc , hay và vui nhộn đến thế, cười đã cả bụng lun,
@ Lydainghia và anh em: tuần sau đi off chỗ mới nữa nha anh em

Một triều đại nhà Lý hiển hách đã sinh ra một hậu duệ tài hoa. Thật hâm mộ các anh.

haibien

Quản Lý Viên
Giáo phái Canon thường yêu quý và rất thích L.
L chân ngắn thì đen xì xì ,L chân dài thì trắng muốt nhưng đặc điểm chung cái viền đỏ choét.
Cái viền đó mà khiến bao người phải mất ăn,mất ngủ,bao ông chồng phải gian lận với mấy bà vợ để lập quỹ đen mua L đỏ.
L là ống kính dòng cao cấp nhất của Canon bác ạ.

Chữ L đỏ bé xíu,nhìn mãi mới thấy vậy mà nó làm vật vã bao nhiêu người:

laothinh

Moderator
thật là tuyệt vời, rất tiếc là làng báo, làng văn, làng hài, làng Vũ Đại ........của Việt Nam mình thiếu tên Lý Đại Nghĩa=))
lâu lắm mới đọc được một bài phóng sự sâu sắc , hay và vui nhộn đến thế, cười đã cả bụng lun,
@ Lydainghia và anh em: tuần sau đi off chỗ mới nữa nha anh em

Một triều đại nhà Lý hiển hách đã sinh ra một hậu duệ tài hoa, vậy là đủ rồi. Thật hâm mộ các anh.

haibien

Quản Lý Viên
L to thế nhìn ngon thế nhỉ?
Lens EF 17-40mm 1:4 đó Haibien.
em có thấy nó rồi.Con này em đã sở hữu 3 em ,có đúng em đầu là ưng nhưng hồi đó kẹt tiền bán,sau mua 2 con nhưng toàn bị mờ góc lên bán ,mua tamron vừa rẻ mà chụp đẹp cũng ko thua L.

haibien

Quản Lý Viên
phù!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! may thật

vậy là em cũng đỡ lo rồi

có video này anh em xem chơi nha
http://www.youtube.com/watch?v=OTuyqBygUN4
+ YouTube Video
Lưu ý,xem video các bác lên kick vào chỗ chữ Yourtobe để chạy thẳng vào Yourtobe xem sẽ nhanh hơn xem trực tiếp trên trang rất nhiều.

haibien

Quản Lý Viên
vì cái SW 17-40,nên tôi phải có thêm cái Tamron 70-300.
SW là super wide ạ?
2 ống đó đi với nhau mới tương đối đủ bộ mà bác.
Thiếu con macro chụp ong bướm với em fix chụp chân dung và thiếu sáng nữa.

hung78

Quản lý
Ðây là chân dung của anh ấy (bên phải) đang đứng thùy mị nết na bên cạnh Xichlosg.

Cần thông tin thêm trong chuyến off lần này anh ấy đã giành lấy danh hiệu "Người can đảm nhất diễn đàn".

Số là khi điện thoại reng, không rõ bên đầu dây kia nói gì, chỉ nghe anh ấy trả lời :

"Tao làm gì và ở đâu kệ mẹ tao. Không lằng nhằng, cứ tắm rửa chờ sẵn, chiều hứng thì về". Xong rồi, cúp máy cái rụp.

can đãm thật bó tay bó ca mọi thứ:D:D:D

vincentvo1975

Thành viên tích cực
nhìn máy anh em vui thế này thićh thật , ướt gì chỉ một lần thôi ... một lần thôi mà đã mong lung lấm rồi. mất anh em ở VN cần phải biết qúy những gì mình đang có bỡi vì có nhiều thứ tửơng chừng rất đơn giản nhưng không phải ai muốn củng có được.
thấy mấy anh em bên đó có thời gian để hội tụ lại và vui vẽ với nhau làm Vinh cảm thấy mình rất cô đơn và lẻ loi quá . nhưng củng cảm thấy vui vui khi đọc hết cả câu chuyện , và rất cảm ơn cụ Lý đã mỡ ra cái topic rất vui nhộn và hào hứng như thế này

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Hình ảnh giao lưu tại gia anh dblongthanh!

nhìn máy anh em vui thế này thićh thật , ướt gì chỉ một lần thôi ... một lần thôi mà đã mong lung lấm rồi. mất anh em ở VN cần phải biết qúy những gì mình đang có bỡi vì có nhiều thứ tửơng chừng rất đơn giản nhưng không phải ai muốn củng có được.
thấy mấy anh em bên đó có thời gian để hội tụ lại và vui vẽ với nhau làm Vinh cảm thấy mình rất cô đơn và lẻ loi quá . nhưng củng cảm thấy vui vui khi đọc hết cả câu chuyện , và rất cảm ơn cụ Lý đã mỡ ra cái topic rất vui nhộn và hào hứng như thế này
Hôm nào về nước thì tổ chức đi giao lưu vài vườn là vui ngay thôi Vinh ơi,nhưng nhớ phải mời cụ Lý làm đạo diễn.
- Cụ Lý ơi,đã qua 1 đêm rồi mà sao ko thấy tăm hơi gì của TuanKhanh cả ???

phù!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! may thật

vậy là em cũng đỡ lo rồi

có video này anh em xem chơi nha
http://www.youtube.com/watch?v=OTuyqBygUN4
+ YouTube Video
bác trong video này là" vật vã trở về,vật vã ra đi" nè
:)):)):))

còn cái ảnh này lại nhớ món kem cá quá anh Thắng:D:D:D