Hình ảnh buổi offline ở Gialai

lehoaian

Thành viên tích cực
Không thấy chi mô cả anh Đạt ơi!
Anh NGUYỄN THO QN . Hội trưỡng hội miền trung tây nguyên lên đọc lời khai mạc .

Xin cho tràng pháo tay đi ạ !
Vâng xin cảm ơn
Tấn Đạt nickdatgl .
công bố chương ,nội dung buỗi ofline
Vâng rất đẹp trai

anh NGUYỄN THỌ QN và gia chủ XUÂN THÀNH nick XTHANH

Cây Tùng demo cũa tv Tấn Đạt sau khi hoàn thiện
...Còn trước nữa , xin phép đc đưa lên sau vì thấy khuôn mặt lo lắng khi em nó bị mần thịt mới tôi nghiệp làm sao .

Và xin giới thiệu bác DUY CÔN (người mang kính). Nhân vật chính người thuyết trình , giới thiệu các dáng thế cây và xữ cây tùng . Người đã có thâm niên chơi cây ở tp pleiku . Khi phóng viên chúng tôi phỏng vấn , Bác ấy nói rằng : _ Biết diễn đàn cây cảnh từ rất lâu , vào đọc rất nhiều bài viết . Nhưng không làm thành viên . Đơn giản vì tôi không thích diễn đàn .
Qua đây chúng ta cũng cần xem xét , mỗ xẽ đễ tìm hiễu tai sao dđ chúng ta chưa hấp dẫn được bác ấy phải không ACE !

lehoaian

Thành viên tích cực
Anh Nguyenthoqn đang nhận quà lưu niệm từ anh lehoaian

Coi ai này . Hik mắc cở quá X_XX_XX_X
Và xin thưa cùng quý vị : vì có chút trục trặc trong khâu post hình . Xin quý vị chờ cho ít ...giờ nữa .anh HUYNggl cũa chúng ta sẽ đưa lên những hình anh đẹp và sống động nhất đấy ạ ! Xin quý vị thông cảm , chờ đợi , chờ đợi và chờ đợi ạ !

doanvunguyen

Thành viên tích cực
trang trọng, ý nghĩa và ấm áp tình anh em. chúc hội gialai ngày càng phát triển.

cây tùng của ai mà đẹp quá các anh ạ. mong đc xem hình sau khi đã chỉnh sửa.

lehoaian

Thành viên tích cực
anh An mới tỉa lại quả đầu nhìn teen ghê:D:D:D
thêm ảnh nữa đi các bác
anh An mới tỉa lại quả đầu nhìn teen ghê:D:D:D
thêm ảnh nữa đi các bác
Xóa bớt một bài đi Mod
vậy mà cũng nhắc nhở người khác . X......í

Sao hình ít vậy các anh, có hình thì đưa lên đi nhé.
Cái anh ni rắc rối ghê . Đã bảo là chờ cho mấy tiếng nữa kia mà .
hihihi xin lỗi mình hơi nóng . nghe đỡ bài này bạn nha !
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/idIrCfycGU[/FLASH]

longga

Thành viên tích cực
cây tùng đã quá =P~=P~=P~=P~=P~ , phải tích cực bán bánh mì dành tiền mua tùng thôi

lehoaian

Thành viên tích cực
An nhà ta....đẹp trai ...ghê hén
X...ờ......i . Đẹp trai từ lâu rồi giờ mới biết.X_XX_XX_X

E...hèm...chào LHA:)):)không chạy thoát nữa rồi hí...đồng hương đồng khói)
Ơ cái chị này . An tui có trốn ai đâu nà . Đẹp trai vậy việc gì phải trốn chứ . Chính An tui tự đưa hình ảnh mình lên bên "Bài offline HUẾ đó thôi .:D

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Anh em of đợt này cũng đông vui đấy chứ nhỉ, cây tùng sau khi làm đẹp quá, thêm hình ảnh đi ae ơi, có ngụp lặng gì không các bác?

lydainghia

Thành viên tích cực

Anh Thọ càng ngày trông càng phong độ, trẻ khỏe. Thiệt là nguy hiểm .... cho mấy cô hàng xóm quá đi thôi!

Còn cái ông đang lọ mọ kia, không tập trung nghe hội trưởng phát biểu, cứ xon xen với mấy chậu bonsai :))