Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

lehidu

Thành viên tích cực
Tiếp đến là khu vườn của Toande 35

Người chủ vườn cười tươi không bà con? Đây là lần đầu tiên mà các anh em tập trung ở vườn toande 35 đông nhất quá!
vui vẻ đi lại chia sẻ tới từng anh em

Cu này chăm chú tìm bí kiếp gì đây!

Thảo luận sôi nổi ghê luôn.

Toande 35 đang thổi luồn gió mới về phong cách cây tai vườn nhà, mời các anh em xem tiếp.

lehidu

Thành viên tích cực

Xác nhận toande 35 là người rất thích chơi cây tùng và chăm cây tùng rất khỏe.

Vườn phôi mấy trăm Sam núi

Bên cạnh thú chơi cây còn có cả những chiếc xe nữa, em HMB cũng rất thích chiếc này.

Đoàn quan tham ý lộn tham quan chụp ảnh lưu niệm tại vườn trước khi đi đến một vườn khác.

Mời các anh em đón xem tiếp phần sau là vườn của anh Lý Dũng ngôi vườn hâm nóng của hai vợ chồng anh

toande35

Thành viên
kHÔNG THẤY HÌNH TOANDE35 TA HIHIHI CHÚC ANH EM PHU YÊN VUI VẺ SƯU TẦM THÊM NHIỀU CÂY ĐẸP....

lehidu

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

kHÔNG THẤY HÌNH TOANDE35 TA HIHIHI CHÚC ANH EM PHU YÊN VUI VẺ SƯU TẦM THÊM NHIỀU CÂY ĐẸP....
trang 6 có hình Toande35 và anh ly_duong đó
Từ từ tất cả theo thứ tự và đầy đủ Toàn à.
==================================

Tiếp đến là vườn của anh Lý Dũng​

Chủ nhân ngôi vườn cùng anh ly_duong

Không biết mọi người đang tìm cái gì mà mỗi người một góc và chăm chú nhỉ! hic híc...

Không có chậu......nên còn trồng cây ...dưới đât cũng nhiều lắm....

Hình như anh ly_duong đã tìm ra bí kiếp.....

Ngồi hờ hờ thôi để chụp hình nhen em

Bên trong ngôi nhà lục giác là chiếc bàn đá xinh xinh và vò rượu để sẳn sàng tiếp các anh em.

đừng có mét vợ tui nhé anh em!
Cùng ly với người đẹp "cho vợ anh thấy ghen chết lun".... "ối ối để anh nghiêng ra xiu kẻo gần quá anh em ganh tỵ kìa"

"Anh cứ uống thả ga......vì rượu còn nhiều trong nhà đây nè"

penjing62

Thành Viên Danh Dự
rợp trời quốc khánh CỜ,HOA
sau quen trước lạ 1 nhà PHÚ YÊN
hẹn nhau...vườn của a ĐIỀN
LẦN OPP RA MẮT ĐẦU TIÊN DIỄN ĐÀN

MC duyên dáng áo vàng
mời a NĂM TỔNG '' mở hàng '' đầu tiên
vợ chồng TRẦN LÝ ,PHÚ YÊN....
TOÀN KU,CƯƠNG,PHỤNG,TRẦN NGUYÊN,HI........... DÙ

.......hết tập 1..........

leminhtoanku

Thành viên tích cực

MC duyên dáng áo vàng

ngẫu hứng xuất thành thơ hihi hay thật , bổ xung tiếp một số cây khủng ở phú yên đi anh :-bd

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán

MC duyên dáng áo vàng

anh nhở làm thơ hay quá đầy cảm xúc

phú yên tĩnh nhỏ người hiền
hân hoan đoán tiếp anh chị gần xa
quen lạ về đây 1 nhà
chung vui,xom tụ,đượm tình quê hương

,,,,,,,,,,,,,,,,
anh nhỡ mà ghé phú yên
mai vàng 5 cánh sẵn sàng đoán anh
mai vàng+họa sĩ thì:-c:-c:-bd

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mai vàng chờ anh Nhỡ ra Phú Yên lặt lá đó chớ :D
Em mặc áo sọc ngang xám trắng đó anh Tùng. Trùm xì pam đất Phú mà sao không ai biết vậy ta :D
Anh em chờ chút sẽ có hình ảnh đầy đủ diễn tiến buổi of f và tham quan các vườn cây đẹp của đất Phú Yên em.
Hihi. Có nghe a Dũng bia nói nhiều về 1 ông cháu tên Nguyên cùng nghề với mình, mà giờ mới biết dung nhan người đẹp nè. Hẹn 1 ngày gặp nhau tại Tuy Hòa nhé.:-c
anh nhở làm thơ hay quá đầy cảm xúc

phú yên tĩnh nhỏ người hiền
hân hoan đoán tiếp anh chị gần xa
quen lạ về đây 1 nhà
chung vui,xom tụ,đượm tình quê hương

,,,,,,,,,,,,,,,,
anh nhỡ mà ghé phú yên
mai vàng 5 cánh sẵn sàng đoán anh
mai vàng+họa sĩ thì:-c:-c:-bd
Trời ơi là trời! sao tui ngưỡng mộ thằng em này quá. Biết làm thơ nữa hả? Vậy làm 1 bài thơ nữa tặng cô chị bà con tên Thanh tú đi cưng;))
Toande35 chụp hình đẹp trai vậy mà còn kiu kg có là sao??? Hay muốn chụp hình riêng với mai vàng thì mới chịu hả a???:mad:):mad:):mad:)

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
Hihi. Có nghe a Dũng bia nói nhiều về 1 ông cháu tên Nguyên cùng nghề với mình, mà giờ mới biết dung nhan người đẹp nè. Hẹn 1 ngày gặp nhau tại Tuy Hòa nhé.:-c

Trời ơi là trời! sao tui ngưỡng mộ thằng em này quá. Biết làm thơ nữa hả? Vậy làm 1 bài thơ nữa tặng cô chị bà con tên Thanh tú đi cưng;))

Toande35 chụp hình đẹp trai vậy mà còn kiu kg có là sao??? Hay muốn chụp hình riêng với mai vàng thì mới chịu hả a???:mad:):mad:):mad:)
hehe thơ con cóc cho vui anh hjhj bà chị ko biết giờ ở nơi mô hj

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Offline PHÚ YÊN 02/09/2012

/QUOTE]
Vườn của nghệ nhân Hiệp Yến đây (người ở dãy đứng, từ trái sáng phải là người thứ 2, mặc áo đen). Lâu rồi kg ghé thăm đại ka. Tìm mãi mấy thấy đại ka đó. Vẫn đẹp trai và phong độ dữ hen

nguyen tran

Thành viên tích cực

MC duyên dáng áo vàng

Bây giờ mới biết anh Nhỡ làm non bộ cũng đẹp mà làm thơ cũng ...tài. Vậy lớp trẻ tụi em theo đuối lắm nghen anh. Anh mà ra Tuy Hòa thì...hehehe >:)>:)>:). Chờ đón anh đó nghen.

Em là 1 fan hâm mộ anh đó chớ anh Tùng :D. Em hay nói chuyện với cậu Dũng em nhiều về anh. Cũng rất mong 1 lần được gặp và chia sẽ với anh mà chưa có dịp.
Anh Toande35 và chú LyDuong là 2 thành viên khá đẹp trai trong "Hội các anh em thành viên toàn là đẹp trai của DDCCVN tại Phú Yên" :D

Xin anh em đợi trong giây lát sẽ còn rất nhiều hình ảnh "Dìm Hàng" độc đáo được đưa lên vào phút 89+....>:)>:)>:)

lhoa27

Thành viên
Tưởng phú Yên hết cây đẹp, sau buổi off mới thấy còn nhiều hàng ở ẩn, chờ ngày xuất chiêu. lên hình đi anh lehidu....
Anh Toande35 và chú LyDuong là 2 thành viên khá đẹp trai trong "Hội các anh em thành viên toàn là đẹp trai của DDCCVN tại Phú Yên" :D
Mai cafe chứ người đẹp trai trong hội....~X(

nguyen tran

Thành viên tích cực
Tưởng phú Yên hết cây đẹp, sau buổi off mới thấy còn nhiều hàng ở ẩn, chờ ngày xuất chiêu. lên hình đi anh lehidu....
Ủa đang đi trực hả? Sáng nay cafe có 1 mình. Ok ngày mai sẽ cafe.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Đang trực.Đang rảnh ,mời tới phòng trực cafe free.
Tui sợ máu mà, đến đó không uống cafe được ông ơi. Cố gắng xì pam nhiều nhiều như tui nè :D
cho 1 ly cafe đen nhen anh hòa,nhớ là free đó nhen hj ảnh dìm hàng đâu anh nguyên ơi
Chờ phút 89+ anh sẽ đưa lên. Còn nhiều hình ảnh bất ngờ lắm Cường ơi. :D
vợ chồng lý dũng là cậu của nguyên hả ,vậy vc tâm râu cũng là cậu sao,,,,
Dạ không phải chú Lý Dũng chú Dương ơi. Dũng Bia đó chú.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Phú Yên còn nhiều cây đẹp lắm.
A Lyduong ơi. a cho em biết dung nhan a Lý Dũng đi a. Nghe nói hoài mà chưa biết mặt. Hôm a Lý Dũng có đi với anh Năm Tổng vào nhà em chơi nhưng em lại đi off ở LK nên vẫn chưa gặp mặt được.
Tui sợ máu mà, đến đó không uống cafe được ông ơi. Cố gắng xì pam nhiều nhiều như tui nè :D

Chờ phút 89+ anh sẽ đưa lên. Còn nhiều hình ảnh bất ngờ lắm Cường ơi. :D

Dạ không phải chú Lý Dũng chú Dương ơi. Dũng Bia đó chú.
Nguyên đang làm cty xây dựng nào vậy? hay làm tự do?