Hàng rong:bàn chải đánh răng cho cây cảnh.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Kính chào anh chị em, hôm nay PTV bán thêm 1 món, 1 món khá mới với PTV, đó là bàn chải đánh răng cho cây cảnh.
Với những anh em có điều kiện mua máy, với những anh em làm lũa thường xuyên thì không nói. Còn với những bác còn lại thì sao, chả lẻ bó tay nhỉ. Không đâu, hãy nghỉ ngay tới sản phẩm do PTV cung cấp, đó là " bàn chải đánh răng "

Bàn chải đánh răng rất tiện lợi, anh em có thể chà lủa mọi lúc mọi nơi mà không lo mất điện, chà những ngốc ngách mà không đưa máy vào được....sẽ bổ sung tiếp khi nghỉ ra. Nói nhiều quá thôi vào vấn đề.

Giá em nó là 100.000 vnd, hàng taiwan.

Hình em nó đây: ( hàng mai mới về tới, hình này do bên phía Tai Wơ cung cấp, anh em muốn chụp thêm hình thì cho PTV hẹn lại nhe ).

Kính mời anh em.

================================================
Đây là hình 9 xác nhất về sp do PTV cung cấp, anh em vui lòng xem qua

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Thấy Khanh đại gia comment mừng thầm trong bụng, nói lần này có người ủng hộ 1 thùng 100 cái rồi. chuẩn bị sẵn tin thần nhào vô hốt, ai dè 7 vọng.

Nguyen Duc

Thành viên
Thấy Khanh đại gia comment mừng thầm trong bụng, nói lần này có người ủng hộ 1 thùng 100 cái rồi. chuẩn bị sẵn tin thần nhào vô hốt, ai dè 7 vọng.
Bình tĩnh và hết sức bình tĩnh .... Khanh đại gia chưa làm ai ...thất vọng ... đâu ......:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j

vinhson1204

Thành viên tích cực
Chơi lũa linh sam nên có một bàn chải này, nhất là khi dùng máy khò đốt lũa vệ sinh bụi than và sau khi hoàn thành việc tạo lũa thì vệ sinh cho sạch sẽ trước khi bôi thuốc lũa.

Nguyen Duc

Thành viên
Hàng đã về, đây là hình ảnh 9 xác nhất. Kính mời anh em quẹo lựa.

Hàng rẻ ( 100k = 5 cây ), đúng là 1 sản phẩm do đại gia Phát cung cấp mà chưa nơi nào có được .... xin quý khách hãy dùng thử .... bàn chải này có thể dùng được trên mọi loại cây ...rất thích hợp cho mọi người ... mại dô mại dô ......

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Hàng rẻ ( 100k = 5 cây ), đúng là 1 sản phẩm do đại gia Phát cung cấp mà chưa nơi nào có được .... xin quý khách hãy dùng thử .... bàn chải này có thể dùng được trên mọi loại cây ...rất thích hợp cho mọi người ... mại dô mại dô ......
Hehe, hên là đầu trang có ghi: " giá bán 100.000 vnd/cái ". Thoát, hú hồn.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Phát gởi cho anh 2 cái,địa chỉ: Đỗ Bình,ấp 1,xã Tân Hiệp,huyện Long Thành,Đồng Nai. Tks.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
mấy anh em gần nhà thấy cây bàn chải xài ngon nên thèm, nhờ em mua giúp:)), vậy em đặt thêm 5 cây nữa nha anh, vẫn địa chỉ cũ;), thankS anh!

Nguyen Duc

Thành viên
mấy anh em gần nhà thấy cây bàn chải xài ngon nên thèm, nhờ em mua giúp:)), vậy em đặt thêm 5 cây nữa nha anh, vẫn địa chỉ cũ;), thankS anh!
Bữa nào T xuống thành phố géh anh lấy bàn chải đánh cho cây này nha .........

=))=))=))=))=))