Giá 3tr có nên mua cây linh sam này không AE?

orchcactus

Thành viên
Đi lang thang thì thấy cây linh sam khủng hoành thân khoảng 50 - 60, có thể làm thác đổ, chủ nuôi để chi cành mọc tùm lum bao năm rồi.
Muốn rước em linh này về, chủ nói 3 chai nên rước không ae? tks ae.
Hình đây ạ

(không chụp được mặt bên kia, và mặt sau)

Nhìn từ trên

Cảm ơn ae.

camap_80

Thành viên tích cực
3 chai ...bia thì mình mua, còn 3tr thì không đâu bạn, cây không có nét gì đặc sắc cả!

cathangtu

Thành viên tích cực
cây này mới chỉ là cây nguyên liệu, giá đó cao, nhưng nhìn thì mình thấy đem về chịu khó bỏ công sức và thời gian tút lại thì sẽ là 1 cây đáng đồng tiền bát gạo

kenzo1410

Thành viên
nếu làm lũa cho đẹp + ghép lá nhỏ ( hoặc rí, rí 86...) rồi áp giá đó thì còn suy nghĩ...

NaTuan

Quản Lý Viên
Đồ zin hay đồ lô ? Chủ bỏ hoang bao năm rồi , vì chủ nhìn thấy cây là lạnh sống lưng lại phải vào xoa dầu . Lên tới giờ cây vẫn vậy .

orchcactus

Thành viên
Tks anh em góp ý, ông này chỉ tưới nước, cẳt cành để khỏi mọc um tùm thôi, uốn cành thì theo hình .... con.

cafePT

Thành viên
Nếu tình thương mến thương mà tặng thì nên nhận, còn không thì đừng tốn xu nào bạn ui. vài lời.

hero007

Thành viên tích cực
Cây này giá hơi cao,nếu anh tự tin vào khả năng làm lũa của mình thì trả giá tầm 2tr đổ lại về tút lại mông má cho em nó,chắc chắn lên giá!:D

mình nghĩ 3 triệu sẽ tìm dc 2 phôi đẹp hơn như này.khi mà anh em đang bán phôi giá cả hợp lí như bây giờ.vì cây này mua về cũng như phôi thôi.chả tận dụng dc gì.lại còn đổ xấu nữa hihi.
vài lời ý riêng của mình.ko phải xin bỏ qua.