Giới thiệu người chơi lan Việt Nam ra nuớc ngoài

culanluasg

Super Moderator
-Chào các bạn ,mình xin giới thiệu với các bạn vài bài viết của mình ra Diễn đàn hoa lan thế giới với các bạn .những topic post trên rất được sự quan tâm của bạn bè thế giới và có thể nói ta đã ghi được điểm với anh em chơi lan nước ngoài về phong cách chơi Lan Việt Nam
- ngoài culanluasg ,còn có một số anh em khác nữa ví dụ veque,raika,hoanglong ,cobebandiem ,cxcanh (Hà Nôi)) đều là những hình ảnh rất đặc sắc

Bấm vào

Bấm vào

bấm vào

Bấm vào

cố gắng phát huy nhá. chơi tài tử mà thế này thì kinh thật. mà còn thiếu chậu lan ra rễ trắng nữa anh? e không thấy a post lên ?

culanluasg

Super Moderator
Do Trang web rv ở nước ngoài ,hình như có vấn đề gì đó trong kỹ thuật nên khi pót ảnh rất chậm ,có khi chờ hoài phải bấm lại ,tới chừng xem lại thì lại có hai bài ,không sao cả đã có người phụ trách kỹ thuật xóa bớt dùm

chaunguyen_dl

Thành viên tích cực
XIN ĐƯỢC GỬI LỜI CHÀO ĐẾN BAN QUẢN TRỊ VÀ CÁC CÔ CHÚ ANH CHỊ CỦA DIỄN ĐÀN CÂY CẢNH VIỆT NAM .COM
tôi là thành viên mới mong được học hỏi nhiều, qua đây cũng xin gửi lời cám ơn đến anh CULANLUASG đã giới thiêu cho tôi được làm thành viên của diễn đàn, xin cám ơn ban quản trị và anh culanluasg rất nhiều.
tôi Lê Trọng Châu

culanluasg

Super Moderator
lâu lâu xem lại những topic của của người Việt chúng ta viết luôn được sự quan tâm vè ghé thăm thường xuyên của các bạn nước ngoài ,hơn 5000 lượt người vào xem ,bạn bè đánh giá rất cao cách trồng cattleya của anh em chơi lan người Việt
Bấm Vào

culanluasg

Super Moderator
Em thấy mấy ông Tây khoái món lan rừng của mình hơn, mấy topic chụp lan trong rừng của anh Cảnh được đánh giá cao, wow... wow.. whoa...Thanks for sharing so many great photos... thấy mình cũng muốn vào rừng ở quá.
http://www.rv-orchidworks.com/orchidtalk/kodak-moment-not-necessarily-plants/17800-photo-dairy-my-forest-trips-see-orchids.html
Topic cùa cxcanh cũng đã hơn 4000 lựợt vào xem,xem ra diễn đàn của mấy anh Tây ,chúng ta cũng bắt đầu có hạng nhưng nếu chú ý thì mấy anh tây không thích chúng ta mang hàng rừng về chơi !!!