giao lưu đầu xuân của hội SVC hữu bằng

kienhb2006

Thành viên
đầu xuân xin chúc toàn thể ACE diễn đàn một năm mới an khang thịnh vương ,vạn sự như ý . mời ace vào dự buổi gặp mặt giao lưu đầu xuân cảu ae hội svc xã hữu băng _ thạch thất _hà nội

cám ơn các bạn đã vao xem !

bqvquang

Thành viên tích cực
Thật là ấm cúng.Còn nữa show tiếp đi anh
==================================
Cây này nhớ quen quen nhưng ko nhớ tên.Bởi vì tên của nó hơi khó nhớ và em chỉ mới gặp 1 lần trong đời.Anh cho em hỏi tên cây này được ko ạ

kienhb2006

Thành viên

Cây này nhớ quen quen nhưng ko nhớ tên.Bởi vì tên của nó hơi khó nhớ và em chỉ mới gặp 1 lần trong đời.Anh cho em hỏi tên cây này được ko ạ
cám ơn các bác đã xem cây ! cây này thấy anh lâm ngọc vinh nói là cây mai vạn phúc anh ạ !

haibien

Quản Lý Viên
Có bác nào ở xóm Mương Ốc ko ạ?
Ngày xưa có học cũng 1 thằng bạn tên Nguyễn Việt Dũng ,Sn 1982 có ai biết ko?

NaTuan

Quản Lý Viên

Cây vọng cánh đó bạn .
Cảm ơn .

kienhb2006

Thành viên
sao ko thay moi a e hang xom phung xa cac bac nhi?
có mời nhưng ko phải mời hết cả hội bên phung xá mà chỉ gặp ai thì mời sang chơi cho vui thôi .bạn ở làng bùng phải ko ? Hôm nào giảnh mời bạn sang chỗ mình chơi .cám ơn các bác đã vào xem và cổ vũ !

SayBS

Thành viên
Có bác nào ở xóm Mương Ốc ko ạ?
Ngày xưa có học cũng 1 thằng bạn tên Nguyễn Việt Dũng ,Sn 1982 có ai biết ko?
Mương ốc là xã Hạ Bằng haibien à. Còn đây là anh em xã Hữu Bằng, hai xã cách nhau 8km. Cần thiết mình hỏi thăm giùm.

ashui

Thành viên
hẹn gặp năm sau, ngay gần chỗ mình
Cây vọng cánh đó bạn .
Cảm ơn .
Chào bác NaTuan, lâu lắm ae ko gặp nhau, dạo này bác thế nào? Có gì mới không, vườn giờ nhiều cây chứ bác?

kienhb2006

Thành viên
cám ơn các bạn đã ghé xem ! nay mình dưa tiếp một số cây nữa mời các bạn xem . thanks !