Hình ảnh anh em Phú Yên họp mặt lần thứ nhất

trinhvanphung

Thành viên tích cực
ACE cứ đợi tí,hình ảnh AE PY đang làm và post. Có nhiều tay súng cự phách và nhiều hình ảnh lắm. Hôm nay thật là vui,1 ngày ko thể quên đối với em.

Trả lời: Offline PHÚ YÊN 02/09/2012

Chúc mừng ACE PHÚ YÊN có buổi họp mặt rất hoành tráng...Chắc chắn lần 2, lần 3...sẽ "hoành tráng "hơn nhiều...
Ghi chú thích cho ảnh để AE được biết "dung nhan" của từng vị chứ bác Dương. Cám ơn bác đã chia sẻ.

thoaphumobile

Quản lý mới

Rất hoành tráng.chúc ace Phú Yên vui,khỏe và phát huy mỗi ngày một lớn mạnh.

ACE cứ đợi tí,hình ảnh AE PY đang làm và post. Có nhiều tay súng cự phách và nhiều hình ảnh lắm. Hôm nay thật là vui,1 ngày ko thể quên đối với em.
========
Chúc mừng ACE .Phú Yên đã có buổi họp mặt vui vẻ ...Chắc chắn trong tương lai Phú Yên sẽ có những buổi Họp mặt thật là vui và không thể nào quên với anh ...

trungchinh 76

Thành viên tích cực
anh em DD chờ trong chốc lát, sẽ cập nhập hình ảnh nhanh nhất có thể.....đang chuẩn bị hình ảnh. Hôm nay các ae PY tụ tập đông đủ trong đó có rất nhiều cô chú của hội SVC Phú Yên tham dự!
hộp mặt mà ko / say hay sao mà cập nhật sớm vậy lehidu.. hoành tráng quá chúc vui vẻ..tiếp đi anh dương ơi

trungchinh 76

Thành viên tích cực

http://upload.caycanhvietnam.com/images/53861789392782979096.jp

[IMG]http://upload.caycanhvietnam.com/images/50549982355699969984.jpg

anh chặc đá nhìn quen quen vậy ta .kakaka:-bd:-bd nhìn AE/ ĐÔNG ĐỦ QUÁ THẬT LÀ VUI:D:D:D

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Lần đầu tổ chức offline tv Phú yên lần thứ 1 như thế này rất thành công ngoài dự tính mong đợi ..
TM BCH Hội MTTN chúc mừng OFFLINE PHÚ YÊN lần thứ 1
Chúc anh em sức khỏe đoàn kết và sẽ có nhiều lần họp mặt như hôm nay .
.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
hiếu BỬU,HOÀI ANH ,NGUYỄN TÂN....ĐANG KẸT Ở SÀI GÒN CHỚ NẾU K THÌ K CÒN CHỔ NGỒI LUÔN
XIN CHÚC MỪNG A,E PHÚ YÊN

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Anh Dương sẽ có hình cụ thể và có tên từng thành viên ạ. Giờ chắc là anh Dương đang trên đường chạy về nhà.
==================================
hiếu BỬU,HOÀI ANH ,NGUYỄN TÂN....ĐANG KẸT Ở SÀI GÒN CHỚ NẾU K THÌ K CÒN CHỔ NGỒI LUÔN
XIN CHÚC MỪNG A,E PHÚ YÊN
AE PY rất vui khi nhận được quà của anh tặng,hiện giờ mọi người thống nhất đưa cho anh Lyduong giữ,khi nào có cây đẹp sẽ trồng vào những chậu đó anh à,và làm của chung của hội PY. Sau này sẽ có khu trưng bày cây của hội,hihi. Em xin thay mặt tất cả ae PY xin cảm ơn anh!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Anh em Phú yên gặp mặt đông vui quá. Chúc anh em mạnh khỏe, chúc hội ngày càng lớn mạnh!
Giá có tí chú thích vào hình thì tốt quá. Chả biết ai. Biết mỗi anh Dương Py phong độ hát hay :D.
Ai là lehidu nhỉ???

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
và công tác chuẩn bị

Hình đầu tiên : từ trái qua phải : lehidu, leminhtoanku, lyduong_py, cuong phuyen, anh Bốn Điền chủ vườn (không tham gia diễn đàn). Xa xa có anh mặc áo thun sọc ngang trắng đỏ đang lom khom là a Dũng bia (chùm về hải châu)
Hình thứ 2 : cũng từ trái sang : dãy ngồi : toanchim ;)), chưa biết, cô nữ ẹp ẹp cũng chưa biết, kế tiếp cũng chưa luôn, anh Năm Tổng, chưa biết và lyduong_py.
Đứng sau là vợ chồng anh Bốn Điền, là 1 cặp nghệ sĩ rất quần chúng
P/s: Bravo a lehidu. Lần đầu tiên mà a tổ chức và huy động được như vậy là ok đó a. Đáng lẽ em ra từ sáng. Nhưng giữ đêm hôm qua lại có việc kg vui nên lại vô viện cả đêm, đến giờ mới về nhà. Tiếc quá vì kg tham dự được.
À, ai là Nguyen tran vậy anh?

trinhvanphung

Thành viên tích cực
hahahhaa. Sao anh Tùng rành quá ta. Từ phải qua hinh 2...anh lyduong,anh sihiensh,anh Tổng Hội phó SVC tỉnh và cũng là hội trưởng SVC TP,ở giữa là anh Long tv hội SVC TP,người đẹp áo vàng là MC phòng trà Hoa Muốn Biển,kế đến là vợ chồng anh Điền,và leminhtoanku,còn cái anh ngồi sát bên Toàn thì em...quên mất nick ,hihii
Anh em Phú yên gặp mặt đông vui quá. Chúc anh em mạnh khỏe, chúc hội ngày càng lớn mạnh!
Giá có tí chú thích vào hình thì tốt quá. Chả biết ai. Biết mỗi anh Dương Py phong độ hát hay :D.
Ai là lehidu nhỉ???
tối nay anh Dương (nick lehidu) sẽ post lên cụ thể và sẽ có chú thích tên từng người anh ạ!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
hahahhaa. Sao anh Tùng rành quá ta. Từ phải qua hinh 2...anh lyduong,anh sihiensh,anh Tổng Hội phó SVC tỉnh và cũng là hội trưởng SVC TP,ở giữa là anh Long tv hội SVC TP,người đẹp áo vàng là MC phòng trà Hoa Muốn Biển,kế đến là vợ chồng anh Điền,và leminhtoanku,còn cái anh ngồi sát bên Toàn thì em...quên mất nick ,hihii
tối nay anh Dương (nick lehidu) sẽ post lên cụ thể và sẽ có chú thích tên từng người anh ạ!
Ủa ủa, phòng trà đó a cũng hay đi mà kg thấy cô MC này ta???

thanhvan62

Quản lý mới
Buổi off của ae Phú Yên đông vui và thật đầm ấm ! Xin chúc mừng các bạn..Rất mong sự đoàn kết gắn bó đó, tạo thêm sức mạnh cho những buổi off tiếp theo.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
hihihi,làm sao mà anh biết được...mai mốt ra đây em dẫn đi là biết à,hehhee
-----------------------
ddungs là anh tùng chổ nào cũng rành hj anh tùng mà gặp chắc ~X:))) đợt sau tranh thủ ra chơi nhen anh
Thấy nhậu ầm ầm mà giờ này ku nào cũng còn tỉnh để lên diễn đàn được ta?

MinhThư99

Thành viên tích cực

A,E PHÚ YÊN nhiều người trẻ ghê
có cây mai vàng xem cũng được quá....chắc phải tìm cách đi TUY HÒA .....ka ka[/QUOTE]
Nhìn cái góc này mới thấy hết vẻ đẹp của cây nè anh Nhỡ , cây mai vàng này mà lọt vào tay Anh cho lên tiểu cảnh thì Ok mumber One