Hội hoa xuân Nha Trang 2014

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Năm mới chúc HSVC tỉnh và toàn thể anh em thành viên diễn đàn KH tổ chúc thành công hội hoa xuân 2014

tiendung401

Thành viên
Chúc lão đại năm mới mạnh khỏe để đi lang thang được nhiều nơi nhé.
E xuống cúng khai trương đầu năm Linh sam café đây
Năm mới chúc em trai mạnh khỏe-vạn sự như ý-tỷ sự như mơ.Cũng tranh thủ ghé dđ rồi đi khai trương hả?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Năm mới chúc em trai mạnh khỏe-vạn sự như ý-tỷ sự như mơ.Cũng tranh thủ ghé dđ rồi đi khai trương hả?
Cảm ơn anh. Năm mới mạnh khỏe và lộc vào thật nhiều anh nhé.
Vào diễn đàn xem tin tức của anh em cũng là 1 niềm vui anh ạ. Hihi

HUUDUC

Quản lý
Chúc mừng Tùng Nguyen và các AE Nha Trang năm mới thắng lợi mới mã đáo thành công nhé !

nguyenduoc65

Thành viên
GIẢI NHÌ BON SAI TRUNG
LINH SAM
ANH DIỆP NHATRANG

Cây này mà giải nhì ! Thế sao không cho xem cây giải nhất còn "khủng bố" mức nào bạn ơi?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chúc mừng Tùng Nguyen và các AE Nha Trang năm mới thắng lợi mới mã đáo thành công nhé !
Cảm ơn anh Đức. Chúc anh năm mới sức khỏe đồi dào nhé
==================================
Đẹp Đẹp quá cảm ơn Tùng và Anh em HHX nha Trang đả chia sẽ nhửng tấm ảnh đẹp
Ngay mai a Hùng Phước Tỉnh ra NT đó. Ông anh có đi luôn kg?
GIẢI NHÌ BON SAI TRUNG
LINH SAM
ANH DIỆP NHATRANG

Cây này mà giải nhì ! Thế sao không cho xem cây giải nhất còn "khủng bố" mức nào bạn ơi?
A Nghianhatrang đã post ở trên rồi đó anh. Chủ yếu là phong trào thôi anh ạ

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Chúc Tùng một năm mới dồi dào sức khỏe, thành công trong công việc và trong kinh doanh, Cafe Linh Sam luôn đông khách.

nguyenduoc65

Thành viên
A Nghianhatrang đã post ở trên rồi đó anh. Chủ yếu là phong trào thôi anh ạ[/QUOTE

Chắc là do đẳng cấp tui kém hay sao chứ tui thấy cây giải nhất k thể qua mặt được cây giải nhì. Đỗ quyên cỡ đó thì trên mấy trang nước ngoài chưa là gì. Có nói sai mấy anh thông cảm!

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

[/QUOTE

Chắc là do đẳng cấp tui kém hay sao chứ tui thấy cây giải nhất k thể qua mặt được cây giải nhì. Đỗ quyên cỡ đó thì trên mấy trang nước ngoài chưa là gì. Có nói sai mấy anh thông cảm!
tôi cũng cũng có cảm giác giống như anh . cây ĐQ đó ngoài việc nó khó nuôi ở Vn , chứ so về cái đẹp thì cây ĐQ còn thua xa cây LS về mọi mặt .
có lẻ BTC cho em nó được giải nhất là vì độ hiếm cuả nó

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
A Nghianhatrang đã post ở trên rồi đó anh. Chủ yếu là phong trào thôi anh ạ[/QUOTE

Năm này là lần đầu tiên tỉnh Khánh Hòa tổ chức, vì thế nên chắc hắn sẽ có nhiều điều bất cập và sẽ điều chỉnh dần trong những năm tới anh ạ. Có thể vì là Hội hoa xuân nên BGK ưu tiên cho cây bonsai có hoa có trái.
Rất cảm ơn vì sự góp ý và quan tâm của anh đến HHX Nha Trang
da trao giai chua Tung. mung 4 anh em gap nhau dau xuan vui chu
Hôm nay mới trao giải nè anh. Cũng vui lắm. Nghesixom thay mặt anh lên nhận giải thưởng ì xèo luôn

Anh em Đà Lạt xuống dự lễ bế mạc

Và...phê