gửi ACE ở khu vưc BMT và các tỉnh lân cận

Cuộc” họpmặt” của TV 3 miền vừa được tổ chức thành công tại Hà nội, và chỉ còn một vài ngày nữa AE ở khu vực Bắc Miền Trung và các tỉnh lân cận lại có dịp gặp gở trao đổi kinh nghiệm tại buổi offline được tổ chức ở Thành phố HUẾ.
Mình thật sự thấy rất vuivì đã tham gia một D D có nhiều TV ,hoạt động sôi nổi ,thiết thực …đã hiện thực hoá cái ảo bằng những cuộc họp mặtchia sẻthật sự ý nghĩa giữa các TV. Rất cám ơn những TVcó điều kiện đã tham gia các buổi offline . Các bạn đã mang đến một tinh thần của những người đam mê SVC: vui vẻ,hoà đồng.chia sẻ… từ kinh nghiệm quí báuvề chăm sóc uốn tỉa cây cảnh,chia sẻ những vui buồn trong cuộc sống. Các bạn đã làm tăng trong tôi niềm tinvề một D D mà mình là TV.,KHÔNG CÒN LÀ MỘT D D ẢO trên mạng mà là một cái gì rất thật như có thể cầm ,nắm được.
Mình nghỉ Mạng chỉ là một phương tiện chuyển tải tình cảm,sẻ chia …của TV đến TVvà các bạn đã mang đến cho nhau những tình cảm,sẻ chia …mà mình tin các D D khác khó có thể có được.
Với cuộc họp mặt ở Huế lần này ,mình kính chúcACEở khu vưc BMT và các tỉnh lân cận sẽ đạt được thành công ngoài mong đợi. Kính chúc ACE sức khoẻ và thành đạt.
=====================================================================
Nếu có điều kiện rất mong BTC cập nhật sớm nhất diển tiến của buổi họp mặt để ACE không tham dự được có cơ hội theo dỏi và chia vui. Kính.

thoaphumobile

Quản lý mới
nghe noi chuan anh em chuan bi gap mat tai gia lai ha? neu co dieu kien em se len
ok nếu có điều kiện mời em tham gia cho vui nha, địa điểm và ngày giờ sẻ thông báo sớm nhất cho ace chuẩn bị.
gõ tiếng việt có dấu nha em.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Anh em Gia Lai off đi! hi2, thấy anh em nc nhìu mà chưa bít mặt, nhất là chú Dũng, chú tổ chức cho a e off đi cháu tham dự ké với nhé!

Anh em Gia Lai off đi! hi2, thấy anh em nc nhìu mà chưa bít mặt, nhất là chú Dũng, chú tổ chức cho a e off đi cháu tham dự ké với nhé!
MÌNH CHỈ LÀ MỘT tv NHƯ BAO ace KHÁC THÔI.
Còn riêng với anh tôi vui sướng trải thảm đỏ "mời" anh vào thăm gia đình tôi và dự off cùng ACE Gia lai . Trân trọng mời anh.:-j

MinhThang

Thành viên tích cực
Còn riêng với anh tôi vui sướng trải thảm đỏ "mời" anh vào thăm gia đình tôi và dự off cùng ACE Gia lai . Trân trọng mời anh.:-j
Gia Lai ở Tp hay chỗ nào vậy anh Dũng?

ledinh1081

Thành viên tích cực
hì hì... chú nói khách sáo thế! cháu cũng như mọi tv khác mà chú! chỉ cần có vài thành viên nữ xinh xinh là ổn lắm rùi chú ạ!:-*

MinhThang

Thành viên tích cực
Mình ở huyện CHƯ PƯH (được tách ra từ huyện Chư sê) có điều kiện "Tây du" alo mình sẽ đón bạn...
Cảm ơn anh! Chư Sê thì em đã biết, nói chung từ Nam ra Bắc cả Tây Nguyên nơi nào em cũng có được đến vài lần. Em gốc là Bình Định anh à.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Tôi mời anh thật tình đấy ...Tôi cũng mong có dịp "diện kiến" anh và ĐP ...lắm đó.
Chú bít rùi đó! cháu thì thanh niên mà dòm như ông già, ĐP thì ông già mà tính trẻ con! nó busy lắm, cháu cũng tương đối bận! nói thật với chú nhà cháu cách nó khoảng 80-100 cây mà mới nc đt có 1 lần, chưa bao giờ gặp, chỉ nghe đồn nó uống rượu vô đối, cháu thì làm được vài lít! hi2.. đùa thui, hi vọng được gặp chú trong tg sớm nhất ạ!

thoaphumobile

Quản lý mới
Cảm ơn anh! Chư Sê thì em đã biết, nói chung từ Nam ra Bắc cả Tây Nguyên nơi nào em cũng có được đến vài lần. Em gốc là Bình Định anh à.
gốc bình định vây anh thắng ở huyện nào vậy hay tp mình cũng gốc bđ nè.

smile947

Thành viên mới
cháu mơi vào diên đàn này cũng đang tập chơi bonsai. cháu ở easup 2 tiếng lên thành phố bmt mong cac bac giúp đỡ ^^