Giao lưu anh em chơi cây cảnh 3 miền tại vườn Tấn Lộc

centimet

Quản lý mới
Như bài thông báo từ diễn đàn, anh em nghệ nhân cây cảnh có buổi offline tại vườn anh Tấn Lộc bonsai lúc 5 giờ chiều. Buổi giao lưu đúng chất Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam như mọi khi...những cái bắt tay , những câu chuyện chia sẻ không ngừng và tình cảm được siết chặt hơn qua những ly bia , ly rượu...cũng lâu lắm rồi Cent em mới được vui như thế...thật là một kỷ niệm khó quên.

Cám ơn anh Chị Tấn Lộc rất nhiều.

Cent em có chụp lưu niệm lại một số ảnh , chia sẻ cùng cả nhà.

Cung kính các tềnh yêu!
Centimet

Xichlosg

Thành viên tích cực
Trả lời: offline 3 miền tại vườn anh Tấn Lộc Bonsai

Hic! Mụ Kim cong cớn nhỉ! :D

dungvan

Moderator
Nhìn anh em họp mặt vui vẻ quá. Tiếc là không thể đi được.

Mà sao trông dung mạo bác Lưu Trường Sơn dạo này có vẻ "xuống cấp" hay sao ấy nhỉ? :D
Thank Cent tiên sinh.

laothinh

Moderator
Bây giờ mới có dịp xem lại hình, sao cái mẹt tui giăng đầy vậy ông Centimet ui. Xin cảm ơn tất cả anh em ba miền.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cám ơn tiên sinh Centimet đã cho thấy lại nhiều khuôn mặt thân quen (đã gặp củng như chưa được gặp).

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
Để có một cuộc vui mà nhiều người được vui thế này thì cũng phải có những người phải vất vả và thiệt thòi nhất định. Mà đặc biệt ae miềm Bắc vào rất đông nên cũng không thể tránh khỏi những sự việc ngoài ý muốn ! nên trước tiên bonsailuutruongson thay mặt ae miền Bắc xin cám ơn ac Tấn lộc, đàn chủ.... cùng toàn thể ae đã tổ chức và tiếp đón rất chu đáo và nhiệt tình. Còn nếu ae chúng tôi có điều gì ham vui mà thiếu xót rất mong ae lượng thứ và thông cảm !
Trân trọng !

namquangphu

Thành viên
Cảm ơn Cen tiên sinh đã post kịp thời những hình ảnh event gặp mặt anh em ba miền.
Chỉ biết mặt được một số anh em. Nếu được Tiên sinh có thể ghi chú tên bên dưới hay dẫn chuyện bằng lời bên dưới để các ace ko có đkien đi đợt này biết mặt thêm các ae chưa từng gặp trên DĐ, sau này có dịp gặp mặt giao lưu khỏi bởi ngỡ.
Mạo muội vài lời, có gì không phải xin Tiên sinh bỏ quá cho!