Hội hoa xuân Nha Trang 2014

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Anh Vĩnh, Trưởng phòng QLĐT t.p Nha Trang, người Tuy Hòa chính gốc :). Chúc HHX Nha Trang thành công tốt đẹp!
A Vĩnh làm việc cực kỳ năng nổ đó Nguyên. Tết có vào NT thì ghé chơi nhé
==================================
Chúc Hội hoa xuân Nha Trang thành công tốt đẹp:)
Thời điểm ấy cơn bão có thổi ngang xử biển thì ghé chơi cho mát mẻ nghen
Em chỉ có cổ của em thôi,mang ra thi chịu sức nóng của rượu hay cái lạnh của bia thì ok
Bấy nhiêu đó là đủ rồi ku ơi. À, hôm bữa a đang ngồi tiếp khách ở Sheraton thì gặp em Thủy nhưng a kg nhận ra vì ẻm ẹp quá. Tự nhiên cổ hỏi anh 1 câu : a phải anh Tùng Nguyên làm a giựt mình:mad:):mad:):mad:)

thangbonsai

Thành Viên Danh Dự
Chú Thắng xin tham gia trưng bày một cây ,nếu điều kiện thuận lợi chú sẽ ra ăn tết cùng anh em Nha Trang để mừng ngày hội nhé!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chú Thắng xin tham gia trưng bày một cây ,nếu điều kiện thuận lợi chú sẽ ra ăn tết cùng anh em Nha Trang để mừng ngày hội nhé!
Ôi vui quá!!!
Cảm ơn chú Thắng đã ủng hộ phong trào SVC Khánh Hòa. Nếu Chú ra ăn ngoài này ăn Tết được nữa thì Song Hỷ rùi

phamvanthang

Thành viên tích cực
A Vĩnh làm việc cực kỳ năng nổ đó Nguyên. Tết có vào NT thì ghé chơi nhé

Thời điểm ấy cơn bão có thổi ngang xử biển thì ghé chơi cho mát mẻ nghen

Bấy nhiêu đó là đủ rồi ku ơi. À, hôm bữa a đang ngồi tiếp khách ở Sheraton thì gặp em Thủy nhưng a kg nhận ra vì ẻm ẹp quá. Tự nhiên cổ hỏi anh 1 câu : a phải anh Tùng Nguyên làm a giựt mình:mad:):mad:):mad:)
Ko hỏi gì em à,buồn nhỉ

ngockien

Super Moderator
Nở mũi rồi ,có ông em tham gia trong BCH của Tỉnh thấy vinh dự quá :D

Chúc anh em Nha Trang đầu xuân vui vẻ.

Chúc hội Hoa xuân Nha Trang thành công tốt đẹp !

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Được vậy thì anh em Nha Trang Khánh Hòa vinh dự quá, cảm ơn anh nhiều nhiều. Nếu có lịch chính thức của anh, xin anh "mật thư" trước để anh em Nha Trang Khánh Hòa bố trí cho anh thăm vườn thượng uyển nhen anh. =P~

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Ôi zui quá là zui ngày hội của anh em đam mê SVC Nha Trang Khánh Hòa được anh em trên diẽn đàn cả nước ủng hộ.
Phát động phong trào mình đăng ký tham gia dự thi 2 tác phẩm, trưng bày 5 tác phẩm nhen chủ chủ tuyp

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Ko hỏi gì em à,buồn nhỉ
A sợ vợ chú đọc topic này nên hỏng nói đoạn sau đóa:mad:)
Nở mũi rồi ,có ông em tham gia trong BCH của Tỉnh thấy vinh dự quá :D

Chúc anh em Nha Trang đầu xuân vui vẻ.

Chúc hội Hoa xuân Nha Trang thành công tốt đẹp !
Ước mơ làm quan của em đến giờ mới thành hiện thực đó ông anh ui.:-B
Mùng 5 Tết trong này bế mạc. Mùng 10 em khai trương cty xong có thể em sẽ phi ra đó xem đại hội võ lâm cây cảnh ở Hoàng Thành và thăm anh em ngoài ấy luôn anh ạ
Được vậy thì anh em Nha Trang Khánh Hòa vinh dự quá, cảm ơn anh nhiều nhiều. Nếu có lịch chính thức của anh, xin anh "mật thư" trước để anh em Nha Trang Khánh Hòa bố trí cho anh thăm vườn thượng uyển nhen anh. =P~
Thì ông anh cứ chuẩn bị 12 con chồn đi là vừa. Chú Thắng ra ở đúng 12 ngày trưng bày chứ mấy;))
nhà anh ở chợ xớm mới hả:? em cũng ở gần chợ.hôm nào uông cafe giao lưu nha anh :D
Sáng CN tuần này anh em tập trung ở chỗ anh bàn vụ HHX nè em. Sắp xếp cv có mặt cho vui nhé Bình
Ôi zui quá là zui ngày hội của anh em đam mê SVC Nha Trang Khánh Hòa được anh em trên diẽn đàn cả nước ủng hộ.
Phát động phong trào mình đăng ký tham gia dự thi 2 tác phẩm, trưng bày 5 tác phẩm nhen chủ chủ tuyp
Keo vậy lão đại??? Cây đẹp thiệt là nhiều mà đăng ký ít vậy??? Lão đại cứ thoải mái về thăm quê. Chuyện cây cối ở đây em lo chu toàn hết cho

bachnhuphu

Thành viên
Haha, có cuộc thi thì hay quá rồi, chắc DakLak ko có ai tham gia phải không anh, để em mang mấy cây của em xuống, mặc dù rất xấu nhưng chắc cũng đoạt giải khuyến khích vì đại diện tỉnh miền núi đi thi phải ko anh?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
ok anh.8h sáng ngày chủ nhật em sẻ có mặt:D
Okay em. Vậy gặp nhau ngày chủ nhật tuần này em nhé
Haha, có cuộc thi thì hay quá rồi, chắc DakLak ko có ai tham gia phải không anh, để em mang mấy cây của em xuống, mặc dù rất xấu nhưng chắc cũng đoạt giải khuyến khích vì đại diện tỉnh miền núi đi thi phải ko anh?
Cảm ơn bạn đã quan tâm ủng hộ HHX Nha Trang nhé. Nếu bạn có nhã ý tham gia thì bạn cho mình thông tin chi tiết về tác phẩm dự kiến tham gia nhé (kích thước tác phẩm là quan trọng). Bạn có thể gửi vào hộp thư diễn đàn hoặc email : vantung@tungnguyenconst.com

nguyen tran

Thành viên tích cực
Ôi vui quá!!!
Cảm ơn chú Thắng đã ủng hộ phong trào SVC Khánh Hòa. Nếu Chú ra ăn ngoài này ăn Tết được nữa thì Song Hỷ rùi
Sao chú Thắng hổng ra Tuy Hòa chơi ta? :(

h2v119

Thành viên
Thể lệ tham gia như thế nào, có duyệt qua cây trưng bày tham dự trước ko anh? Anh em Ninh Hòa cũng muốn đăng ký lắm đây.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Sao chú Thắng hổng ra Tuy Hòa chơi ta? :(
Tại vì Nguyên vắng mặt các vụ án quan trọng quá đó. hehehe
Thể lệ tham gia như thế nào, có duyệt qua cây trưng bày tham dự trước ko anh? Anh em Ninh Hòa cũng muốn đăng ký lắm đây.
Đã có thông báo về tất cả cách huyện thị rồi đó anh. Rất mong anh em trong Tỉnh tham gia cho lần đầu tiên này