hàng ryuga xách tay

huynh vu2010

Thành viên
Thật tình xin lỗi anh.
Thật tình xin lỗi anh.
Thật tình xin lỗi anh.
Thời gian qua em cũng có đọc và tìm hiểu về sản phẩm này, em cũng có nhiều suy nghĩ cho sự lựa chọn cho bản thân mình, nhưng em chưa có 1 công cụ nào cho sp này cả. Em thấy AE của 4rom mình vì tiêu chí mua bán, vì lợi nhuận làm cho SP bị mập mờ ko rõ ràng(Tiêu chí của dân ta là chất lượng sử dụng cái đã-giá cả).nhưng với SP này đã bị nhiễu loạn về chất và lượng(nào là xách tay, nào là nhà phân phối chính thức của VN.vvvv..vvv), tất cả chỉ là làm giá thôi.Nếu anh em mua bán có tâm thì tốt cho dân nghiện cây nghiệp dư này thôi.Còn nhiều đều xin bỏ qua..............Hôm nay có nồng độ tí, có gì xin bỏ qua, xin bỏ qua, xin bỏ qua

nl_dragonland

Thành viên
Thật tình xin lỗi anh.
Thật tình xin lỗi anh.
Thật tình xin lỗi anh.
Thời gian qua em cũng có đọc và tìm hiểu về sản phẩm này, em cũng có nhiều suy nghĩ cho sự lựa chọn cho bản thân mình, nhưng em chưa có 1 công cụ nào cho sp này cả. Em thấy AE của 4rom mình vì tiêu chí mua bán, vì lợi nhuận làm cho SP bị mập mờ ko rõ ràng(Tiêu chí của dân ta là chất lượng sử dụng cái đã-giá cả).nhưng với SP này đã bị nhiễu loạn về chất và lượng(nào là xách tay, nào là nhà phân phối chính thức của VN.vvvv..vvv), tất cả chỉ là làm giá thôi.Nếu anh em mua bán có tâm thì tốt cho dân nghiện cây nghiệp dư này thôi.Còn nhiều đều xin bỏ qua..............Hôm nay có nồng độ tí, có gì xin bỏ qua, xin bỏ qua, xin bỏ qua
ông này mua bán kiểu gì vậy trời..........[/QUOTE

clbBONSAIbt

Thành viên mới
ông này mua bán kiểu gì vậy trời..........[/QUOTE
bạn nói thật nhưng anh em cũng chưa dám tin thật.
làm việc gì cũng từ từ, muốn 1 bước lên trời thì o được đâu bạn à.
còn tâm của bạn thì chưa ai biết đỏ hây đen, nhưng cách bạn làm thì hơi quá.

bạn có đống tiền thành viên mua bán mà bạn rao bán tại topic người ta hạ giá.

clbBONSAIbt

Thành viên mới
Việt Nam Minh có đánh Thuế về post bài hay sao mà Anh phải tiệc kiệm
Làm e cứ tưởng......;))
cái chiêu này keu là DỤ đó ,thấy rẻ chay vào vào rồi thì bị dính.

như mấy chiếc xe đạp hay xe tải bán trái cây ngoài đường để bảng giá rất rẻ lấm ,nhưng coi kỷ ở dưới gốc có cái chư nữa ký rất nhỏ.
các bạn cứ đẻ ý những xe bán trái cây thì thấy

truonggiangtiens

Thành viên
cái chiêu này keu là dụ đó ,thấy rẻ chay vào vào rồi thì bị dính.

như mấy chiếc xe đạp hay xe tải bán trái cây ngoài đường để bảng giá rất rẻ lấm ,nhưng coi kỷ ở dưới gốc có cái chư nữa ký rất nhỏ.
lừa đảo kiểu này là hiện đại hóa mà . Người ta nói 1 câu 'ngu thì chết bệnh tật gì ' làm mình nản
trước khi mua cần xem cụ thể , bớt chút thời gian thì có chết ai đâu . Vội làm gì mà dính trưởng .[-o<

nl_dragonland

Thành viên
lừa đảo kiểu này là hiện đại hóa mà . Người ta nói 1 câu 'ngu thì chết bệnh tật gì ' làm mình nản
trước khi mua cần xem cụ thể , bớt chút thời gian thì có chết ai đâu . Vội làm gì mà dính trưởng .[-o<
bạn nói rất đúng, khi nào thấy hàng xem ok thì mới thanh toán tiền nhé.

nl_dragonland

Thành viên
cái chiêu này keu là DỤ đó ,thấy rẻ chay vào vào rồi thì bị dính.

anh không để lại số đt nên không liên lạc được, mời anh đến giao lưu xem mình có giống những người như anh đã đề cập k.