giao lưu ,học hỏi ,đoàn kết dđàn còn lớn mạnh

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
mạo nói ra điều này vì đây cũng là tâm huyết của nhiều người , vì để ai đến đây cũng giao lưu học hỏi chia sẽ kinh nghiệm đam mê cây cảnh ,em thì cũng vậy từ ngày chơi cây thấy vui vẻ ra .sáng dậy sớm hơn chăm cây .ngắm cây rồi đi làm .lên cty luôn vào diễn đàn khi rảnh học hỏi chia sẽ cùng anh em những điều biết ko biết học hỏi .đi làm về tới nhà là vào ngắm cây tưới cây đam mê là vậy nhưng cái nỗi chưa biết nhiều nên cũng có người khen kẻ chê.thôi thì vậy .nhưng ở đây cũng có nhiều người tỏ ra .hay nói quá lời ,làm mất tính đoàn kết .dẫu biết nơi đây là thế giới ảo .nhưng ko vì thế mà muốn nói sao thì nói hay lừa gạt là ko đc .theo mình biết ai củng có thể đến với nhau bằng tình người tôi cũng vậy ,lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.ở đây có kẻ lớn người nhỏ xưng hô như thế nào làm cho mọi người vui vẻ.riêng mình chỉ muốn 1 điều duy nhất làm sao anh em chú bác anh chị gần gũi đoàn kết như người 1 nhà từ mọi miền tổ quốc .như thời đại học hay cao đẳng trung học tôi và mọi người ở xa nhưng đến nay ra trường ai cũng nhớ nhau có dip thăm nhau đàng khác .đó là điều tôi muốn nói ra đây .với những ai quan tâm điều tôi nói .thứ 2 tôi mong muốn để đi đc chặng đường còn lại nối thành công ,và đoàn kết của diễn đoàn chúng ta là gặp nhau họp off vừa chia sẽ kinh nghiệm vừa thăm đc thực tế nhà vườn .cũng là với những ai quan tâm. mà sao lên danh sách lâu ko thấy ai ,hay vì off miền nam miền tây xa quá phải chăng, vậy thì miền tây tháng 7 miền bắc tháng 8 vậy miền trung tháng 9 đc ko? cuối cùng xin chúc diễn đàn và anh em sức khỏe thành công

khanhngocAG

Thành viên mới
Ông nói không sai, nhưng thời đại kim tiền hiện nay...có mấy ai..., thôi thì cứ tự tìm bạn mà chơi. Riêng tui nói thật nhé! cũng rê ra nhiều diển đàn (ko phải 4rum cây cảnh) cũng thấy nhiều và hiểu nhiều, nói chung là hơi chua một chút, nhưng mình cũng hi vọng sẽ còn nhiều người có suy nghĩ như bạn 8->. GOODLUCK.