Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại GiaLai

Nhungtt04

Thành viên
Trả lời: Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại Gi

Chiếc xe cực kì!!!!!!!!!
==================================
Cảm ơn AE đã chia sẽ!~!!!!!!

DUNG GL

Thành viên mới
Re: Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại GiaLai

Thanks hoangha80 đã chia sẽ hình ảnh tr/lãm.

hoangha80

Thành viên
Trả lời: Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại Gi

==================================
vài hình ảnh ae giao lưu sau triển lãm

duycon

Thành Viên Danh Dự

Duy Côn xin chân thành cãm ơn anh em diễn đàn cây cảnh của thành phố Pleiku. Cãm ơn các bạn của anh Hà, anh Phú Dakpơ mùa triễn lãm sinh vật cảnh Gia Lai thành công, cũng do công sức của anh em đóng góp. Một lần nữa xin chân thành cãm ơn

thoaphumobile

Quản lý mới

Duy Côn xin chân thành cãm ơn anh em diễn đàn cây cảnh của thành phố Pleiku. Cãm ơn các bạn của anh Hà, anh Phú Dakpơ mùa triễn lãm sinh vật cảnh Gia Lai thành công, cũng do công sức của anh em đóng góp. Một lần nữa xin chân thành cãm ơn
Cảm ơn anh Ba nick:duycon đã tạo điều kiện cho ACE DĐCC KV MTTN đưa TP đi triển lãm và giao lưu cùng các Tỉnh bạn!được thành công như mong đợi.
Xin chúc Anh và GĐ năm mới An Khang Thịnh Vượng!