giaoluu

giuquangngai

Thành viên mới
minh moi di binh dinh ve cy canh binh dinh dao nay phat trien manh qua nhieu cay corat depdat biet minh thich nhieu cay duong lieu o cat tien cat chanh va qui nhon rat dep thanh vien nao co vui long goi tren dien dan de moi nguoi cung chiem nghuong

lydainghia

Thành viên tích cực
Mình mới đi Bình Định về, cây cảnh Bình Định dạo này phát triển mạnh quá, nhiều cây cỏ rất đẹp. Đặc biệt nhiều cây dương liễu ở Cát Tiên, Cát Chanh (?) và Quy Nhơn rất đẹp. Thành viên nào có vui lòng gửi trên diễn đàn để mọi người cùng chiêm ngưỡng
Bác Giữ ơi, bác cài vào máy cái bộ gõ tiếng Việt Vietkey (hoặc Uniley) để đánh dấu tiếng Việt. Bác gõ liên tuôn bất tận con đọc mệt quá trời :D

ngoctiensvc

Thành viên
Bác Giữ ơi, bác cài vào máy cái bộ gõ tiếng Việt Vietkey (hoặc Uniley) để đánh dấu tiếng Việt. Bác gõ liên tuôn bất tận con đọc mệt quá trời :D
Diễn đàn đã có tích hợp sẵn bộ gõ. bạc nhìn ở trên khu soạn thảo khi viết bài đó

Văn

Thành viên tích cực
Chào các bạn.
Mong các bạn thông cảm vì bác Giữ tuổi đã cao nên chuyện sdụng vi tính có phần khó khăn.
Mình sẽ tìm cách hỗ trợ bác ấy.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
minh moi di binh dinh ve cy canh binh dinh dao nay phat trien manh qua nhieu cay corat depdat biet minh thich nhieu cay duong lieu o cat tien cat chanh va qui nhon rat dep thanh vien nao co vui long goi tren dien dan de moi nguoi cung chiem nghuong
nguyenthoqn có trồng vài cây dương liểu pos lên đây theo ý bác tuy chưa hoàn chỉnh và xuất sắc cho lắm ...