gato68. Một niềm vui, một tình yêu

gato68

Thành viên tích cực
20/7
hôm qua con gái tôi tròn 14 tháng, tôi có một buổi tối vui vẻ bên gia đình. ru con ngủ xong định xuống dưới nhà vào mạng như mọi khi chợt con tôi tỉnh dậy cất tiếng gọi bố ơi. Tiếng nói rõ ràng và kèm theo nụ cười chúm chím mà tôi cứ ngỡ mình mơ ngủ. tôi cười sung sướng nhưng sao nước mắt cứ trực trào ra. Đêm qua tôi có một giấc ngủ ngon bên con gái yêu.
Cảm ơn con gái yêu của bố

vincentvo1975

Thành viên tích cực
những giọt nước mắt anh rơi người ta gọi đó là nước mắt hạnh phúc đó anh .

chúc mừng anh và gia đình.

bongbet

Thành viên tích cực
bé trông xinh đáng yêu quá ,thấy trẻ con là lại muốn đẻ nữa rồi,chúc cháu hay ăn nhanh lớn.chúc mừng[ gato]

Blackrose86

Thành viên tích cực
con em cũng 14 tháng,kiu ba ba rành rõ từ lâu rùi anh ơi,có điều mỏng mảnh nhẹ cân hơn con gái anh thôi:))
quả thực là làm cha mẹ chỉ thấy sung sướng nhất khi con gọi và cười giỡn với mình-niềm an ủi lớn nhất!

tiennavi

Thành viên
bé dễ thương quá, chúc mừng anh và gia đình, bé trai nhà em cũng được 6 tháng rồi!

ledinh1081

Thành viên tích cực
baby, very cute! Bé xinh xắn dễ thương ghê, thấy lời văn và gương mắt bé là hỉu tâm trạng hạnh phúc của bạn, chúc mừng ông ngoại nhé!

gato68

Thành viên tích cực
con em cũng 14 tháng,kiu ba ba rành rõ từ lâu rùi anh ơi,có điều mỏng mảnh nhẹ cân hơn con gái anh thôi:))
quả thực là làm cha mẹ chỉ thấy sung sướng nhất khi con gọi và cười giỡn với mình-niềm an ủi lớn nhất!
Trẻ con ngoài này gọi bố khó lắm, chứ không như goi ba trong đấy. Con gái tớ gọi bà đầu tiên, đến mẹ, ông rồi mới đến bố. Có điều lạ là mọi người không dạy cháu mà cháu tự nói. Tự nhận biết đâu là bố, mẹ, ông, bà.
Thức thử ninh chân gà nấu cháo cho cháu ăn xem. Con gái tớ từ hồi sinh ra đên giờ toàn ăn chân gà, làm bố nó mất mồi uống rượu luôn :D

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh đã có 2 nàng, vậy mà nếu bây giờ có thêm nhóc nhỏ nửa trai gái gì cũng sướng.
Chúc mừng Gà!

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trẻ con ngoài này gọi bố khó lắm, chứ không như goi ba trong đấy. Con gái tớ gọi bà đầu tiên, đến mẹ, ông rồi mới đến bố. Có điều lạ là mọi người không dạy cháu mà cháu tự nói. Tự nhận biết đâu là bố, mẹ, ông, bà.
Thức thử ninh chân gà nấu cháo cho cháu ăn xem. Con gái tớ từ hồi sinh ra đên giờ toàn ăn chân gà, làm bố nó mất mồi uống rượu luôn :D
thực hành liền mới được. Rẻ tiền thơm ngon hợp khẩu vị,hehehe:D(cả cha lẫn con:D)

bigbabol

Moderator
tấm cúôi bé híp mắt giống tớ quá, tớ thích tấm ấy lắm , thích bé quá, bé chú quá xá đáng mến, chúc bé sớm nói bố bố khéo nhé

longqaz

Moderator
Chúc mừng Gato nhe. Em bé thật dễ thương. Đó chính là kết tinh của tình yêu và hạnh phúc.